Bình loạn avatar!!! >:)

1 câu ngoài lề: cái câu luôn trung thành gì đáy, trong signature của Phương là ý gì thế;;)

:)) :)) :)) Chuyện ấy thì chắc là khổ chủ có ý cả đấy, mà sis quan tâm quá nhỉ hay là chỉ kiếm cớ câu bài thôi sao ???[-x
Nhờ sis em có cớ tăng bài !!! :)>-

Trùi ui, vào đây mới thấy mod mình câu bài cũng ác liệt thật, thía mà còn xóa bài mình ^_^. mà box này nói là bình loạn về ava thía giờ chuyển sang cái gì rùi?

Tớ thấy ava của LInh quen lắm, hồi trước anh Khoa L1 0104 cũng dùng rồi thì phải:p

To Bảo: Mày bựa vừa vừa thôi, hâm ko chịu được. Định giả nai để lừa con nhà người ta à?

Phạm Vân Anh đã viết:
To Bảo: Mày bựa vừa vừa thôi, hâm ko chịu được. Định giả nai để lừa con nhà người ta à?
Khổ , sao Vân Anh cứ vạch áo cho người xem lưng thế , mãi nó mới kiếm được chút điểm của Thư, thế mà Vân Anh quyết phá đấy sao ???
Sau này nó oán cho đấy !!!!!

PS bài mở đầu đã viết:
.......Ừm,PS tí nhé:ngoài ra thì cũng có thể bình loạn luôn cả phần signature hay thông tin gì khác cũng được...........:D
Sao???Mọi người thắc mắc chữ kí của tớ à,......ừm,thì là thế đấy,tầm sư học đạo mà.....:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Khổ , sao Vân Anh cứ vạch áo cho người xem lưng thế , mãi nó mới kiếm được chút điểm của Thư, thế mà Vân Anh quyết phá đấy sao ???
Sau này nó oán cho đấy !!!!!
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*
Thông cảm nha, giờ này tớ đang bị ức chế cần giải tỏa gấp!

có bạn nào bít YM của Nguyễn Ngọc Mai cho tớ bít ngay nhé

To Quân: Ông bớt lời đi, toàn nói nhố nhăng.
To Bảo: Chi tiền đây mai tao đưa cho.

Chữ ký của Phương hay đấy, Trang ạ! "Maitre" đúng như kiểu "tầm sư học đạo"!!!!!! :))

ke ke bác cho iem hỏi thêm Mai nó hay lên lúc nào nữa ạ!

Ây dà, add thêm nick tớ vào, khi nào tớ lên là Mai lên ;;) ( vợ chồng mà :x )

Ủa, nhưng mình online cả ngày mà :))

Minh chỉ được cái nhanh mồm nhanh miệng là tài:))

cần thế là đủ cho nhiều việc ;;) :)):)):))

to phương: xem mặt thằng bốp ko khó đâu, để hôm nào tìm lại link :))

yên tâm là trông ... hơn ông :))

Sao mệt bọn mày thế

Tao đã quyết tu mấy hôm thi

nhưng hắt xì suốt , nên phải lên poz bài :D
Ây dà, add thêm nick tớ vào, khi nào tớ lên là Mai lên ( vợ chồng mà )
Ai vợ ai chồng nói ra nhá :|

Back
Bên trên