Bình loạn avatar!!! >:)

chú nhạt quá chú ạ, lôi người mẫu ảnh ra thì may ra so được cái chân với JoJo :x [-(

chứ chị Huyền thì nhịn đi

JoJo của anh đẹp nhứt :x :x
Ở mức độ đẹp thui, chưa nhất đâu bạn Hà ơi :)):)) Mà sao lại là "JoJo của anh" ???? b-) Bạn Hà kinh quá, joi ghê =D>

chú nhạt quá chú ạ, lôi người mẫu ảnh ra thì may ra so được cái chân với JoJo

chứ chị Huyền thì nhịn đi

JoJo của anh đẹp nhứt

chú ác lắm [-( JOJO nó kém tuổi chú đấy [-(

Ava của tao đẹp nhất ......

Nguyễn Ngọc Bảo đã viết:
chú ác lắm [-( JOJO nó kém tuổi chú đấy [-(
thì đương nhiên tao biết điều đấy ;)), càng hợp ;)) :)) :)) :))

to quân: oài, chuyện đã lâu, nhắc lại làm gì :|

Ôi xời, các pác lại câu bài :nono:
chồng nhá :nono: câu in ít thoai :nono:

<<------- ava mới :)>- :> b-)

Trân trọng gthieu: bạn nào 0407 cảm thấy tự tin về ava của mình có thể vào Túm tụm tán gẫu thi ava :>:> giải thưởng là điểm chât lượng hay sao í , bao nhiêu thì k bít :biggrin: nghe chừng có vẻ hấp dẫn đấy :-? b-) :biggrin:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ôi xời, các pác lại câu bài :nono:
chồng nhá :nono: câu in ít thoai :nono:

<<------- ava mới :)>- :> b-)

Trân trọng gthieu: bạn nào 0407 cảm thấy tự tin về ava của mình có thể vào Túm tụm tán gẫu thi ava :>:> giải thưởng là điểm chât lượng hay sao í , bao nhiêu thì k bít :biggrin: nghe chừng có vẻ hấp dẫn đấy :-? b-) :biggrin:
ai câu bài thế :eek: [-x ;) /:) :)>- b-)

:))

chuẩn bị làm quả avatar khác để đi thi :))

Hay ho nhỉ, thế thì 0407 đổ bộ vào túm tụm tán ngẫu đê :)) :p Mà sao lại ko nhỉ B-)

Vấn đề là đăng kí vào topic bình chọn chưa :)):))

Tui rất thích rồng nên chọn cái ava lày, bàn dân thiên hạ xem có dc ko 0:)

ông xem ava của anh Bùi Thế Phong cũng là 1 con rồng trông hay lắm:D

Con rồng có ji` đẹp đâu ? Bởi ko có thật, nếu bảo rồng đẹp thì nói là trí tưởng tượng con người đẹp mới đúng ;)
:)):)) Cái ji` chưa được thấy thì ko thể nói là đẹp :)):)) Người ta nói ma xấu, nhưng ai biết xấu hay đẹp bởi làm ji` có ma :)):))

Ừ thì trí tưởng tượng cũng quan trọng lắm chứ, ko có trí tưởng tượng chắc j` cuộc sống có nhiều thứ hay ho như bây h ?

Lê Vân Hương đã viết:
Ừ thì trí tưởng tượng cũng quan trọng lắm chứ, ko có trí tưởng tượng chắc j` cuộc sống có nhiều thứ hay ho như bây h ?
uh mày nói cũng đúng nhưng đừng có tưởng tưởng nhiều wa thành tưởng bở đấy ;)

Back
Bên trên