Bình chọn topic tiêu biểu của 98-01

Topic của tất cả các lớp khóa 98-01!

• Số lượng người bầu chọn
    47
Lương Quốc Tâm đã viết:
Đấy, chú ko được khỏe thì nói ra anh em còn biết đường thông cảm.
Chứ bình thường mà cứ vào nói linh tinh thế là .. :-B Hm Hm...

Hai chú này đúng là chỉ có đứng chung một luống cày mới hiểu được lòng nhau ..

vote xong mới yên tâm làm việc được. không phải tớ bị cái Hiền bắt vote cho lớp văn đâu nhé, chẳng qua chẳng thấy cái to pic nào được như cái của lớp văn cả, chuyện gần xa, lớn bé, nông sâu là có hết. Không tin cứ thử vote cho lớp văn nhé ...yêu+quý tất cả các bạn vote cho lớp văn bọn tớ

Tạ Thị Thu Hà đã viết:
vote xong mới yên tâm làm việc được. không phải tớ bị cái Hiền bắt vote cho lớp văn đâu nhé, chẳng qua chẳng thấy cái to pic nào được như cái của lớp văn cả, chuyện gần xa, lớn bé, nông sâu là có hết. Không tin cứ thử vote cho lớp văn nhé ...yêu+quý tất cả các bạn vote cho lớp văn bọn tớ

:x :x :x

Ôi, em thân yêu quí mến của chị đã "chiếu cố" chui vào đây rồi... :(( Mày có còn là bạn thân của tao nữa không mà nói 1 câu nghe nó phũ phàng thế hả mày! Mày có thấy trong này toàn những người bạn dễ thương không, thế mà mày không chịu vào đây nói chuyện... :D Đảm bảo thêm khối người tham gia vì sự có mặt của mày!

Dù sao thì cũng cảm ơn "tình yêu lớp" của bạn Hà du côn xinh đẹp :)) :x !

Có phải là bạn Hà suốt ngày cặp kè với bạn Hiền khiến tớ mất bao công sức để tách ra không nhỉ ??? :p :p

Long nó ví bọn mình như cây tre trăm đốt ý , khắc nhập khắc xuất ấy mà. Nhưng buồn nỗi câu thần chú của nó chỉ linh ứng có vế đầu thôi

Ặc ặc lớp Nga 3 phiếu hiện xếp thứ 4 ===> hoành tráng ! :)) Cái vụ Vote này buồn quá ..

Thế là may rồi Thái ạ... Khóa 98-01 của mình thuộc thành phần "già cả" của HAO mà vẫn nhiều người qua lại thế này là vui lắm rồi đấy! Có gì buồn đâu! :D

Tạ Thị Thu Hà đã viết:
Long ví bọn mình như cây tre trăm đốt ý , khắc nhập khắc xuất ấy mà. Nhưng buồn nỗi câu thần chú của chỉ linh ứng có vế đầu thôi

:(( :(( :(( :(( :(( :((

hê hê ,lop Van van dong hanh lang thi lop toan cung van dong hanh lang.Cam on Hoang Anh Toan 2 da bau cho cho Toan 1,anh em lop Toan cung 1 nha...hê hê

hehe,dung la lớp trưởng trí thông minh hon nguoi......bái phục,bái phục

Nguyen Nhu Toan đã viết:
hê hê ,lop Van van dong hanh lang thi lop toan cung van dong hanh lang.Cam on Hoang Anh Toan 2 da bau cho cho Toan 1,anh em lop Toan cung 1 nha...hê hê

Đồng chí Hoàng Anh đấy hả, biết rồi :D . Thanks!!

lớp văn được 10 ngừoi bầu rồi! chị Hiền cố lên!

ha chao chung may
lau lammoi gap
chao lop toan
chaolopvan
chao tat ca moi nguoi

Back
Bên trên