Bùi Lê Chi
(metalrocker)

Ban quản lý diễn đàn<br><a href="http://www.hn-ams
Chú Tùng.. chú thấy quả avatar của anh thế nào? :D Nảy ra từ ý tưởng của chú.. tự chụp mình nên anh làm quả này trông chiến hơn hê hê :D

các chú đếch biết động viên anh em gì cả.... không thấy nét nào giống tao à :))

Mẹ có nét này tôi đinh khen cậu nhưng chỉ sợ cậu mếch lòng. Nhưng thôi, cậu đã có lời cầu xin thì tôi chiều cậu. Cái mồm của cậu trông rất sành điệu, rất yêu .... mồm này mà tấu một bản thì hehe , người ta gọi là " ngất ngây con gà tây .... "
hahahahahahahahah

Cậu nhìn ảnh phải nhìn bằng con mắt thẩm mỹ, nhận xét từ khía cạnh nghệ thuật, chứ ai bảo cậu lôi kiến thức về giải phẫu với âm nhạc ra để bình :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai vẽ đấy anh Chi, tay nghề kém quá, ít ra vẽ cũng phải giống giống một tẹo chứ, làm xấu cả mặt anh Chi, anh Chi nhẩy? :-? Ngoài đời anh Chi "đẹp giai" hơn mà :mrgreen:

Nghệ thuật à???.... Vẽ chân dung thì một là phải giống, hoặc là phải thể hiện tâm trạng. Bức này của ông chắc là thể hiện tâm trạng rồi. Đang yêu à ...

Ah mec,, lâu lắm rồi không gặp bạn hiền. chẳng thay đổi tí nào, vẫn như Hoàng ngày nào của lớp T2 chúng mình........
Tớ muốn khen cậu vài câu, nhưng sợ anh em phản đối, thế nên không dám nữa. hic, thôi, có gì anh em gặp sau......
À +

Chú Hoàng mặt đần thối ... uống say hay sao mà ọe??? Có cần chế quả tóc dài không? :))
Thanh : cậu cực kỳ hiểu tôi ..

Rõ khổ, buồn oẹ thì oẹ chứ sao, thắc mắc cái giề? Nghe các chú nói chuyện điếc cả mắt, thế mà mắt cứ phải mở ra để nhìn cái màn hình tràn đầy tia phóng xạ. Mk, thế cho nên cái phản xạ không điều kiện đấy nó đẩy xuống mồm... oẹ là lý do vì thế...
Ah con nhà Thúy này, đợt này sang tao không qua Paris, cho nên chắc không cầm cho mày cái điếu cầy đâu, bảo thằng Cun đê...

Chi à, tôi thấy anh em mình ác ác thế nào ý. Thế nên tôi mới quay lại đây, anh em đóng cửa bảo nhau. Tôi với ông, giống như là, một người cầm đại đao của Quan Vũ, một người cầm Thượng Phương Bảo Kiếm, chỉ để chém 1 anh Hoàng dở hơi. Hả giận thì công nhận, nhưng mà thấy thương thương thế nào ý. Tôi nghĩ chắc ông cũng cùng ý nghĩ với tôi. Nên tôi xin phép thay mặt ông luôn, xin lỗi bạn Hoàng, anh em có hơi quá lời .... :mrgreen:

Kô biết là Chi ca vẽ ai nhưng trông cũng rất đẹp , kô hiểu sao từ nhỏ Thủy đã rất thích những người vẽ đẹp ...........;)(Nè đừng hiểu lầm nhen ...;))

Hiểu nhầm mà có lợi thì cứ nên hiểu nhầm chứ....

Linh mít vẽ cái "..." à.... :mrgreen:

Vẽ anh.. nhưng theo đa số lời nhận xét thì là ko giống.. chán :))

Ồ hóa ra là tự họa chân dung của mình à ....Tài thật đấy nhưng người khác bảo kô giống , nghĩa là xấu hơn hay là...........

A ra là chân dung tự hoạn....à quên, chân dung tự họa, thả nào mình trông cứ quen quen,Chi thật ko hổ danh người khiêm tốn nhất HAO, ở ngoài đẹp trai ngời ngời thế mà khi vẽ lại cố làm cho mình xấu đi để các em khỏi mất ăn mất ngủ, thật đáng nể đáng nể :smoking:

Back
Bên trên