Báo cáo điều tra

sao lại mặc áo mưa là thế nào hả em Linh ?? .. :| .. nhà anh Quách nghèo đến nỗi không cóquaanf áo để mặc cơ à ..8-} .. 8-} ...

em sịt với em tút tít nhẩy vào định làm gì chị đấy :nono: .. cho cả 2 đứa vào nồi ninh bây h >:) .. :))

:)) tình hình là em Linh nhắc nhở quá đúng, ko bỏ ra, về vợ hỏi, trời ko mưa sao anh mặc áo mưa thì chết anh Quách :)):)):))

Khổ nỗi là bị bạn Trang chơi xỏ như làm với anh Quốc:))
Mà anh Quách nghe nói kiện cáo mấy lần công ty áo mưa đấy rồi:))

>:p anh @ mặc áo 2 dây, quần sóc thủng lỗ chỗ chứ :))
(hì, em sợ vào nồi ninh lém ạ sis Thỏ ui ^^)

:)):)):))
mọi người hư quá, cứ đặt điều cho bố em, ông già bị vợ đánh ghen , còn cái xương quái nào cho chị Thủy ninh nữa,zin 1/2 á, thôi thôi, bố cứ nói thẳng ra đi, bố em từ bé đã ko còn zin roài(thủ phạm là một cô y tá:))).CHẹp, bố con mình................ko sao đâu, con ko nói cho ai đâu mà:)):))

.. anh Quách quần đùi rách thì làm gì có soóc mà mặc hả em tút tít .. :)) .. ..

.. hôm trước chị còn thấy anh Quách phóng vi vu trên đường với trang phục áo quây váy zíp .... chân dép lê, tóc uốn xoăn tít nhé .. :)) .. :eek: ... thấy ngạc nhiên là từ bé đến h đầu anh Quách có mỗi 3 cọng tóc cắm ở đấy mà tự nhiên tóc lại mọc như rừng rậm Amazon :eek: .. thì gió xòe qua 1 cái .... quay lại thấy đầu anh Quách như cái sân bay Nội bài ... :)) .. .:)) .. hóa ra là tóc giả 8-} .. 8-} .. :-& ... :)) .. =))

sao lại cho em vào nồi ninh 8-}8-}
em có phải con mèo đen đâu 8-}8-}

em nhầm, nói chung là quần ko dài và thủng lỗ chỗ :p

Back
Bên trên