Bình loạn avatar!!! >:)

ko câu nữa, ko có cho cả topic vào thùng rác bây h, lúc đấy đừng kêu phí bài....
Thui, các ấy bình tĩnh, tớ thấy cái nào cũng đẹp cả, mỗi cái là cá tính từng ng`!!

đương nhiên là xem clip của em xinh tươi và nghe bà già hát
nhưng còn phụ thuộc xem bà già hát hay hơn em xinh tươi đến mức nào

em xinh tươi đến mức nào:))

Em xinh tươi như Bảo Hoa là đủ tiêu chuẩn rồi nhỉ???

Cái đấy tùy thuộc bạn Hiếu tưởng tượng iem í xinh đến mức nào :biggrin:

Mà con Tuti nói thía thì bình loạn ava làm j` hả mày, cá tính thì phải có ng` khai thác cái cá tính đấy chứ :biggrin:

đùa thoai. sẽ hạn chế nói lan man trong này :)

Đã bảo là chỉ cần em í xinh tươi như Phạm Bảo Hoa thôi mà :D. Mà cậu mới đổi avatar à? Tớ thấy cái cũ đẹp hơn nhiều

Bảo Hoa là ai thía :-/

Ava cũ là cái nào nhỉ? cái ảnh 5 đứa hay cái trông như The Ring :-/
Mà có phải con VA nói với mình k nhỉ :-/ sao cậu tớ ngọt xớt , ngoan thía , nhầm thì chít :biggrin:

Quên mất, phải gọi "mày", "tao" chứ. Nhiều lúc tao cứ hay nhầm:D Bảo Hoa xinh tươi học T2 ấy.

Ơ, khai thác kiểu bọn mày à, chê bai nhau vừa chứ!!! VA với Hiếu thik tâm sự ra Y!M ấy nhá b-)

Đây là avatar lấy cảm hứng từ việc bảo vệ thiên nhiên môi trường

Trước dùng ảnh của Ginji trong GetBackers, sau định dùng cái pix hình Scorpion thì bị bạn Mai ji` ji` xí mất, dùng ảnh trong GANTZ ko đc. vì nội dung mâng hơi bậy

Thui dùng cái này, vừa dễ chịu, vừa mĩ quan

đúng là avatar của giáo sư đầu nghành môn sexualogy có khác
BẬY VÃI :))

To Vũ: Tao chịu mày thật đấy. Cái đấy mà mày cũng dám cho lên làm avatar.

hic mai tao đổi avatar thành cái Bin đang chơi Bush mới được:D

Sao các ấy ko khen lại còn nói tớ là professor, tớ thấy đẹp

Đẹp cái đầu mày ấy. Trông bựa bỏ xừ.

vì sự trong sáng của Tổ Quốc anh yêu cầu chú Vũ bỏ ngay cái avatar quả chuối đấy đi chú có cần phải làm như thế không vì ai cũng bít chú là con trai rùi không cần phải CM đâu:D

Tao cũng xin đề nghị thằng Bảo là viết câu phải có chấm phẩy ngắt câu chứ. Khó đọc quá đi mất. Mà thằng Vũ bị nói thế mà vẫn để avatar quả chuối à ?

Back
Bên trên