Báo cáo điều tra

Quách Trung Dũng đã viết:
chúng mà muốn biết anh tốt cái j` thì cừ ra đây,anh tro sem:biggrin:

.. anh QUách thì còn cái gì tốt đâu anh Quách nhờ .. :)) ..

sao mọi người toàn nói xấu anh em thế/:)/:)
anh em là nguyên kiện đấy:D:D
< có đúng ko anh 8-|:mrgreen:>

Trần Thu Trang đã viết:
sao mọi người toàn nói xấu anh em thế/:)/:)
anh em là nguyên kiện đấy:D:D
< có đúng ko anh 8-|:mrgreen:>
Hơ sao con Mực bít hử mầy 8-| :mrgreen:

thì tao đoán 8-|:mrgreen:
mày ko thấy phần < blah blah blah > của tao àb-)/:)

:|
Hiếu ơi, sao cứ phải làm thế nhỉ:) nhận xét mấy câu thế thì được gì:) cũng có khác nào bảo bản thân mình câu đâu
vì thế, tốt hơn hết, khi ko biết viết gì thì đừng nên viết làm gì hết

[-x chậc @ anh thế này, em biết ăn nói thế nào bi h ạ... có điều tra được thì phải kín đáo 1 chút chứ!!

kô phải cãi nhau,anh còn zin 1 nửa 8-} 8-}
thế là em nào cũng sai rồi nhé ,đỡ phải cãi nhau:biggrin:
@ em Thư:lâu òi mới thấy mẹt đấy nhé:D

Anh Quách cẩn thận nhé, nửa đêm tỉnh dậy vẫn còn ngái ngủ kẻo lại quên quần áo, để cho con nhà nguời ta phải đi hầu giặt :biggrin: Nhớ mặc quần áo (fẹc mơ tuya quần kéo lên :D )

Khổ,anh Quách vốn có biệt hiệu là ăn mặc bảnh bao và nhanh cơ mà,chú Linh không cần phải lo...mà anh ý chỉ cần để ý để không bị đem thứ gì về kèm thôi..:))

thể loại zin 1/2 là thế nào đấy 8-}8-}

sịt ơi .. zin 1/2 là thế này em ạ .. cơ thể anh Quách cắt ngang làm 2 phần nhé, nửa phần trên thì được gọi là 'zin' .. còn nửa phần dưới thì được gọi là ''xong phim' .. :)) ...

phần quan trọng nhất "xong fim" thì anh @ còn được cái gì đây 8-}8-}:))

.. được bộ xương nấu canh với cái quần rách làm giẻ lau nhà em sịt ạ :)) ..:)) .. anh QUách nhờ ....:))

được bộ xương nấu canh
mai báo đăng tin: tìm thấy trong nhà cô Trần Bích Thủy đang nằm lăn kềnh ra đất vì no vỡ bụng:| và trong nồi canh bênh cạnh nổi mấy cái xương người...:-& kinh quá:)):(:)))

kinh quá :-&, đùa chứ zin 1/2 thì nói làm gì :-?
bây h người ta đi mua đồ, có ai mua 1/2 cái quần, 1/2 cái áo. hay bác ơi cho tôi 1/2 cái kem ko :>:>:> :)):)):))
1/2 là vứt roài :D:D:D:D

tham thì chơi trọn bộ thôi^^
hé hé
ké thêm tin: tình hình là nồi ko còn nước :p

Mà anh Quách nè, em dặn phải nhớ, không những phải nhớ mặc quần áo, mà phải bỏ cả "áo mưa" ra nữa nhá :)) :D :biggrin:

uầy em Linh:))
cẩn thận chu đáo quá:))
sao em rõ thế hả em:)):mrgreen::p

Back
Bên trên