bãi bỏ giải HSG của đợt thi vừa rồi ???!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phùng Anh Quân đã viết:
Mơ sao ???
Lại một tin vịt, chuyện bãi bỏ thi HSG cấp III là chuyện 100%
$ Huy : tớ cũng chưa bao giờ có giải gi !!!
$ lớp Văn : Ăn nói gãy gọn vào, ko gõ được dấu thì đừng viết kiểu chữ thảm hai đến thế chứ, mà lớp Văn lúc nào chả thấy cái chữ PRO to đùng làm biểu tượng !!! Đâu có coi thường chứ !!! Đánh kính nể đẳng cấp PRO của các bạn mà , có tạt dật mình !!!
hơ, ông quân bị chập hay sao tự nhiên gây sự với mấy bà lớp văn thế :))

còn cái vụ hủy bọ, 100% rồi mà, mấy thằng bạn ở chu có họ hàng gần xa trên sở bảo thế :))

mệt thế, thôi đợi 1 tháng nữa biết ngày, còn MP, mày ko cần pahri thế đâu:(( có biết bao nhiêu người đau khổ đấy:((

nói chung là ko bít thì thui đừng có nói nữa các bác cứ tán gà tán vịt mãi

tết bỏ bây giờ mới bắt đầu chấm đây này chả biết cái gì cả

Phùng Anh Quân đã viết:
Mơ sao ???
$ lớp Văn : Ăn nói gãy gọn vào, ko gõ được dấu thì đừng viết kiểu chữ thảm hai đến thế chứ, mà lớp Văn lúc nào chả thấy cái chữ PRO to đùng làm biểu tượng !!! Đâu có coi thường chứ !!! Đánh kính nể đẳng cấp PRO của các bạn mà , có tạt dật mình !!!

:-? :-? :-? tớ cứ nghĩ mãi mà ko nhớ ra lớp văn đã có điều gì "đắc tội" với bạn Quân mà lại ko đâu tự nhiên đang yên đang lành bạn ý lôi lớp văn vào với giọng rất chi là ... :eek: :eek: :eek: chết thật :-? Thôi thì có bạn nào lớp tớ "thất lễ", mong bạn "chỉ giáo" cho rõ ràng, ko đâu tự dung nói lớp văn như thế người ta nhìn vào tưởng lớp văn đã từng đánh hội đồng bạn Quân 8-} :D
Mà kể cũng lạ, tớ đọc đi đọc lại chưa thấy có bạn nào lớp văn vào nói gì trước cái bài này của bạn
Các kì thi olympic đều là dành cho những người chưa đạt tới PRO mà (Thế nên các bạn lớp Văn ko đi) Mà chắc là trường mình có ai pro chưa ??? tất nhiên chưa !! nên ai tham gia cũng được
---> vẫn ko hỉu làm sao mà lớp mình bị lôi vào :-? :-?

lớp Văn lúc nào chả thấy cái chữ PRO to đùng làm biểu tượng !!! Đâu có coi thường chứ !!! Đánh kính nể đẳng cấp PRO của các bạn mà , có tạt dật mình !!!

chữ PRO ở chữ kí con Ngọc là hơi bé, để tớ viết lại, bạn Quân nhìn cho rõ ràng nhé ;;)

PRO

hic, ko to hơn đuwocj, hình như đấy à cỡ tối đa rồi
tạm vậy nha ;;)

hơ, tôi tưởng còn có câu

đúng là loại amater nữa chứ :))

Ông Q toàn đi đá đểu người khác. Thế là ko tốt.

Phùng Anh Quân đã viết:
Mơ sao ???

lại thêm 1 ngừoi đọc mà ko hiểu đang nói về vấn đề gì :D
bọn tớ có nói về chuyện bãi bõ thi HSG đâu, đang nói về cái đợtt thi HSG kia có bị bỏ giải ko kia mà, chuyện bỏ thi HSG thì đúng rồi, nhưng có vẻ chắc chắn là vẫn có giải cho năm nay, thầy Điện với thầy Tuấn thì cãi thế nào đựoc
còn chuyện chấm vòng 2 chắc cũng đúng, tại có nhiều môn xin phúc tra lắm ><

Đỗ minh phương đã viết:
:)), hôm nay gặp Mr Tuấn dễ xương, thầy bảo là thầy Điện hỏi Sở rồi, vẫn có giải như thường, hi vọng vẫn đựoc ra VM :x
Đấy, bạn Quân thấy chưa?
Ai chả biết là sẽ bỏ thi HS giỏi, nhưng mà, bỏ từ ngày 4/4, còn mình thì trước đó, có điểm vòng 1 roài, mà mình lại còn đóng tiền rồi, chả nhẽ "quịt" của mình à!??????? :D :D :D

Hình như mấy người trên sở có vấn đề. Đi thi hsg là "đất" để cho người ta thể hiện trình độ PRO:D.

