Bán đấu giá

:-$

em ko mua bán đổi chác j` anh đâu đấy nhá :p

....... :)>-
...... :)>-

...... :)>-
<<<======= thêm ảnh mới cho mặt hàng:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc... :| kiểu này thì làm sao mình vác mặt lên VC được nữa... 8-} :((

được mọi người yêu quí, bọ cũng dzui lắm :D:D:D bọ cũng yêu mọi người... nhưng mà đừng có phóng đại tâng bốc lên quá như thế chứ... ngại bỏ xèo :(( b-)

Hơ, nếu ko có ai mua thì phải giảm dần giá để có ng mua. Đấy là nguyên tắc của kinh doanh.
Nhưng là mình là mình muốn hỏi mua... bà chủ tịch hội đồng ấy. Mọi ng có ai có ý kiến gì ko nhỉ? mang lên đấu giá đi thôi. Đấy cũng là nguyên tắc kinh doanh đấy. Đổi mặt hàng hấp dẫn vá có tính lôi cuốn, cạnh tranh hơn. :D

hehe nghe ra HM cu nhu la PC loai moi rat cao cap ay :))

:">

đáng yêu mà :x

nhìn mấy cái ảnh mà :x :x

Thấy em Hoa dạo này cũng hot... Hay mang lên đấu giá luôn một thể nhỉ? :D

Thế thì cứ đưa em lên đấu giá để xem có hot ko nhá... :D chứ mặt hàng HM ế ẩm quá... bán ko được ... :p

:))

anh cứ thử đưa lên đi :)) ế cho mà xem

HM là chưa gặp fan đấy thôi

nào nào b-) az em thế này , sáng giá ngời ngời thế này , mà các bác bảo ế à b-)
az: ko phải ngại đâu, az thể nào cũng đc mua với giá cắt cổ b-(
hí hí ;;) bán đấu giá bạn PHAN THANH HOA í ;;) đắt phải biết , tôm tươi cứ gọi là giãy đành đạch >:)

Lương Kiến Quốc đã viết:
Hơ, nếu ko có ai mua thì phải giảm dần giá để có ng mua. Đấy là nguyên tắc của kinh doanh.
Nhưng là mình là mình muốn hỏi mua... bà chủ tịch hội đồng ấy. Mọi ng có ai có ý kiến gì ko nhỉ? mang lên đấu giá đi thôi. Đấy cũng là nguyên tắc kinh doanh đấy. Đổi mặt hàng hấp dẫn vá có tính lôi cuốn, cạnh tranh hơn. :D

Anh ơi, chị Nga ấy ạ, đắt lắm [-x

:))

đắt mới phải bán :>

bán để kiếm tiền

chán, mới HÀNG đầu tiên đã ế thế này rồi, hay tại mình ra giá thấp quá người ta tưởng hàng giả nhờ 8-}

@at: hớ hớ, dạo này eg đang kẹt tiền, mượn at tí không được à, thù oán gì đâu

BÉ THƯ CHUẨN BỊ KẾ HOẠCH LĂNG XÊ TIẾP MẶT HÀNG THỨ 2 CỦA MÌNH ĐI NHỂ...!!!
CHỊ ĐỢI BẢN GIỚI THIỆU MẶT HÀNG CỦA EM

chị Giao iu của em ơi :* chị mua Hàng cho em đi muh... em sẽ viết bài về chị hay lắm ;;)

Back
Bên trên