Bán USB 2.0 Samsung Pleomax 128 MB

Chú Nam anh nghĩ chú ko nên tiếc, ai trả 200k chú bán đi kẻo sau này phải giữ lại dùng đấy :D Anh kinh nghiệm bán chác rồi, bị hối tiếc nhiều rồi nên anh khuyên chú mấy câu vậy thôi :D Giờ đến cả con 512 cũng ko quá 35$ đâu chú cứ so sánh :D

@ em thư ! hehe em thích thì anh dắt em đi mua nhưng mà anh hay em mua thì cũng thế :D ko rẻ cũng chả đắt mà mất công em thôi :))
thằng Hà nó nói đúng đấy 512 bây giờ có nhà bán chỉ 30 usd thôi mà 128 thì chắc chắn là 14 ko tin lên trần anh mà xem ! có khi nịnh chị chủ mấy câu còn giảm 1usd nữa ấy :D hồi xưa anh mua Wcam với cả phone cho bạn tán phét với cái chị béo vài câu chị giảm tất cả 3usd , nhà giàu thì chả đáng chứ SV bọn anh thế là mừng :D

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Chú Nam anh nghĩ chú ko nên tiếc, ai trả 200k chú bán đi kẻo sau này phải giữ lại dùng đấy :D Anh kinh nghiệm bán chác rồi, bị hối tiếc nhiều rồi nên anh khuyên chú mấy câu vậy thôi :D Giờ đến cả con 512 cũng ko quá 35$ đâu chú cứ so sánh :D
Anh nì, bác ý thích giữ giá thì cứ bác ý giữ, giữ lun cả con USB của bác ý lun. Mấy khi được khuyến mại mà... Mà chẳng biết Pleomax có phải hàng tốt không. Bảo hành thì bảo hành nhưng bảo hành bằng thương hiệu có tiếng vẫn yên tâm hơn. Nghe lạ hoắc.

hồi xưa anh mua Wcam với cả phone cho bạn tán phét với cái chị béo vài câu chị giảm tất cả 3usd
thế này mà anh bảo "ko rẻ cũng chả đắt mà mất công em thôi". Em mà rẻ được tí $ là em đã sung sướng lém ròi. Hôm gì đi Quảng Ninh mua card máy ảnh mất 900k mà chỉ có 128Mb, về đây mua được cái 256Mb rồi, nghĩ mà điên thế chứ lại

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
@ em thư ! hehe em thích thì anh dắt em đi mua nhưng mà anh hay em mua thì cũng thế :D ko rẻ cũng chả đắt mà mất công em thôi :))
thằng Hà nó nói đúng đấy 512 bây giờ có nhà bán chỉ 30 usd thôi mà 128 thì chắc chắn là 14 ko tin lên trần anh mà xem ! có khi nịnh chị chủ mấy câu còn giảm 1usd nữa ấy :D hồi xưa anh mua Wcam với cả phone cho bạn tán phét với cái chị béo vài câu chị giảm tất cả 3usd , nhà giàu thì chả đáng chứ SV bọn anh thế là mừng :D

Anh ơi, tình hình là, em nhờ anh đấy :(

anh thì ko quan tâm hãng nào lắm vì mấy cái usb chẳng đáng so với cpu và hơn nữa mấy cái thứ của khỉ này ko hiểu của các em thì sao chứ của anh nó cứ chờ hết hạn bảo hành nó mới hỏng :(( ! nên nếu rẻ kể cả chả tên tuổi anh cũng mua , nhất là mấy thứ lưu trữ thì ít hỏng ngay lắm :D , ai đi TQ ko nhỉ ?
em thư nếu cần thì nhờ bố em ấy ( quách ấy mà) nó đang rỗi ở nhà mà :D

rỗi cái con khỉ, ông ý đang học điên!! Mà anh ơi, Quách là anh nuôi chứ ko pải bố em >:p Thôi, để em tự kiếm:D

ko có MP3 mà đắt thế
100 là vừa đấy
tôi đang cần thì tôi mua hộ chú

@ thư ! thế à , chứ chả nhẽ anh em mình hẹn nhau ở bến xe bus gần thái hà để bước sang trần anh mua xong anh em đi về luôn , mỗi đứa một đường :)),
à mấy hôm nữa rỗi thích đi thì đi ! anh em mình mua xong rồi lên thăm thằng béo thì anh đi luôn ! lâu rồi anh ko gặp nó mà :D

Được anh, nhưng chắc phải sau tháng 9 mới đi được... mà sau tháng 9 Quách anh cũng bay mất roài còn đâu /:)
Sis Hằng: sis giảm giá bất ngờ :|

khóc cái gì mà khóc ? thế mua được chưa mà kêu gào mãi thế ? ( lạc đề rồi em ơi , cái này cần thì YM thôi :l)

Chưa anh :D Khóc để anh thấy thành ý chân thật của em thôi, ... stop... ko câu nữa, ko tủi thân anh Nam :D

anh nhắn thằng Dũng rồi ! bây giờ nó rỗi nên nó sẽ đưa em đi mua ok chứ ? thế là ko phải gặp anh nhá ! anh chỉ sợ mày sợ quá té mất dép thôi :D

hix, em sorry, em quên mất là Quách anh tên Dũng :((
vâng ạ :D

200k quá đắt có con IBM 1GB giá 20$(450K).LH TÚ 098 39 345 89.

dek hiểu cái chó gì hết ! 20$ mà thành ra 450 k là sao ? rõ ràng tý đi nào ?

Back
Bên trên