Bán chuột hamster tại hà nội >>> www.hamstershop.mov.vn

Nguyễn Duy Cường
(mr_se7en)

--->> Luôn Hỗ Trợ Vận Chuyển cho các bạn ở tỉnh xa nhé

Xem thêm hình chuồng mới update tại phần cuối nhé các bạn chịu khó chờ load vì ảnh nhiều

Khuyến mãi nhân dịp 30/4 và 1/5 . Mua chuồng hay mua hamster các bạn sẽ được tặng kèm đá mài răng trị giá 35K ( Mài răng ko phải để răng sắc, mà là để răng ko bị dài cắn vào lợi nha mấy bạn ^^ )

Hiện Nay Shop đã về thêm mặt hàng mài răng cành táo khô 100%
Gỗ táo có khả năng chữa được rất nhiều bệnh, có lợi cho sức khoẻ của cả con người lẫn vật cưng.Pet yêu của bạn sẽ vừa dc mài răng, vừa có thể ăn được vô cùng lành tính. Muốn biết hết các chức năng của gỗ táo, các bạn seach trên google sẽ ra nhiều vô cùng ! đây là cành của cây táo đỏ bên nước ngoài mà nước mình ko có. Ở Việt Nam hiện chưa có hàng này luôn nhé Cành táo đỏ có đặc điểm ngửi mùi thơm, vỏ ngoài trơn láng và có chấm bi , gỗ đặc mịn. Vì mỗi bạn chỉ cần mua 1 cành là đủ nên Shop tách lẻ ra bán, 40K 1 cành.Nhân dịp 30/4 và 1/5 giảm ngay chỉ còn 30K số lượng có hạn ~ Để tránh nhầm lẫn với các cành cây loại thường ko đúng gỗ táo 100% thì các bạn nên nhìn bên ngoài sờ và nhìn để cảm nhận 1 cách chính xác nhất, tránh bị lừa nha nhé các bạn Mình đã có ảnh bé bear gặm cái đó nhưng hôm khác up lên sau nha !

nguyên hộp 15 cây nè

NEW *** >>> Cát tắm có hạt khử mùi, khử mùi hiệu quả hơn, thơm hơn, nồng nàn luôn nhé, chỉ có bch 1kg 85K /1kg có 4 mùi. Đảm bảo mọi ng` sẽ thích

HÀNG MỚI VỀ ngày 12/04 : Giảm ngay 30K khi mua 1 đôi hamster
Rất nhiều đồ mới, chuồng mới độc đẹp lạ, quần áo cho hamster, các bạn xem hình phía dưới nhé

Chương trình khuyến mãi MÃI MÃI bắt đầu từ 12/04/2012

Unshop làm thẻ tích điểm cho khách hàng khi mua hàng từ 200K trở lên. Sẽ được giảm 5% cho các lần mua sau và tích đủ 3 triệu sẽ được tặng quà đồ dùng cho khách

Chương trình khuyến mãi 30/4 , 1/5 , 1/6 : Tặng quà - giảm giá giá trị cao !

ĐT : 01287 0505 15

Yahoo : unhappy_91

Truơc tiên mình giới thiệu về hamster ở nhà mình nha, đủ các loại :

-> các pe' panda : abino, sóc, dilluter, trà sữa, bò sữa, socola, đen yếm trắng, đen tuyền giá từ 120->180K

-> các bé bear lông sát, lông xù, ánh kim hoặc ko ánh kim từ 180K > 320K tùy màu

-> robo isabel, mặt nâu : 220 -> 280K

-> campel vàng chanh, trắng sọc vàng, trắng sọc đen, saphia, sọc dưa : 180 -> 260K

SHOP Cung cấp sỉ lẻ các Đồ dùng vật dụng đa dạng hàng trăm mẫu mã khác nhau. Các bạn lấy số lượng nhiều alo trực tiếp qua điện thoại nhé.

Thông báo : Hiện nay thức alex đã thay đổi nhãn mác để phân biệt so với hàng nhái trên thị trường, thành phần cũng tăng lên có kèm thêm các bánh mài răng tròn nhỏ dạng viên ở bên trong, mong các khách hàng thận trọng khi mua phải hàng nhái của Alex, khi đến mua hàng các bạn nào chưa biết có thể nhắc mình chỉ cách phân biệt nhé

Hiện nay SHop đã mặt hơn 20 loại chuồng từ giá thấp đến cao, từ chất lượng bình dân đến các mặt hàng độc, đẹp, lạ. Giá chuồng thấp nhất từ 100K trở lên. Các bạn có thể truy cập website HAMSTERSHOP.MOV.VN để xem thêm các mãu ***g và giá cả

Đây là hình ảnh thật của các bé Hamster mới về :

CHuồng thì đợt này rất nhiều mẫu >>>> thưởng thức nhé

Và hàng độc này "Trong" và "Suốt" nhé

TO nữa nè

Shop sẽ tiếp tục cập nhật thêm hàng mới về vào thứ 5 tuần sau nữa nhé. Tuần sau các bạn lại vào xem thêm hàng mới về nhé !

Tiếp này cả nhà

Hàng order vì giá cao nên tớ k nhập sẵn 1 triệu 600, ở ngoài cực kì to và rộng khổng lồ đồi với hamster nhé.

hàng order : cái này thì ko to lắm nhưng nối liền được với các chuồng có ống nối, 980K

chuồng này có mỗi 3 cái, đã bán hết luôn ồi bạn nào thick thì order lần sau tớ lấy về thêm nhé , chuồng này có nhiều size lắm 4 cỡ liền

chuồng này đã có từ lâu giờ mới up hình

chuồng này 295

chuồg này là 3 tầng kiểu có nắp nè

chuồng cổ trang hết hàng luon vì lấy mẫu mỗi 1 chiếc thui ai thick đặt đợt hàng tháng sau nha

kiểu này có lâu rồi nhiều mầu giờ mới up hình

chuồng này xinh, cao ráo mà gọn gàng có mấy kiểu gần giống nhau nhưng cách điệu hơn chút 540, 580

chuồng này rộng nuôi guine hay thỏ đều dc, to lắm luôn 890K

Nguồn: http://hamstervn.net/diendan/showthread.php?t=44327#ixzz1uwt9mQ2B

Back
Bên trên