Bình chọn người đại diện cho khóa 9801

Đặng Minh Châu
(sly whizz kid)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Em chào các anh chị.

Em là Đặng Minh Châu - A2 0306. Em là Phụ trách tổ Miss Ams - Thời trang của Lễ kỷ niệm 20 năm thành lập trường.

Trong Lễ kỷ niệm này có phần thời trang , người mẫu thể hiện sẽ là những học sinh ( nữ ) đại diện cho các khóa từ 9396 đến 0508.

Đầu tiên em xin hỏi khóa 9801 có Cuộc thi Miss Ams hoặc Học sinh thanh lịch nào ko ạ ? Nếu có thì ai là người đã được chọn là Miss Ams / Học sinh thanh lịch ?

Nếu không, sẽ phải chọn 1 người làm đại diện cho khóa 9801. Trong trường hợp này, anh/chị sẽ đề cử ai ạ ?

Ưu tiên những chị cao trên 1m62. Và em cũng cần tìm người có thể ở HN trong tháng 11 và 12 để tập luyện và biểu diễn. Đề cử ai, em rất mong nếu có thể anh/chị hãy nêu rõ email/dt để tiện liên lạc.

( Em xin lưu ý, mục đích chính là biểu diễn thời trang --> body rất quan trọng. Theo chủ kiến của em, thì đây được coi như 1 đại diện cho khóa 9801 -> đẹp vẫn chưa hoàn toàn là đủ :D )

Em xin cám ơn các anh chị đã cho ý kiến.
Minh Châu

êu, khóa mình bàn bạc xem cử ai làm đại diện nào.

Tớ đề cử PPLinh ;;) A1 98-01. Hội tụ đầy đủ các tiêu chuẩn
( Em xin lưu ý, mục đích chính là biểu diễn thời trang --> body rất quan trọng. Theo chủ kiến của em, thì đây được coi như 1 đại diện cho khóa 9801 -> đẹp vẫn chưa hoàn toàn là đủ )

hìhi`:D

bạn ý có đồng ý làm ng đại diện ko đã chứ.

Kim Ngoc Thanh Nga đã viết:
Tớ đề cử PPLinh ;;) A1 98-01. Hội tụ đầy đủ các tiêu chuẩn

hìhi`:D
bạn Nga dấn thân mình tự đề cử, tớ cái khoản trẻ và khỏe thì Nga chả sợ con mẹ hàng lươn nào cả, cứ xông tới đi Nga, tớ là tớ ủng hộ hết mình luôn. À quên, tớ ứ phải khóa 98-01 đâu nhé, vào ném đá thôi:))

Thế này nhé...:)

đây là việc khá nghiêm chỉnh, bọn ấy hãy cùng nhau đề cử khoảng 5 người... Cung cấp đầy đủ tên, lớp học, địa chỉ, số ĐT, và ảnh thì càng tốt. Và nhất thiết bạn đó phải ở VN vào thang 11 va san sang tham gia.

Noi chung la dai dien cua khoa minh thi phai tieu bieu mot chut, ko nen de cu ban be nguoi quen voi muc dich treu troc nhau...:D

Bao gio duoc khoang 5 nguoi, to se mo mot cai Poll Vote cho bon ay bau chon. Day la viec chung cua khoa...chu khong phai cua rieng mot lop nao ca... Mong bon ay nghiem tuc va nhiet tinh dong gop y kien!

:)p sorry...sao hom nay ko type tieng Viet duoc the nay? )

con Nga hâm, mày mà ở VN là tao bầu mày luôn! Làm người mẫu thời trang hả..có bạn Chi lớp tớ!!!

Người mẫu thời trang chuyên nghiệp à :D
Lớp A3 đó nhiều bạn xinh nhỉ ^_^

Ơ, Bò lộn xộn nhỉ! Người ta đang chỉ trỏ nghiêm túc thì lại réo tên lên. Đừng có nhầm tớ với cô nàng chăn bò nhà ấy nhá :mrgreen:

@Nghĩa: Tớ mới chỉ điểm ra thôi. Còn phải có người đứng ra dụ dỗ, mối lái, dọa dẫm, tống tiền người ta chứ. Cơ mà cái việc này có vẻ hợp với Nghĩa :D hihi, ấy thử hỏi bạn ý xem. Tớ nhớ ra Linh vì thấy bảo hồi xưa đã từng làm người mẫu cho trg KT ;;) :p

Đúng rồi, lớp A3 nhiều bạn xinh nên mới được nhà trường chọn đi tặng hoa và gắn hoa cho đại biểu hồi kỉ niệm 15 năm thành lập trường. Mỗi lớp chỉ được cử có 2 hay 3 người đại diện, riêng A3 được đi cả lớp he...he...rồi lại còn được ăn tiệc đứng với các thầy cô nữa chứ...chẹp...chẹp...

