Bình loạn avatar!!! >:)

Phạm Quốc Nhật Phương
(Hunter Killer)

Tên topic qúa rõ ràng.Đây không hẳn là sáng kiến của tớ,chẳng qua là thấy nhiều người than phiền quá nhiều về việc các thành viên thi nhau bình luận avatar của nhau khiến một vài topic bị lâm vào tình trạng "loãng".Và cũng nhằm góp phần giúp các mod một tay trong công cuộc nâng cao chất lượng H-A-O nên topic này đã ra đời!Hãy bắt đầu với những ai có avatar ấn tượng nhất.......... b-) b-)
Ừm,PS tí nhé:ngoài ra thì cũng có thể bình loạn luôn cả phần signature hay thông tin gì khác cũng được...........:D

Chỉnh sửa lần cuối:
1 đề cử avatar xấu nhất cho bạn Phạm Quốc Nhật Phương - chủ box.

:)) ác vãi ạ :))

con vân anh ăn nói gì mà [-x

mà vất cho tao id y!m của mày :D

Ầy dà , VA b-)ng` ta đã để No comment ở dưới là có ý cả đấy :biggrin:

ava của mày đẹp zai đấy b-) nhưng nếu là ảnh cận mặt hơn chút thì hay hơn :D

đúng là không nên comment thật xấu quá

Hờ, avatar của PHương nếu ko làm dáng cười duyên chắc sẽ xinh hơn:D

bình luận avatar hả
thế mọi người cùng bình luận cái ava của tớ đi

Hehe, nói đến avatar mình lại thấy tự hào :)) :))

chán mọi người quá,chả chịu để ý trước sau,no comment thì cứ thế mà làm vấn đề là ngoặc kép nên OK.

+Tự bình luận trước:avatar này là ảnh chụp hồi mới sang nên nó thế!!!Bây giờ tóc dài lắm rồi đâu có thế nữa đâu!!!!!:D

+Đinh Anh Vũ's ava:đừng bảo là tranh vẽ+scan,mà không phải là ảnh thật,nhưng...bố con à..????:))

+Nguyễn Lê Hưng's ava:Eminem ảnh này cũ rồi,nhiều cái trông phong cách hơn nhiều,còn "Baby I'm Back" là tên bài mới à,chưa nghe,hay có ý đồ với ai???:))

+Của mod Trần Thu Trang:hợp cạ........

+Của bạn Phạm Vân Anh:không quen bố này,không biết,out of memory!

Cái này thì sao??? =D>

To Vân Anh: Ọe Lại Jerry kinh wá
to Lê Hưng :thừng thôi tao có cái ảnh(ko phải là ghép) thằng Eminem đang thò đầu vào cái máy chém cơ
to mod Ngố khủng khiếp ,ngố hơn cả ảnh trước

Nguyen Quang Minh đã viết:
So sánh với avatar của tớ cái :D
Xin lỗi,nhưng thực sự là cả tư thế lẫn diện mạo vẫn không hề giống với bạn Minh trong ảnh!!!!!!!!!!!:))(bạn mới chụp ảnh chân dung này à???:))

avatar của tui mới hay 5 thằng rapper,ăn đứt thằng Lê Hưng,có mỗi Eminem (nhân viên quán NEM tai bà Hồng)

Cái này nhé:
image.php
Thích cái trước hơn,cute hơn nhiều!!!

Lạy bố Nhật Phương ạ , thay ngay cái avatar khác cho bọn tôi nhờ .
Avatar của mình là do người khác chọn ( ko phải mình) nếu nói tích cực thì trông rất trong sáng , nguyên phiến thanh cao , nếu nói tiêu cực là trông ngu bỏ xừ !

Trông cũng chả khác hơn là mấy, vẫn kiểu cười mỉm ấy:D
Mà, hợp cạ nỗi gìb-), ko đọc lời bình phầm ở dưới à?:)) Mà ngố là phải, cách đây vài năm rồi:)) ko ngố mới lạ:p
Mí cả, cái ảnh mới của Phương, trông beo béo, mập mập, như trẻ con ý:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Avarta tui dễ thương nhất !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Back
Bên trên