Chẳng hạn như trong học bạ có chữ: giải nhất hsg thành phố, có phải dễ xin học bổng hơn không. ;)

Mà cũng tội cho mấy em lớp 9 sắp vào.Hết cả thi với thố.

hixx, lớp 9 vẫn có thi HSG mà >< chỉ bỏ của 6,7,8,10,11 thôi
ah, cho tớ hỏi 1 chuyện
tớ có 1 con em, năm nay nó học lớp 8 NTT, thi HSG tiếng Pháp lớp 9 vừa rồi đưcọ giải nhất, nhưng ko hiểu giải cho đựoc bảo lưu cho năm tới ko, tức là khi thi tốt nghiệp cấp 2 vào năm tới, nó có đựoc cộng điểm cho cái giải đó không, hay muốn thì lại phải thi lại lần nữa ?!
chắc 2 năm nữa nó cũng vào chuyên Pháp trường mình :D

theng` Q kia!!!!!!!!!!dun*ng`co' ma` dung. cham.===> mo^i~ ngu*o*i` 1 cach' vie^t' ( da^y thich' ### ngu*o*i` ) y' kie^n' ha???????????
@ THU: may` trach' nha^m` ben. Q roai`!!!!!!!!ro~ rang` tru*o*c' bai` cua? ben. Q co' bai` teo- nah^n lo*p' Ven con` j`?????????

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
theng` Q kia!!!!!!!!!!dun*ng`co' ma` dung. cham.===> mo^i~ ngu*o*i` 1 cach' vie^t' ( da^y thich' ### ngu*o*i` ) y' kie^n' ha???????????
@ THU: may` trach' nha^m` ben. Q roai`!!!!!!!!ro~ rang` tru*o*c' bai` cua? ben. Q co' bai` teo- nah^n lo*p' Ven con` j`?????????

ko nhầm đâu ^^
xem lại bài #13 trong topic này, đấy là bài đầu tiên mà bạn Q tự nhiên đá đểu lớp văn, trong khi cả 12 bài trước đó ko có ai lớp văn vào post cả [-(
---> vẫn chưa hiểu lớp mình gây thù chuốc oán gì đó với bạn quân trước đó chưa :-?
hay nếu bạn quân vốn thích đá đểu kiểu đó thì ... amateur quá :)) :))

Xin lỗi pà con ở topic này vì đã có bài về 1 việc ko liên quan, nhưng ko liên quan thì cũng phải nói, vì nó xảy ra ở đây :D

Thoai, té đây b-) :)>-

Phạm Vân Anh đã viết:
L2 ủng hộ lớp Văn. Cứ chửi tiếp đi.
Binh` chon. ca^u noi' cua? ben. VA hay nha^t' hum nay----> dung' la` 1 ca' nha^n kie^t xua^t' a.!!!!!!!!

Hơ, rốt cuộc là vẫn xét giải chứ gì??? Thế thì đứa nào làm ko tốt cứ yên tâm chết!

Thằng Quân có bị chập ko tự nhiên đi đá đểu lớp văn,mà nói nhỏ nè :-$ :cãi nhau với lớp văn là ko lại được đâu.
Đề nghị mọi người viết rõ là Quân nào nhé, ko người ta lại tưởng là Quân cò thì chết :(( .
Gợi ý nè:có thể gọi tui là Quân cò,còn PAQ là Quân hâm,Quân dở hơi hay Quân đơ đơ hoặc gì đó tương tự thế.

Thế khi nào trao giải?
Đựoc giải thì được thưởng bao nhiêu$

Chỉ bỏ kì thi HSG 10, 11 thôi còn giải vừa rồi chắc vẫn phải có gì chứ , nếu ko nhà trường phải đền cho mỗi bác 20000 đ .

To Quân: L2 hay gọi là Quân ái. Dễ phân biệt rồi nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên