Bình chọn bài hát Đợt 4 (29/03 - 02/04)

Bài hát yêu thích tuần 4 - 29/03 - 02/04

• Warm and Fuzzy

Số phiếu: 40 7.5%
  • My Immortal

Số phiếu: 5 0.9%
  • The World is not enough

Số phiếu: 1 0.2%
  • Zombie

Số phiếu: 11 2.1%
  • Một người đã xa

Số phiếu: 35 6.6%
  • Ước mơ

Số phiếu: 13 2.4%
  • Thiên đường gọi tên

Số phiếu: 37 7.0%
  • Mãi Mãi

Số phiếu: 158 29.7%
  • Lệ Buồn

Số phiếu: 135 25.4%
  • Sét

Số phiếu: 97 18.2%

• Số lượng người bầu chọn
    532
  • Poll closed .
Re: Bình chọn bài hát tuần 4 (29/03 - 02/04)

thấy giọng Trinh hát ko thể hay hơn được mà sao ít phiếu thế này ><

mình cũng ko vote cho bạn í đc. vì vote cho người quen rồi :(( sao lại cho vote mỗi 1 phiếu chứ bất công quá >.<

_ CHUE _

Gửi 3 bài mà cả 3 có số phiếu ngang ngang nhau là cả 1 nghệ thuật roài --> chứng tỏ ng hát đỉnh , hát bài rì cũng hay cả :|

dù gì thì vẫn trên con đường hâm mộ em Trinh :D ít phiếu, nhưng phiếu chất lượng :D

Anh thk nghe mấy bài của Tạ Châm Anh (sry chẳng có tẹo thông tin j về bạn này nên chẳng biết gọi là j :p). Hehehe,ko biết có xử lý j ko (lĩnh vực effect mình mù tịt :p) nhưng nói chung là ấn tượng :D

Chỉnh sửa lần cuối:

à à, bụt quên, bụt xin lỗi:D ...bụt định bảo con là con sô sô chậu chậu cho bụt chán quá, không lăngxê được tên tuổi của bụt ;)) chứ không phải do bụt gửi nhiều bài;;)

bụt chưa đặt bút ký hợp đồng với con thì làm sao con dám lăng xê bụt, đến lúc bụt xù nợ thì con thiệt :-<

mà bụt cứ gọi LĐHT là 73 cho nó dễ gọi =))

anh Dớ ơi bao h ký hợp đồng đấy...:D...

bụt chưa đặt bút ký hợp đồng với con thì làm sao con dám lăng xê bụt, đến lúc bụt xù nợ thì con thiệt :-<

mà bụt cứ gọi LĐHT là 73 cho nó dễ gọi =))
cái giai thoại 73 là thế nào mà tớ vẫn chưa biết nhỉ;;)

Cho vote có mỗi phiếu thế này thịt thòi cho mấy người có cả 3 bài gửi cùng 1 tuần.Nếu là 3 tuần khác nhau thể nào cũng đc bầu 3 lần

Anh Hiếu đây rôi`,cám ơn anh về những ý kiến rất thẳng thắn. EM sẽ cố gắng học hỏi đào tạo khả năng manager của mình(ý em là đừng có chủ nghĩa không ai bằng gà nhà ý mà)
@Anh Vũ+anh Biên+anh Duy:Sét hay thế,giọng các anh nghe như singer chuyên nghiệp ý:x

Anh vote phiếu thứ 127 cho: SBD G-08: Lệ Buồn của Duy Phúc và Việt Anh. Giọng Nam khá mạnh, tốt. Giọng nữ hình như lấy hơi bằng mũi!? khá chuyên nghiệp. Chúc hai em tiếp tục tiến sâu vào vòng trong.
Không thể nói gì hơn là quá tuyệt. Không biết sau cuộc thi Ban tổ chức có dự án in thành CD để bán để gây thêm quỹ và sử dụng tiền vào các mục đích từ thiện nhỉ?

Chào Thân ái & Quyết thắng!

Anh vote phiếu thứ 127 cho: SBD G-08: Lệ Buồn của Duy Phúc và Việt Anh. Giọng Nam khá mạnh, tốt. Giọng nữ hình như lấy hơi bằng mũi!? khá chuyên nghiệp. Chúc hai em tiếp tục tiến sâu vào vòng trong.
Không thể nói gì hơn là quá tuyệt. Không biết sau cuộc thi Ban tổ chức có dự án in thành CD để bán để gây thêm quỹ và sử dụng tiền vào các mục đích từ thiện nhỉ?

anh ơi, giọng nữ ở đâu thế ah? 2 em này là nam mà ^^

Lệ buồn ..... :X :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Giá mà quen chị Nguyệt sớm thì ..... đâu đến nỗi giọng nữ phải effect từ giọng nam ra T__T chị nhỉ ;))
Thx anh Nghĩa nhiều ^^ :x :x

Nguyen Minh Hai đã viết:
mà bụt cứ gọi LĐHT là 73 cho nó dễ gọi
Có mún bị tao cắt tr** ko e zai??/:)
Đào Huy Kiên đã viết:
cái giai thoại 73 là thế nào mà tớ vẫn chưa biết nhỉ
Nghe rì mồm thằng Dớ, chả có rì thú vị đâu Kiên ah :-"

Thấy ai vote cho Lệ buồn còn thấy post bài còn ai vote cho mãi mãi biệt tăm luôn ... cứ ảo ảo thế nào í :p

Chào Thân ái & Quyết thắng!

:) anh ơi , tình hình là chẳng ai trong 2 đứa đấy là nữ đồng thời cũng chẳng đứa nào trong chúng nó chịu nhận mình đang hát jọng nữ cả anh ạ :))

Có mún bị tao cắt tr** ko e zai??/:)

Nghe rì mồm thằng Dớ, chả có rì thú vị đâu Kiên ah :-"

thử xem :| mày nghĩ dễ lắm à /:)

@ Kiên vứt: cái giai thoại này tao cũng nghe kể lại từ bọn 03-06 học ams cấp 2 thôi :-" mày hỏi thử thằng Lỳ xem ;))

Warm and Fuzzy hay thật :x. chỉ tiếc là đã bỏ vote cho Khuất từ trước.

Sét đang lên rất nhanh, nghe dự báo thời tiết đoán là Mãi mãi (1) - Sét (2) - Lệ buồn (3)

Back
Bên trên