Bán USB 2.0 Samsung Pleomax 128 MB

có mp3 ko mà đắt thế hả chú ? ko thì đắt quá :(

o` ! anh còn tiền đây này !! 5k , chú có bán ko nhỉ :D

Rồi, em bán, đến đây em đưa cho cái vỏ với cả quyển User Guide :D

ô ! tuyệt ! anh có cái usb 128 mất vỏ đây , cũng cần xem một chút về bảo mật cho thẻ nhớ với usb flash driver đây !

Chỉ là USB Flash drive thôi. ko phải mp3. Giá gốc là 285K. Cái này em được khuyến mại nay ko cần dùng nên đem bán.

Được khuyến mại mà bán đắt thế. 100k bán kô.

óe , thằng em có sao ko thế ko có mp3 bán đắt thế ai thèm mua của em :))! như thế thà anh bỏ ra 13-14usd mua một cái ngoài hiệu cho xong , vừa rẻ lại vừa có bảo hành đàng hoàng ! thôi chú bán 101k(số đẹp)đi may ra em Minh mua cho :D chứ ai lại "dại" như em bao giờ !! bây giờ cái thứ này rẻ lắm , em ra Trananh.com.vn xem thử mà xem !!

Bọn Mai Hoàng này bán đắt thế 8-}
Cái USB 128 Kingston hẳn hoi ở Trần Anh bán có 15USD thôi mà b-)

14 thôi anh tâm !!:D! thư mua 150 à ? ra cầm đồ có luôn em ạ :D

Anh Tâm mua đâu rẻ thế :( em mua Kingston mà 40USD :((

Anh Ngọc mua giúp em đi, đang cần, mà chả biết chỗ nào tin tưởng :((

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Anh Tâm mua đâu rẻ thế :( em mua Kingston mà 40USD :((

Anh Ngọc mua giúp em đi, đang cần, mà chả biết chỗ nào tin tưởng :((
40$ của em là có cả MP3 & FM rồi còn gì.
Loại anh nói chỉ là USB thường thôi.

Trần Nhật Anh đã viết:
Có chỗ nào bán Usb kh0ảng 100k bảo em với. (hàng tốt nhé)
100K chắc là hàng 32Mb. Mà ko biết loại đấy bây giờ còn ko.
@em Thư: Có người giả anh 200K mà vẫn chưa bán.

hờ, em cũng chỉ biết có thế :D anh Tâm mua thế tức là cũng có hơn 200k thôi đúng ko?

@ Nam anh: ko mặc cả nữa, em nói thế nào cũng chỉ mua thế thôi, ko lằng nhằng :D

ặc ! em nào mua 200k ko ? anh có cái mất nắp đây hehe !! cái 32M ko ai bán lại đâu ! vì cái đấy ngày xưa người ta mua đắt lắm cho nên dù giờ rõ là lởm cũng ko bán ==> mất giá (để lại làm kỷ niệm)
còn hàng cầm đồ thì làm gì có tin tưởng hả em ? tốt nhất em cứ bỏ 14usd lên trần anh mà mua
có ai đi trung quốc thì nhờ họ mua ấy , bạn anh vừa đi về mua cái sony128 chỉ có 170k thôi mà 100% mới hẳn hoi

Back
Bên trên