Bà già và con chó

Bạn Dương này post thơ hay đáo để,,, Rất hợp với dáng anh Dung hahhahha

Nguyen Thanh Van đã viết:
Bạn Dương này post thơ hay đáo để,,, Rất hợp với dáng anh Dung hahhahha
còn thiếu : lãng mạn lắm đó!!!!!!!!

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hic.. Chú Dương gây sự trước đấy nhé...
hehe,đàn em nào dám gây sự,vui vẻ tí mà :p có gì xin bác lượng thứ :p

vào hóng hớt 1 tẹo:D chuyện thần đèn này có lâu rồi ko ngờ vẫn được ưa chuộng thế

Đọc cái bài trên ở quyển "những câu đôi tục.." gì gì đó rồi, nhưng chú Dương sửa đi cũng hay phết. Ko ngờ AMS mình cũng có những người thế này, hehe, bỉ hết chỗ nói. Mình cũng chưa nghĩ đến chuyện đó bao giờ, có khi lúc nào cũng phải thử mới được, bác nào lành nghề cho hỏi kinh nghiệm cái

hic...hic...học cái gì ko học, lại đi học cái bỉ!!! đến chịu!!!

Anh chi thay toi nghiep ong than den qua nen moi nghi cach giup thoi

anh Dung định vuốt hộ ông thần đèn đấy mà,anh ý thạo nghề này lắm :D

Phải tập vuốt để chẳng may về sau có cô gái nào nhờ vuốt thẳng thì còn biết cách :biggrin:

chú Thắng bỉ rồi ko cần học thì thôi, mọi người như thế mình cũng phải học theo cho biết chút ít, ko lại bị coi thường thì chết. Anh Dung còn lo xa thế nữa à?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Phải tập vuốt để chẳng may về sau có cô gái nào nhờ vuốt thẳng thì còn biết cách :biggrin:

Chời ...em tưởng anh Dung có thâm niên lâu đời rồi mà...Anh chẳng bảo là cái gì vào tay anh vuốt thì đều thẳng tắp là gì,...hì hì/// :tongue:

Hic, thâm niên của anh chưa bằng thần đèn và cái sợi này nó cũng bền quá nên mới phải tập :biggrin:

hic...hic... vuốt lông mà cũng cần phải có thâm niên cơ à??? có ai dạy tôi với!! :D

Chú này ăn nói thô quá, :biggrin: , nhưng mà cám ơn nhé, bây giờ anh đã biết cái sợi siêu bền đó là gì rồi :biggrin:

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
hic...hic... vuốt lông mà cũng cần phải có thâm niên cơ à??? có ai dạy tôi với!! :D

có đấy,thần đèn Dung :D :D :))

Anh Dung sướng nhé...Có mấy ai được bầu làm thần đèn đâu....Nhất anh rồi,,,,:D

Ặc ặc, chưa vuốt được thẳng nên không dám nhận là thần đèn đâu 8-|

Back
Bên trên