Bình chọn bài hát Đợt 4 (29/03 - 02/04)

Bài hát yêu thích tuần 4 - 29/03 - 02/04

• Warm and Fuzzy

Số phiếu: 40 7.5%
  • My Immortal

Số phiếu: 5 0.9%
  • The World is not enough

Số phiếu: 1 0.2%
  • Zombie

Số phiếu: 11 2.1%
  • Một người đã xa

Số phiếu: 35 6.6%
  • Ước mơ

Số phiếu: 13 2.4%
  • Thiên đường gọi tên

Số phiếu: 37 7.0%
  • Mãi Mãi

Số phiếu: 158 29.7%
  • Lệ Buồn

Số phiếu: 135 25.4%
  • Sét

Số phiếu: 97 18.2%

• Số lượng người bầu chọn
    532
  • Poll closed .
Re: Bình chọn bài hát tuần 4 (29/03 - 02/04)

Hey Minh Anh,mún nói nốt với em mấy chuyện nè
Thứ nhất là anh nói "marketing thô" là ý nói quảng cáo chưa khéo léo, lộ ý đồ chứ không nói tính em thô lỗ hay là gì đâu.Nếu em hỉu lầm thì cho anh xin lối nhé :)).(tính em thì anh chưa bít chứ ngoại hình ai bảo em THÔ chắc có vứn đề thị giác Hehe)

Thứ hai là khi đọc mấy bài đầu của em anh đã bít là em vận động vì sự cảm thông với sự thu âm vất vả của bạn,sau khi đọc bài vít cuối cùng thì anh càng hỉu rõ.Anh HOÀN TOÀN đồng ý.Điều anh muốn nói thêm là anh muốn cho em biết là tất cả những người khác cũng vất vả như bạn em.Phạm Anh tuấn lớp anh cũng tự sáng tác cả một bài hoàn chỉnh(Tự chơi nhạc cụ luon.Nó luôn tự thu ở nhà bằng PC với phần mềm ADOBE AUDITION,và 1 cái mic lởm dùng để chat.Nó tham gia gửi bài từ tuần một,đến lớp cứ ca cẩm là bình chọn kiểu này chẳng công bằng ,mình chẳng quen biết ai nên chẳng được bầu...Nó thể hiện sự tiếc nuối là do tiếc cái công sức mình bỏ vào bài hát(rất nhiều đấy em ạ).Nhưng đến hôm sau thì k ca cẩm nữa vì nó đã được những đối thủ của nó trong tuần đó khen hát hay.Mặc dù k đc nhiều phiếu nhưng sự ghi nhận của những người k quen ,k thân thiết mới là quí giá nhất.Rồi thì những người như bạn Phạm Thu Hiền,anh Thái Minh Hoàng Hàv.v&v.v....đều tự thu tại nhà.Thế nhưng chất lượng các bài hát lại pro đến không ngờ.Đó là do SỰ TRẢI NGHIỆM.Họ đã trải qua cái thời mày mò tự thu,đồ nghề lủng củng không khác gì các bạn em đâu.Và anh chắc chắn rằng họ làm điều đó không thể thiếu sự đam mê cũng như tình cảm cho bài hát(anh Thái Minh Hoàng Hà thik bài nào là phải tìm cách thu bằng đc,không kiếm đc nhạc nền thì tự viết ,nên gia tài đã tới mấy trăm bài theo lời anh ấy nói).Em chứng kiến sự vất vả,nỗ lực của bạn nên thấy rung động trước bài hát đó, và thấy khó chịu khi người khác không hiểu.Anh đồng ý.Nhưng không phải người ta không hiểu đâu em ,mà là người ta đã quen với nó.Tất cả những người gửi bài hát đều phải nỗ lực để có bài hay nhất,nhưng nỗ lực nhiều lần thì nó thành bình thường.Em vẽ tranh rất đẹp ,đem đến lớp ai cũng trầm trồ.Nhưng em cứ vẽ tiếp,đến bức thứ 10,20 thì người ta vẫn nói em vẽ đẹp nhưng đã quen mắt tranh của em rồi.Vấn đề TRẢI NGHIỆM thôi mà em.Tới lúc Khuất và Phúc trở nên PRO,có khi em sẽ lại tự cười vào cái bài LỆ BUỒN.:-??
Thêm một ý nhỏ về cái vụ luver: Mọi người đều hỉu ca khúc này giành tặng partners của hai bạn.Nhưng mà em à trên này nhiều anh chị lớn lắm,và vụ pày tỏ tình cảm với patner thì chắc các anh chị ấy cũng không kém gì ai đâu