Nga ngố, tớ mỗi năm vào KT một lần, sao dám làm ng mẫu. nhất là màn ứng xử thì, đưa tớ lên xấu mặt khoá lắm. ngại.

Nghĩa à, Không cần ứng xử đâu mà! Chỉ cần biểu diễn thời trang thôi! :D

:p Tớ đề cử bạn Nguyễn Tuyết Minh lớp Pháp 1!

Rất tiếc là lâu lắm rồi tớ không nhìn thấy bạn ý, ko biết có thay đổi nhiều không và có còn ở VN ko nữa.

http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=27007&

(Bạn cầm bó hoa)

Ngoài ra còn có bạn Hạnh Minh hồi trước cũng tham gia Miss HAO, không biết bạn ý có về VN vào thang 11 - 12 này không nhỉ?

http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=21830

http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=21831

Bọn ấy cho ý kiến nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hạnh Minh thì chắc ko về đc. còn bạn Tuyết Minh thì .... kiếm cái ảnh nào bạn ý đứng đi. diễn thời trang chắc là ko ngồi đâu nhỉ.

:D tớ chịu thôi!, 4-5 năm rồi tớ ko gặp T. Minh, chỉ nhớ hồi xưa bạn ý cùng đi học thêm với tớ, trông rất cao và xinh. Chả biết bây giờ thế nào nữa.

Bọn ấy cứ tiếp tục đề xuất đi! Tớ chỉ đưa ra vài "ví dụ" thôi mà :p

Tớ cũng tán thành í kiến của em dâu tớ ( ở quê anh người ta gọi là em "du" cơ em Nga Ngố à ) , tiến cử bạn Phương Linh Thỏ Đen.

Đầy đủ các yêu cầu để làm một người mẫu chuyên nghiệp, tóc dài , chân dài, tay dài .. răng thỏ thì cứ gọi là dài ..

Thế là đã có 3 ứng cử viên rồi nhá .. Mọi người đề xuất thêm vài bạn nữa để tiến hành sơ khảo chọn 5 người nhỉ :)

xem còn ung nhọt nào của khoá thì giới thiệu nốt đi nào. :D, j/k

Trần Thăng Long đã viết:
Tớ cũng tán thành í kiến của em dâu tớ ( ở quê anh người ta gọi là em "du" cơ em Nga Ngố à ) , tiến cử bạn Phương Linh Thỏ Đen.

Hie hie, nhà mình được cái em dâu tung- anh chồng hứng cũng vui nhỉ :mrgreen: Hỏi nhỏ: mà quê anh ở đâu thế?! Hình như quê đằng chồng em tiến bộ hơn, kô gọi "du" đâu :nono: :wink:

Hì, về việc chung thì...Tớ nghĩ kô phải bầu bán gì đâu. Cái quan trọng là mấy bạn đó có thể giúp mình hay kô. Bây h cứ cử 1 ng` đại diện khóa ra (bạn Hiền đi :p :)>- ) để collect contacts của các bạn kia, rồi inform hỏi ý kiến các bạn ý trước. Nếu số người nhận lời nhiều hơn số người cần thiết thì hẵng vote sau.

Yup :!:

:D Xem nào...có 4 người rồi!

1. KNT. Nga - Lý 2

2. Chi - A3

3. T. Minh - P1

4. PP. Linh - A1

:p tớ chỉ chưa nhìn thấy bạn Chi thôi, chứ 3 bạn kia đều biết mặt cả rồi. Bọn ấy đề cử ai thì phải cung cấp info của người đó chứ!

:D Đồng ý là đồng ý thế nào, việc chung của khóa chúng ta cứ "Tiền trảm hậu tấu" rồi " dụ dỗ, mối lái, dọa dẫm, tống tiền người ta chứ" nhỉ! hihi...

Nguyễn Thu Hiền đã viết:
:D Xem nào...có 4 người rồi!

1. KNT. Nga - Lý 2

2. Chi - A3

3. T. Minh - P1

4. PP. Linh - A1

Ôi má ơii :eek: . Đừng cho tớ vào cái list này!!! Tớ chả đủ tiêu chuẩn nào hết. Kô ở VN_ Kô tay dài, chân dài, răng dài..blab..blab. Tớ vào đây mách lẻo + chỉ điểm thôi :biggrin:, ấy lại lôi tớ vào thế này làm tớ sợ wa !!! Người yếu tim là lăn đùng ra rồi đấy! hiz

Btw, tớ sẽ PM ấy contacts của bạn Linh. Bít mỗi bạn ý :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên