Bóng đá - đội nào vô địch?

Đội nào sẽ vô địch giải bóng đá năm nay?

• 11 Toán

Số phiếu: 1 3.1%
  • 11 Lý

Số phiếu: 3 9.4%
  • 11 Hóa

Số phiếu: 2 6.3%
  • 11 Tin

Số phiếu: 9 28.1%
  • 11 Sinh

• 11 Nga

• 11 Anh

• 11 Pháp

• 11 Hóa 2

• 11 Anh 3

Số phiếu: 8 25.0%
  • 11 Toán 2

• 11 Lý 2

• Số lượng người bầu chọn
    32
  • Poll closed .

Đỗ Thành Tôn
(andialite)

Thành viên (sai email)
Bóng đá

Chọn đi, đội nào vô địch.

Xin phép bạn Tôn một chút.
Ghi chú: Theo yêu cầu của Sơn, tôi đã thêm vào các lớp khối chiều. Ký tên: Nguyễn Khánh Duy.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tại sao chỉ toàn các lớp khối sáng thế này, đừng quên 11l2, 11h2, 11a3, 11t2 của buổi chiều. Đừng coi thường!

Tôi nghĩ 11 Tin sẽ vô địch như năm ngoái !

Hừ,năm nay 11Sinh sẽ phục thù!!!!!!!!
Nhân danh 11Sinh,tui hứa sẽ nghiền lớp Tin ra cám!!!!!!!
Hãy đợi đấy!

Năm ngoái không thắng được thì chắc năm nay cũng vẫn thua thôi bạn ạ , hehe

Này này,năm nay lớp Anh1 cũng có lão Kiên hôi tham gia ké lớp tui đấy nhé.Đừng có tự chê mình như thế chứ.Sống trên đời cần nhất là sự tự tin,và tui tự tin sẽ chiến thắng trong giải năm nay,chờ xem nhé!

Vo dich a`:confused: Duong nhien la 11H2 khong phai ban cai nha'. Hehe 11H2 cung bang voi 11Tin day , 11Tin chuan bi tinh than di la vua:lol: :D :razz:

11H2?????Các bác cũng biết đá bóng à?
Năm trước hình như 11H2 được giải ...rút thì phải?

Từ năm ngoái đến năm nay là một khoảng thời gian không nhỏ. Điều quan trọng là chúng tôi đã biết rút ra kinh nghiệm. Mặc dù tôi không được đá chính nhưng tôi có thể nói : chúng tôi đang có một quyết tâm rất lớn. Một điều quan trọng nữa là chúng tôi đá với tinh thần thoải mái, có thua cũng không sao. Còn 11 Tin, 11 Sinh sẽ bị sức ép vì các bạn là vô địch và á quân năm ngoái. Đừng nói trước về các đấu thủ của các bạn. Mọi chuyện đều có thể xảy ra.

Ối chà,nghe "khủng bố" thật,thằng bạn tui bên lớp Nga cũng nói y hệt như bác đó ^_^

Nguyễn Thành Trung là kẻ nào mà to gan gớm. bao giờ phải lên xem mặt mới được. Dám chê 11H2 à?:cool: :shock:

Ha ha muốn xem mặt tui hả?Cứ hỏi siêu cầu thủ dự bị của 11S là biết ngay
Đùa thui,tui là cầu thủ chủ lực của 11S đó!

Lần sau nên có chú thích : đề nghị con gái không tham gia bàn luận.
Anh em còn kiếm chế được chứ các chị ấy thấy lớp mình bị chê lại nổi đóa lên chửi bới lung tung thì nguy.
Đùa chút, nhưng mà bao giờ khối 11-12 mới đá nhỉ. cố gắng đừng cho lớp 12 vô địch

hahahahaaa thui tui xin cac bac , lay y kien lam cai gi co chu , chac chan moi thanh vien cua moi lop se deu vote cho lop kinh muh , voi lai chung ta tham gia voi khoi 12 vi the ko the noi rang chac vo dich se thuoc ve khoi 11 duoc , ma doi vo dich se la doi manh nhat the thoi , tran dau chua bat dau thi ko the noi truoc duoc dieu gi voi ca heheh giai truong fai doi tuyen truong da xong giai didmah da cu con fai dai dai < sao truong minh chua bi loai nhay ????????? >

Bác Hưng năm trước chèn tui suýt vỡ kính,tui chưa quên đâu

Phùng Văn Hưng với Nguyễn Thành Trung chắc là siêu dự bị hả? Lớp tôi đủ thành lập được 3 đội bóng đấy, ai cũng đá hay nhá + con gái cổ vũ
-----> chỉ có 11H2 là vô địch

Đừng đùa, NTT thì không biết nhưng Phùng Văn Hưng thì không đùa được đâu. Đây là 1 trong những tiền vệ hay nhất mà mình biết

Không biết tui là phải rùi
Tui là "vũ khí bí mật" mà 8)

Vũ khí bí mật mà phải dự bị a`, giỏi thì đá giao hữu với 11H2 xem nào, hôm nào đá bóng nhớ ra sân nhá, cố mà sút về lưới nhà:roflmao: :love1: :love3: há há há

ho`ho`,Hóa 2 vô địch á?Chưa chắc đâu.....11A3 mới là vô địch!!!!!
Cứ dựa theo poll thì biết,Hóa 2 được 1 ng` vote con` A3 ít ra còn được 2..... Nói cho cùng thì Anh3 vẫn là vô địch cho dù ...thua (xét một cách toàn diện thì điều này dễ xảy ra lắm! :smiley: )
To P.V.Hưng:trường mình thua là thua thế nào? :nono: .Ams mà đã ra quân là chỉ có thắng trở lên.Năm nay bét ra trường mình cũng phải được cái giải 3.Thua là thua the nào?Ko có tinh thần cổ vũ gì cả! :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên