Bình loạn avatar!!! >:)

hehe, trông bên trong thì wa' được, bên ngoài thì trông như khung ảnh thờ :))

tình hình là phải bỏ cái khung thật rùi :D

avatar của Biên sến đặc, trông tối mò mò, da thì đen nhẻm. Đổi đi, cái ngồi trên bãi biển với 1 em ghép ảnh ý.

hehe, trông bên trong thì wa' được, bên ngoài thì trông như khung ảnh thờ
Hơ hơ. ý kiến chung Biên ạ :mrgreen: bỏ ngay tao nhờ phát :)

Hơ, tao cũng nhìn thấy cái ảnh bãi biển roài. nhưng để cái đấy có vẻ k hợp làm ava :)
Mà công nhận thèng Biên ảnh này đen thía, chả bù chiều nay con bạn tao vừa hỏi thăm mày : cái thằng trắng trắng xinh zai< :biggrin:> đứng cửa phòng hôm thi Tin , k phải thèng HUấn , mày hả :>

Trước dùng ảnh của Ginji trong GetBackers, sau định dùng cái pix hình Scorpion thì bị bạn Mai ji` ji` xí mất, dùng ảnh trong GANTZ ko đc. vì nội dung mâng hơi bậy
Hơ đổi ava roài đấy, bạn Vũ k sợ đụng hàng đâu :biggrin:

Tình hình là tao thấy dạo này bọn mày câu nhiều quá, Vân Anh và Hiếu là 1 điển hình kẻ tung người hứng[-( câu thì cũng có lúc có chỗ thôi chứ:mrgreen: đi khắp 0407 thấy 2 người này làm cho kín đặc cả 1 page8-} < mà mình lại còn để 100 posts nữa chứ8-} >
Nếu còn tiếp tục câu nữa thì tao xóa tất đấy, lock lại tấtb-)
Đã phải hi sinh 1 topic Ly1 lý 2 rồi, hi vọng không phải thêm topic nào nữab-0:(:)((

tao dạo này đen đi 1 tí do trời nắng :D
chắc ko phải tao :D
còn cái ảnh thì chụp hơi tối thì nó đen :D

Hehe,đứng trên phương diện của bảo mẫu mà nói thì chú BIên trông hay phết:))
Ý kiến giống mọi người:giống khung ảnh thờ quá:))

hic
chả hỉu sao up cái này hơn 30K thì nó cho
mà bây h up cái khác có 27 K thì nó ko cho :D hôm nào rảnh thì thu nhỏ lại cũng đc :D

To Mực: nói thật là tao mới để 50per page mà đã thấy bọn nó câu bài kinh khủng thế nào rùi, nên tao rất thông cảm cho mày á!!
To Biên: để cái khác đi, rùi tính sau, chứ cái này nhìn nhìu, đêm về ko ngủ được :))

Hị , ku Biên bỏ khung roài. trôg đỡ hẳn :) nhưng vẫn khuyên là cái ảnh trog ava của Caro sáng láng hơn :D
Hị , cái thèng trắng trắng xinh zai đấy là ku Biên đấy :> :)>-

rùi
dạo này máy tính đang bị điên nên chậm quá
đợi vào hôm nữa check lại cái máy tính rùi sửa tiếp
bây h chưa có time :D

To Thư và Mực: Hơn 1 nửa bài tớ viết là vì tớ quá bức xúc và ko thể chịu nổi NGÀI lớp tớ chứ tớ thề là ko hề có ý câu bài. Chẳng nhẽ thấy ngứa mắt lại ko nói. Thôi, tớ sẽ rút kinh nghiệm, có gì đành lên lớp chửi vậy.

Back
Bên trên