Bình loạn avatar!!! >:)

ông Quân Ái đổi cái avatar này trông hay hơn rồi đấy cái trước trông như ngu ý

topic nay tiếp tục bình chọn avatar đê! tớ thấy việc dùng ảnh thật làm ava cũng được nhưng mà cái ảnh đấy phải đẹp hoặc hay ho thì mới nên dùng. chứ ko thì xấu mặt lắm he he:D ,
riêng bạn Nhật Phương , tớ thấy cái ảnh ava của ấy xấu lắm, hình như ấy bảo khi thi xong sẽ chụp cái mới đúng ko? thế thì nhanh lên, chứ để thế này thấy xấu lắm :D

ảnh xấu nhất, vân anh và phương

Tớ bầu cho ava của Quỳnh Anh lớp anh1
trông dễ thương thật!

ầy dà, đã ai nhìn thấy avatar của mod TRANG và bây giờ là avatar của tớ chưa ;;)

:))
Chiến dịch lăng xê???:)):))
Thế mà có người bảo là Daewoo:))

Trần Thu Trang đã viết:
:))
Chiến dịch lăng xê???:)):))
Thế mà có người bảo là Daewoo:))
Bảo là DW thì sao hả Mực b-) :>

Mày ý kiến j` à :>

Thấy ng ta khen xinh thì bắt đầu đấy :nono: :mrgreen:

Nhưng mà đúng là sau khi nghe mày nói xong tao lại thấy rất giống:p:mrgreen::p ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ày bọn mày nói nhau làm j` [-x

Tao thấy ava để mặt mình hay đấy , nhưng cứ để 1 đống mặt như tao thế này cho đỡ bị soi là hay nhứt :biggrin: :mrgreen:

:)) bà con lưu ý, bạn MAI là bạn ở giữa :)) cái avatar :))

thế là bị soi rồi đấy vợ ạ ;;)

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
topic nay tiếp tục bình chọn avatar đê! tớ thấy việc dùng ảnh thật làm ava cũng được nhưng mà cái ảnh đấy phải đẹp hoặc hay ho thì mới nên dùng. chứ ko thì xấu mặt lắm he he:D ,
riêng bạn Nhật Phương , tớ thấy cái ảnh ava của ấy xấu lắm, hình như ấy bảo khi thi xong sẽ chụp cái mới đúng ko? thế thì nhanh lên, chứ để thế này thấy xấu lắm :D
Bạn nói thế đau lòng tớ quá:(( nhưng tớ cố tình thế mà!!;)Đợi đấy hôm nào cho vào Photoshop 8.0 à xong liền!!!!!!Còn vụ ảnh mới thì cứ đợi vào năm học mới đi,tớ cho tóc dài như con gái rồi chụp lên sau!!!!!!:D

Mà tớ thấy hiếm có ai ở đây dám đưa ảnh thật của mình vào avatar,rõ ràng những người như thế à quá can đảm rồi!!hehe:D

@Mực:ava trông hay đấy!:x

hehe, nhiều người khen fits, có khi để lâu dài:D

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Bạn nói thế đau lòng tớ quá:(( nhưng tớ cố tình thế mà!!;)Đợi đấy hôm nào cho vào Photoshop 8.0 à xong liền!!!!!!Còn vụ ảnh mới thì cứ đợi vào năm học mới đi,tớ cho tóc dài như con gái rồi chụp lên sau!!!!!!:D

Mà tớ thấy hiếm có ai ở đây dám đưa ảnh thật của mình vào avatar,rõ ràng những người như thế à quá can đảm rồi!!hehe:D

@Mực:ava trông hay đấy!:x
tớ thấy ko phải hiếm người dám đưa ảnh của mình lên đâu,(đầy ra là đằng khác) có điều ảnh của các bạn ý có xấu hay ko thôi.
tớ cũng đồng ý với ý kiến thằng Bốp, xin lỗi bạn Vân Anh và bạn Phương :D

hehe,không sao cả,mà thực sự trông bạn có cute như trong ava của bạn không????:D
Hình như là của LOVE HINA à???:D

he he he Trang ui lắm người khen thì tớ chê vậy trông nó ..... thế nào ý Trang ạ!!! he he he he :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)) bà con lưu ý, bạn MAI là bạn ở giữa :)) cái avatar :))

thế là bị soi rồi đấy vợ ạ ;;)
Mệt chưa :))

thông báo bạn Hoàng Hà là bạn thứ 2 từ trái sang ạ

-> chồng bị soi roài nhá :)) b-)

@ Mực: ava mày xinh lắm . để cái nì lâu lâu dc đấy ,mà hình như tao khen mãi roài :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
óe óe sao thằng Hà lại ở giữa đống con gái thế kia thích thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên