bãi bỏ giải HSG của đợt thi vừa rồi ???!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Đỗ Minh Phương
(Minh Phương)

có ai cho tớ biết đây đã phải là thông tin chính xác chưa, tớ nghe lơ mơ, cũng ko rõ lắm, nhưng chẳng lẽ thi rồi, có điểm rồi ( đã đóng 20k lệ phí thi rồi :)) ) mà lại còn bỏ giải ><

Thấy đứa bạn tao bảo là nó lên lớp 10L2 thì thấy thầy Sơn bảo kết quả thi học sinh giỏi đã được bãi bỏ. Ko biết là vụ thi lại lớp thì thế nào. Hi vọng là cũng ko phải thi lại nốt.

Cầu nguyện [-o<[-o<[-o<0:)0:)0:)

Yêu lớp lắm:(:)(( ko muốn xa ai hết:(:)(( nếu phải thi lại thì mình xuốgn L2 chắc rồi:(:)(( ko muốn đâu:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân mấy đứa tưởng đã được giải nhất :(

Thông tin này hình như là chính xác vì nghe mấy ông lớn bảo thế

Hoàn toàn chính xác đấy, mr Sơn lớp tớ cũng nói rồi
Thật tiếc vì từ giờ ko có kì thi học sinh giỏi thành phố cho lớp 10, tất nhiên là cả 11 và 12 nữa
Và tin mới là có cuộc thi olympic Hóa học sẽ tổ chức hè này, tớ có đăng kí !!!
Sis Trang căng thẳng lắm !!! Vui đi, có gì xuống đây học chung với em !!!
Cầu mong sis xuống lý 2 !! Amen !!!

hớ hớ, các cuộc thi Olympic Hóa úc ấy hả, hóa ra các lớp ko phải chuyên hóa vẫn đựoc đi thi ah` ?!

Có mấy bạn lớp xã hội còn tham gia tơi bời kia kìa, tớ ko tham gia, phí đời !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Lớp tớ còn có gần chục nhân tham gia nữa cơ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

oài, mình ko bon chenb-) Đọ thế nào được bọn chuyên Hóa, Minh Phương nhờb-):p
Em ơi, trù ẻo sis thế hảb-)

Có gì đâu mà bon chen. Hình như thi trắc nghiệm mà. Bọn lớp tui bảo là cứ chọn đại có khi lại đỗ. :))

:)), chọn đại cũng đựoc mà, hình như tòan bài lý thuyết thôi :D
mà tao sợ cái chọn đại này lắm, hầu như chả bao giờ trúng cả ><

Thì đã bảo là hú họa mà. Thế nên bọn nó bảo là thi tiếng Việt làm gì, đằng nào mà chả chọn đại 1 cái, tiếng gì mà chả thế.

Các kì thi olympic đều là dành cho những người chưa đạt tới PRO mà (Thế nên các bạn lớp Văn ko đi) Mà chắc là trường mình có ai pro chưa ??? tất nhiên chưa !! nên ai tham gia cũng được
Mà cuộc thi này diễn ra tận tháng bảy, chẳng qua là dành một mục đích cho mùa hè thôi !!!
Còn việc chọn đại thì nếu cứ chọn đúng một đáp án mà đánh dấu thì xác suất đúng là khoảng 25-30% mà !!! Ko biết thì đành chọn đại thôi chứ sao, có từng ấy cơ hội đúng cơ mà !!!
$ sis : Ai trù ai ???

Hôm đi học thêm Lý, Bảo ko đi học đúng ko, ko biết là phải !
Làm mấy đứa tiếc ngẩn ngơ cả giờ !!!

Phùng Anh Quân đã viết:
Các kì thi olympic đều là dành cho những người chưa đạt tới PRO mà (Thế nên các bạn lớp Văn ko đi) Mà chắc là trường mình có ai pro chưa ??? tất nhiên chưa !! nên ai tham gia cũng được
Mà cuộc thi này diễn ra tận tháng bảy, chẳng qua là dành một mục đích cho mùa hè thôi !!!
Còn việc chọn đại thì nếu cứ chọn đúng một đáp án mà đánh dấu thì xác suất đúng là khoảng 25-30% mà !!! Ko biết thì đành chọn đại thôi chứ sao, có từng ấy cơ hội đúng cơ mà !!!
$ sis : Ai trù ai ???
ne`!!!!!!!!Theng` Q, bon chen cung~ vu*a` thoai chu*'!!!!!!!!!seo tu*. nhie^n lai. lo^i ca? lo*p' ngu*o*i` #########veo`!!!!!!!coi` thu*n` nhau we'!!!!!!!!!1 [-x

Sao lại có thông tin, bắt đầu từ hôm qua, Sở mới chấm vòng 2??????????
Mong là tin này đúng, ko thì tiếc cái giải lắm, chưa bao giờ được giải mà! :((

Phạm Lê Huy đã viết:
Sao lại có thông tin, bắt đầu từ hôm qua, Sở mới chấm vòng 2??????????
Mong là tin này đúng, ko thì tiếc cái giải lắm, chưa bao giờ được giải mà! :((
Mơ sao ???
Lại một tin vịt, chuyện bãi bỏ thi HSG cấp III là chuyện 100%
$ Huy : tớ cũng chưa bao giờ có giải gi !!!
$ lớp Văn : Ăn nói gãy gọn vào, ko gõ được dấu thì đừng viết kiểu chữ thảm hai đến thế chứ, mà lớp Văn lúc nào chả thấy cái chữ PRO to đùng làm biểu tượng !!! Đâu có coi thường chứ !!! Đánh kính nể đẳng cấp PRO của các bạn mà , có tạt dật mình !!!

:)), hôm nay gặp Mr Tuấn dễ xương, thầy bảo là thầy Điện hỏi Sở rồi, vẫn có giải như thường, hi vọng vẫn đựoc ra VM :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên