Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
Vân ơi, thế bây giờ thì sao?Avatar của tớ hay của Vân đẹp hơn?

Mọi người ơi, tớ muốn câu bài vì 1 mục đích chính đáng có được không?

Hehe, so avatar của Tú và Vân :))
Tú ơi thôi hạn chế câu bài đi, mày cứ post bài tử tế đi mày!
Thực ra bình thường thì tao kệ cho mày câu, nhưng tại ở đây tao là mod, phải chấp hành mày ạ! :)
Thông cảm cho tao!
Chúc mày sớm change được cái title, tao cũng muốn biết mày change thành cái gì! :D

Phải bao nhiu bài thì mới change được cái đó??? Mà sao chồng ko lấy hình người khác làm ava??? Cái hình đó người ta rùng rồi còn gì?? Để thế này rễ nhầm lẫn lém...

Nhầm thì sao, có nhầm thì cũng chỉ nhầm Tú với Vân thôi mà ;)

Hix, máu ghen nổi lên.... sao ko phải là nhầm Tú với ng` khác... ???

Oé, sao ghen cả Tú, cả tui vậy! thôi chọn mỗi Tú thôi há! :D

:(( chẳng nhẽ lại nói : ai cũng mún ghen??? thế thì ngượng chít... thui tha cho chồng, tha cho ông, tui đi ghen người khác...:D

Aha!!! sướng rồi! :D
Tôi lại lấy cái ảnh cũ ra làm avatar này!

Ừa, ảnh này tui thấy đẹp, but con em tui chê... xấu (nói đừng tự ái)

Em bà thì mặc kệ nó, hehe! lời nói của nó ko có trọng lượng với tôi! :))

Nói thế em ý giận chít... nhìn hình này hơi... già...

ừm..em cũng ko thích hình này lắm anh V ạ. Anh cắt cái ảnh bát Tràng ra làm ava đi , ảnh đấy đẹp hơn. Em thích ảnh đấy hơn!

Tớ thấy chữ kí của bạn M Tú hơi khó hiểu?Có thể giải thích cho bà con không?(nếu như không quá riêng tư.)

Chồng tớ lúc nào chẳng khó hỉu??? Nội trong 3 ngày nứa mà ko gặp chồng... li dị luôn...

Vẽ được cái avatar mới, thò mặt vào đây khoe:Dhichichic resize mấy lần mới dưới 20K:((giờ nó bé tí trông mất mĩ quan quá:((

Vưỡn đẹp là được em ạ! ;)
Anh còn chẳng nghịch được như em, em siêu bỏ xừ!

Chữ kí của tớ khó hiểu á?Lạ thế, tớ đâu đủ trình độ tiếng Anh để viết ra những câu làm cho bạn Vân cảm thấy khó hiểu nhỉ?Không riêng tư lắm đâu, tớ nghĩ là ấy hiểu mà Vân.

Hè, thưa bà con, con mới change avatar mới...
* chú thích: ko giống ngoài đời lém... vì
- đeo kính
- béo ú ra
- mầm tình nổi loạn rầm rầm

Back
Bên trên