AVAVT - Tôn Hồng Đức và những người bạn ^^

DDAY:-?
Mấy h còn DDAY =))
Doom chỉ đì tướng nó sướng chứ còn to xác thế dễ bị thịt đầu tiên :">.Đì tướng thì sướng nhất con bọ hung :-?,gặp nó xác định là đánh chay cả đời :)).
Blood :x.
Blood vô đối :x

=)) Lich là con ghẻ lở :"> Tuy nó rất mạnh nhưng nó rất xấu :))
Đánh trường phái super nuker như Lich thì chơi Lina hay hơn chứ \:D/ :x

... Thằng AVAVT đi đâu mất tăm rồi :-<

Nhầm [-x.
Lich đánh sướng tay hơn nhiều.
Ulti của nó thật là...=P~
Giang nhà ta hồi trước thik nhất Lich đấy ;;)

Nhầm .
Lich đánh sướng tay hơn nhiều.
Ulti của nó thật là...
Giang nhà ta hồi trước thik nhất Lich đấy
[-x ko đọc thấy là nó rất mạnh nhưng rất ...xấu à [-x
Chơi cái gì cũng phải đẹp đẹp chứ :x

[-x ko đọc thấy là nó rất mạnh nhưng rất ...xấu à [-x
Chơi cái gì cũng phải đẹp đẹp chứ :x

Phản đối nhá >"< :p

Anh Đức đúng hơn anh Bình (mà chỗ này anh Đức là chủ nhà nhé >:/ )
Em đánh thử con lina rùi....
Thua xa Lich...Ăn mặc có vẻ saxy hơn thôi (nhưng nhìn kỹ thì chân ngắn,váy màu nhà quê 8-} )...uti thua xa của lich^^

Lich cũng có vẻ đẹp tiềm ẩn về ngoại hình của nó (dù em chưa thấy@@)...

Thế này giống hồi chơi RYL, em chơi con rune ( buffer bên quỉ xấu xí như xác chết ), so sánh với mấy con enc (mí con buffer phe người xinh và ăn mặc như mấy bé....:)..... )..
Đúng là vẻ đẹp tiềm ẩn^^

Chỉnh sửa lần cuối:
[-x Chú em cứ thử lắp cho 2 con đấy mỗi đứa 1 cái gậy xanh, 1 cái dagon, 1 cái refresher xem nhé b-) Ra rừng 1vs1 với anh [-x Xem ai chết trước [-x =))

Chỉnh sửa lần cuối:
[-x Chú em cứ thử lắp cho 2 con đấy mỗi đứa 1 cái gậy xanh, 1 cái dagon, 1 cái refresher xem nhé b-) Ra rừng 1vs1 với anh [-x Xem ai chết trước [-x =))

Nuker ai chơi 1 vs 1 :) :p

Anh cứ thử cho mỗi con thêm 1 anh tanker đi bảo vệ xem.

Em nấp đằng sau xem đôi nào chết trước >"< :)

Nuker ai chơi 1 vs 1 :) :p

Anh cứ thử cho mỗi con thêm 1 anh tanker đi bảo vệ xem.

Em nấp đằng sau xem đôi nào chết trước >"< :)

Nói ngu quá em à =))
Phải bảo là "em chấp anh có thêm 1 con tanker đi cùng, xem ai chết trước" mới đúng =)) Còn lich ulti của nó cần 2 con để nhảy qua nhảy lại =))
Hôm qua có ở nhà đâu, đi đàn đúm cả ngày ol kiểu gì? :|

Nói ngu quá em à
Phải bảo là "em chấp anh có thêm 1 con tanker đi cùng, xem ai chết trước" mới đúng Còn lich ulti của nó cần 2 con để nhảy qua nhảy lại
Hôm qua có ở nhà đâu, đi đàn đúm cả ngày ol kiểu gì?
[-x Thế tao mới gọi nó ra rừng 1vs1 :)). Lina bắt tung trym Lịch là cái chắc :))
Combo chưởng Lich chết khi chưa kịp làm gì :))
:-? Mày ko thi cuối kì thật hả :-? Tao ngồi ôn chết thôi chắc cũng chỉ vừa đủ qua thôi nè :((

Thằng Bình...mày combo nó thế nó ko biết combo mày à :)).Thế này nhá,nó nova vào mặt mày,sau đó nó ulti vào mặt mày tiếp,rồi ulti nó đập vào con creep bắn đằng sau nẩy lại vào mặt mày phát nữa,thế là nó đuổi theo mày kết liễu đời phế nhân :))
Nói thế thôi chứ cả 2 con đều hay :-".Tướng intel đánh LAN thì kết Lina hơn còn battle net thì Lich khoái nhất :D.

[-x Mày tính lại đi nhé [-x Tao gọi nó ra rừng solo cơ mà [-x :D lấy đâu ra creep mà nẩy =)) :">. Lina Chưởng 1, rồi chưởng 2, 2 rồi Ulti 2 phát :"> Rồi lại chưởng nào đó ;;). Nếu thích thì ko chơi chưởng ;;) Bắn chay nhé ;;). Lina có phép bắn nhanh =)). Lich sống = niềm tin :"> :">

Nói kiểu đấy....sao ko bảo Lina vào rừng solo với Doom hay Juggernautđê :)).
Giờ này còn có thể loại vào rừng solo cơ à =)).
Thôi tóm lại 2 con như nhau :-".

Lina là con yếu đuối :">
Đứa nào ý kiến lôi nó vào rừng 1 1 với Rhasta hoặc Night :">

Uh, con đó là con ks sướng nhất trò :)
ulti đã xa lại còn dễ dùng, cứ thấy cu nào máu đỏ phệt phát chết =))
Drow, Troll, Nightraper, Venom.... đi cùng lane với nó cứ khóc ròng vị bị ks mãi =))

ks thế được 1 lần chứ mấy.
Làm sao = Zeus được =))
Đứng ở nhà ks thằng giữa bản đồ =))
Đồng đội tức hộc máu =))

Back
Bên trên