AVAVT - Tôn Hồng Đức và những người bạn ^^

<=== anti-str :|
Str là cái bọn củ bựa, đánh thì chậm, chạy thì như rùa, mana thì ít, giỏi mỗi trò đứng đấy làm cái bia thịt đỡ đạn hộ team mate :|
Bình: tao có 1 đống vé miễn phí <:p
Bạn tao ban tổ chức mà, có điều tao ko đi =))

B-) NS str đó Đức ạ :)).
Đùa chứ :D Chả ghét con nào cả :p Chỉ khoái mấy con chiêu bẩn bựa, nhắng nhắng kiểu như NS (Cả ngày đi farm ban đêm mới lộ diện :p), Riki (Tàng hình bẩn bựa :)) ), Rashata (hoá ...cua =)) ), soul keeper (Đổi máu :p)... chiêu số càng sáng tạo bẩn bựa tao càng kết :">
:"> Ngoài ra có con bẩn bựa khác rất kết DK :"> Nhìn nó hồi máu + hóa rồng + Stun mà vãi :">

:x Ôi, mình yêu những người bẩn bựa :))
... Đánh battle.net solo nhiều mất cả thói quen cắm mắt >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa vào đầu đã có con Ốc là ngoài L2 rồi mà :-j
Còn con blood với con chim nữa, máy soi =))

Ờ ờ :)) Cả Blood nữa :)) Còn bẩn bựa này là con đầu tiên giết mình trong quãng đời DotA :))
Tại mình đánh Centaur, còn 1500HP bị nó ulti xong chạy thục mạng về nhà =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả cần! Cứ nhảy vào là anh Đức tiếp tuốt nhỉ.:))

Bọn bệnh hoạn...giờ này còn thức spam [-x
Dota mình thik nhất blood :x

Em thích mấy con đứng xa bắn lén nếu team mate chết thì mình co cẳng chạy về nhà.
Thích mấy con buffer, inte, nuke đứng sau lưng team mate (hehe nhưng ko đứng sau lưng anh Đức đâu, anh Đức tank hay bỏ chạy lắm@@ ) chấm mút với KS^^

thg Bình là rất thik ăn chém [-x nói toàn nói xấu cả L2

thg Bình là rất thik ăn chém nói toàn nói xấu cả L2
[-x Tao ko nói xấu cả L2 :-". Có nhiều thằng L2 có chơi DotA đâu :))
Vl quá :)) sáng nay làm một trận :)). Tụi nó bung cổng mid thì quit 2 thằng :"> (Ôi Bạn Impossible thật Vl :x ). Thế là tụi nó bảo ko đc push 2 cổng :">. Nhưng tớ chợt nhớ tới bạn Đức và "Thắng là đc, quan trọng gì sạch hay bẩn :"> "
=))

Hum nay đi xem let's get loud ở cung Hữu Nghị ( giống Sing to learn năm ngoái ):D

@ Đức :Có vé rùi , có điều đi sớm tí thoai ! 7h có mặt ở nhà nó xong đến chỗ đấy cùng 2 đứa kia lun :D

Cứ để đây cho nó đầy chỗ ! :D

Liên quan gì tới war ở đây hả anh @@

Đây là Anh Tôn và những người bạn cơ mà @@

Chỉ dành cho anh Tôn đánh war thôi ^___^

Back
Bên trên