Bình chọn người đại diện cho khóa 9700

Đặng Minh Châu
(sly whizz kid)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Em chào các anh chị.

Em là Đặng Minh Châu - A2 0306. Em là Phụ trách tổ Miss Ams - Thời trang của Lễ kỷ niệm 20 năm thành lập trường.

Trong Lễ kỷ niệm này có phần thời trang , người mẫu thể hiện sẽ là những học sinh ( nữ ) đại diện cho các khóa từ 9396 đến 0508.

Đầu tiên em xin hỏi khóa 9700 có Cuộc thi Miss Ams hoặc Học sinh thanh lịch nào ko ạ ? Nếu có thì ai là người đã được chọn là Miss Ams / Học sinh thanh lịch ?

Nếu không, sẽ phải chọn 1 người làm đại diện cho khóa 9700. Trong trường hợp này, anh/chị sẽ đề cử ai ạ ?

Ưu tiên những chị cao trên 1m62. Và em cũng cần tìm người có thể ở HN trong tháng 11 và 12 để tập luyện và biểu diễn. Đề cử ai, em rất mong nếu có thể anh/chị hãy nêu rõ email/dt để tiện liên lạc.

( Em xin lưu ý, mục đích chính là biểu diễn thời trang --> body rất quan trọng. Theo chủ kiến của em, thì đây được coi như 1 đại diện cho khóa 9700 -> đẹp vẫn chưa hoàn toàn là đủ :D )

Em xin cám ơn các anh chị đã cho ý kiến.
Minh Châu

1 phiếu cho Hoàng Lê Thùy Dương - Anh 1 (với đ/k: vào dịp kỉ niệm này, bạn ý có mặt ở VN :D )

Khóa 97 00 hồi đó, có tổ chức học sinh thanh lịch, người đoạt giải là Hoài Anh lớp Pháp. Nhưng bây giờ Hoài Anh đang ở Fr, ko biết có khả năng dự đc ngày hội cuối năm nay hay ko :). Danh sách đề cử thi nhiều lắm, có Hà Anh A3, em Khê A1 ở trên kia kìa, Bích A1, Dương A1, A2 thi nhiều có cả cái hội G7 đấy, A4 cũng ko ít, chưa kể là các lớp chuyên buổi sáng nữa. Anh nghĩ bao giờ em co danh sách những người tham dự 20 năm thành lập trường thì mới có thêr biết ai đi đc ai ko.
P/S: Trường hợp khó quá anh nghĩ em cứ đề nghị em Khê ở trên kia kìa, chất lượng đảm bảo ;), nhỉ em Khê nhỉ :D
NPTK

Nhưng chị Khê là học khóa 9699 cơ mà. Em đang cần tìm cho 9700 :D Chị Hà Anh em cũng đã nghĩ đến nhưng mà thang 12 chị HA mới về, mà tháng 11 thi` phải tập nên ko thích hợp.

Anh Kiên ơi, em mà chờ xong danh sách người tham dự thì chẳng còn làm được gì nữa rồi. Em cần phải lấy xong danh sách models trong vòng 2 tuần. Tức là phải tìm, phải tham khảo í kiến, phải chọn, rồi liên lạc hỏi xem chị đó có tham gia được không, ko được thì lại phải tìm người khác thay thế.

Các anh chị có thể cho em email / dt của chị Hoài Anh, chị Hoàng Lê Thùy Dương, chị Bích, được không ạ ?

Hê, hê, hê em Khê cũng muốn tự đề cử lắm í nhưng ngặt học 9699 lại còn dưới 1m52 mà tiêu chuẩn 1m62 cơ anh Kiên ạ. Tiếc vật.Mà sao chỉ bình chọn gái, ko chọn giai à. Nếu chọn giai, Khê bầu Kiên, Kiên nhỉ. :))

Em Khê học khóa 97-00, mặc dù chưa đủ tuổi nhưng vẫn bon chen để đc học cùng khóa với mình :D. Còn danh sách các bạn kia thì Khê có đưa cho em ý, tại bg lục lai thì cũng ko biết có thấy đc ko. Em Bích đang ở Vn, nên chắc thế nào cũng sẽ đi, em Châu này đang học trong trường thì đến gặp cô Bính (ngày trước dạy Sinh, bg ko biết dạy gì, hay mở lớp học thêm ở Thủ Lệ), chị Bích là con gái cô ý đấy em ạ. Từ chị Bích thì em sẽ có trong tay một số mỹ nhân nữa :)).
Chúc em may mắn.
NPTK

Anh vote cho Lê Thùy Dương A3 97-00 :D

Ờ, xem lại thấy chỉ có đại diện nữ từ khóa 93-96 trở về sau thôi, tội nghiệp các bạn gái cùng khóa giờ đã bị coi là già xấu vô dụng, em Châu xem thế nào cho gái khóa 92-95 bọn anh một suất đi trình diễn với :D