thế thôi.Lúc đầu anh định gửi private mes cho em vì sợ mọi người bảo là lại tranh cãi,nhưng mà lời lẽ cứ tuôn ra cả một tràng.Tự thấy viết khá chân thành nên pót lên xem có ai ý kiến gì không .Có thể suy nghĩ của anh có những chỗ chưa đúng,mọi người sẽ góp ý.Thầy chủ nhiệm anh hay bảo cứ tự nhận là mình dốt đi,đeer học từ mọi người.Chúc em có thật nhiều bạn và cảm nhận thấy ai cũng đang cố gắng.
tiếc quá,chậm có 1 tí đã bị qua trang sau rồi,cũng tại mạng lởm

Chỉnh sửa lần cuối:

Đùa chứ HAO nhà mình nhắng thật, thi j` cũng có cãi nhau :-j =))
Mà cũng phải, có cãi nhau mới có nhiều bài viết được đánh giá tốt :-j

Mà nếu bị đứng thứ 2 thì Khuất với Phúc lấy giải Thí sinh đc hâm mộ nhất cũg đc đấy nhờ ;)) ;))

Đùa chứ HAO nhà mình nhắng thật, thi j` cũng có cãi nhau
Mà cũng phải, có cãi nhau mới có nhiều bài viết được đánh giá tốt
Nếu vậy thì đánh giá cái bài phía trên tốt đi .Hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi ko ém nữa , huy động 3 vote cho một thời đã xa nào :D

Ém là thế nào hả anh, khó hiểu quá :-??
WARM and FuZZy

Bài này không trao giải vì sự nghiệp nhí nhảnh của HAO hơi phí các anh ạ \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

Ém là thế nào hả anh, khó hiểu quá :-??
WARM and FuZZy

Bài này không trao giải vì sự nghiệp nhí nhảnh của HAO hơi phí các anh ạ \:d/

Sặc,giải kiểu gì ngộ vậy,ai lại cho con chó vào thế kia hả."Nhí nhành con cá cảnh" thì phải cho cá vào chứ

Chỉnh sửa lần cuối:

kinh thật...có cả poster quảng cáo rầm rộ...:D...

Lên 35 rồi kìa :x

Mình chả mấy khi nghe, chỉ để vào chuông điện thoại ;)) Sáng nào cũng warm and fuzzy... làm chả muốn ra khỏi chăn :'>

Hì ... để em kiếm cái hình nào nhí nhảnh để tặng chị vậy :p

Mà em thấy cái bản sai bit rate cũng hay chị ạ :x

Ờ lão ZorroX mà thi tuyết yêu thương thì cả AHC ủng hộ
đương nhiên là chúng ta phải ủng hộ >:-D<
Nhưng mong sao đừng gặp anh Biên hay chị Trinh là được :">. 1 bên là có hậu thuẫn hùng mạnh, 1 bên làm em xao lòng :">
@ anh Thái Anh: Thật lòng mà nói là em thik Tik Tik Tak hơn :(. Phải nói là nghiện mới đúng

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi , thế là cả e Hiền và e Trinh đều có mặt ở đây roài..8->

Thế này chỉ cần đợi đến hum Gala để đc nghe 2 e í hát live thoai :x

em Trinh nghe nói phải nộp bài thi vòng 2 nữa mà em ý hết bài rồi, em ý bảo mình thu cùng em ý 1 bài :"> có điều bảo mình đứng bên ngoài phòng thu hát cho vui /:)

Mày bảo e í thu cái bài rì mà e í hát hum thi Miss ams í :x

Tao ..cũng ko nhớ tên bài í :)). Thì chỉ cần nói là bài hum thi Miss e í tự bit chứ ;;)

Mà gọi là a gợi í cho e , chứ ai bắt mày bảo e í đâu :">

Mà thui, bảo e í thu bài rì cũng đc, nó hát bài rì mà chả hay :|

ôi Một người đã xa T____T

2 team kia kinh dị quá :))

xem lần này cu Biên có gây bất ngờ j k nào

ái chà khủng khiếp quá nhỉ :-S
hqua có vài chục fiếu hnay lên xem đã lên tơi shơn 100 rồi
tuần 4 xem ra có vẻ hot nhất so với các tuần trc':)

Há há:)) Mãi mãi nhất rồi^^

Back
Bên trên