Phạm Đức Hoài đã viết:
Anh vote cho Lê Thùy Dương A3 97-00 :D

Ờ, xem lại thấy chỉ có đại diện nữ từ khóa 93-96 trở về sau thôi, tội nghiệp các bạn gái cùng khóa giờ đã bị coi là già xấu vô dụng, em Châu xem thế nào cho gái khóa 92-95 bọn anh một suất đi trình diễn với :D
Ối anh Hoài ơi, cái anh đề nghị ngoài quyền hạn của em rồi :p :D . Chắc anh phải để xuất lên chị Giao với anh Sơn thôi :p :D Tìm từ 9396 -> 0508 là chỉ thị cấp trên, em chỉ biết chấp hành :p :D
Với cả tìm đến 9396 mà em thấy đã bở hơi tai rồi !!!! :(( Tìm xa nữa thì chết em mất !!!!!!!!!!!! 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Lam Khê đã viết:
[email protected]

Em Châu ơi, em viết vào đây mà mời chào các chị lớp A1 9700

Quên, vote bạn Kiều Linh A3 nữa @};-
Hù hù, sao nhiều chị thế, làm sao em tìm và tham khảo hết được 8-} Chỉ chọn 1 người thôi, hay các anh chị thống nhất theo thứ tự đi, kiểu 1st choice, 2nd choice, 3rd choice ... ( 1 ko được thì 2, 2 ko được thì 3 .. ) :D :p

Em Châu ơi,

Các cụ xưa có câu "Yêu 50 chọn 10 lấy 1," tức là em cứ chấp nhận cả 50 đi, rồi chọn dần ra, biết đâu cuối cùng cũng chỉ còn một mống mà em thích cưới và cũng thích cưới em thì sao? :p

Nôm na thế để bảo em là em cứ contact và mời các chị í đi, mấy người ở đây ai cũng xứng đáng cả (có chị cũng tự thấy xứng đáng nữa mặc dù hơi thiếu chiều cao, nhưng mà chả ai bầu đâm ngượng, chả nhẽ lại... heheh lolz), còn lại có được 1 người đủ hết tiêu chuẩn của em và nhiệt tình tham gia phụ thuộc phần lớn vào tài "cưa cẩm" lobby của em đấy :p

Vũ Hải Anh đã viết:
Em Châu ơi,

Các cụ xưa có câu "Yêu 50 chọn 10 lấy 1," tức là em cứ chấp nhận cả 50 đi, rồi chọn dần ra, biết đâu cuối cùng cũng chỉ còn một mống mà em thích cưới và cũng thích cưới em thì sao? :p

Nôm na thế để bảo em là em cứ contact và mời các chị í đi, mấy người ở đây ai cũng xứng đáng cả (có chị cũng tự thấy xứng đáng nữa mặc dù hơi thiếu chiều cao, nhưng mà chả ai bầu đâm ngượng, chả nhẽ lại... heheh lolz), còn lại có được 1 người đủ hết tiêu chuẩn của em và nhiệt tình tham gia phụ thuộc phần lớn vào tài "cưa cẩm" lobby của em đấy :p
ai ạ ai ạ ;)) Cho em tí thông tin để contact em liên lạc luôn :p :D À, chị Hải Anh học A1 9700 thì chị tìm giúp em email/dt của chị Hoàng Lê Thùy Dương được không ạ :-/

Hôm nọ điểm qua các gương mặt tiêu điểm mình quên mất bạn Hải Anh là sao nhỉ? :(
Em Châu ạ, chị Hải Anh - một gương mặt sáng giá của 97 00 - vừa xung phong đấy thôi, em cần gì tìm thêm ai nữa, bg em cứ add chị ý vào danh sách, chị ý sẽ hoàn toàn chịu trách nhiệm em ạ :D...
Em Hải Anh chbi chấm điểm Writing Contest nhé ;)
NPTK

Ôi, nghe tên Châu mà lại gợi về cho anh bảo kỉ niệm.

Anh Kiên ơi, anh cho em xin cái nick Y!M của anh được không ? :D Có gì em hỏi luôn anh cho tiện :D :p Cứ post bài trên này mất thời gian quá :p :D mà cả tuần em chỉ thu được mấy cái tên, mà cũng ko biết đươc gì, ko biết chiều cao, ko biết cụ thể các ứng cử viên ntn . Em đã được giao trách nhiệm nên em muốn cẩn thận, ko thể chọn mà ko biết gì được :)

Nếu cần biết em cứ vao profile thành viên sẽ biết thôi. ;)
NPTK

Nguyễn Phan Trung Kiên đã viết:
A2 thi nhiều có cả cái hội G7 đấy,
NPTK
Hê hê, Kiên ạ, tao xin trân trọng thông báo với mày tất cả các em xinh tươi của G7 h đã hoặc lấy chồng, hoặc ở nước ngoài rồi :rolleyes:
Thế cho nên bảo mấy thằng lớp mày chịu khó tìm vài ứng cử viên khác sáng giá hơn đê :))

Back
Bên trên