Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Re: Audition mở rộng cửa chào đón các cư dân mới!!!

Nguyễn Đắc Thắng đã viết:
Thế này thì khó quá! mình cũng muốn nhảy cùng bạn cho vui nếu vậy thì sáng CN 15-10 thì phải hẹn nhau ở TD 407 nha. Ai vào chưa thấy phòng nào tên là HAO thì tạo nha còn nếu thấy thì nhảy vô nhảy cho vui:D

Mới lên được NC :p Mai chắc sáng ko được em còn đi đá bóng :p tối được ko nhờ
Hôm trước thứ 4 3 tiết ra Đạt thấy anh Dandy_man nhảy hăng say ;;)

nhảy Audition cũng ổn nhưng
tui thấy nó dành cho các girl là nhìu
tui thì chỉ thích võ lâm, Half life, MU.... thôi

Em chơi trò này vì thấy nhạc hay :D

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
Mới lên được NC :p Mai chắc sáng ko được em còn đi đá bóng :p tối được ko nhờ
Hôm trước thứ 4 3 tiết ra Đạt thấy anh Dandy_man nhảy hăng say ;;)
Bạn ra Đạt thấy mình hả ? Sao không vào nhảy cùng luôn, chắc thấy tui nhảy gà quá hả? Hẹn mọi người thứ 4 ngày 17 thì phải ở TD 712 chắc chắn sẽ cố gắng vào, tên phòng là HAO nha:D
Còn sáng nay có ra chơi nhưng không vào được khổ quá cơ:((

Em thích trò này lắm, nghe nhạc rất sướng. Tuy nhiên em nhảy gà lắm>_<
Ai chỉ dẫn cho em với. Hôm nào mọi người lại định hẹn nhảy tiếp thế. Cho em vào góp vui với. Mà khi đang ở trong au làm sao chat được nhỉ (mỗi lần có người gọi lại phải ra xong vào lại khó lắm)

Re: Ai nhảy Audition thì vào đây

hehehe trò này ít con trai chơi lém anh dai ơi.Mà có chơi thì bít truyền kinh nghiệm gì cho anh dai đây?Cứ tập nhiều tự khắc sẽ giỏi thôi mà ^^

ê ê ê !!!Thằng Thắng cũng chơi Au à?Hay là thằng Ngọc Anh đây?Nghi lắm?nick Dandy_man là của nó mà.Mày chỉ giới thiệu mỗi mày với thằng mỡ hả,láo quá quá láo,ở đời phải bít mình là ai chớ,sao ko giới thiệu tao với thằng Ng Hùng vô?Đàn em mà đối xử với đàn anh như thế à???????X(X(X(X(X(X(

anh em nào săn boss pmmmmmmmmmmmmmm

săn BOSS ji , ông anh lv mấy rùi , ko săn được đâu , mà lại tốn tiền nữa . Nói chung bay giờ cứ BBois 4k 140~ hơặc 8k 120~ . Nik em là KeepFair , hay vào tự do 103 . Mai ai nhày PM kid_1211 em để cửa sổ AU 1h--->3h30

^__^ Audition ở Viêtnam có vẻ mốt nhỉ? ^__^ Thế rốt cuộc Au VN chơi thế nào?? @__@

Hơ, em thấy Au cũng không hay lắm nhưng vẫn chơi thôi, cho đỡ căng thẳng (vì em ko chơi đc mấy trò uýnh nhau hay game con trai hay chơi T_T).

@chị Nguyệt : mốt là sao hả chị, trò này dễ nên nhiều người chơi thôi :p
Au VN thì chắc khác ở nc ngoài ở chỗ nó mới có, khác về số bài hát, có thêm một số bài tiếng Việt, có chỉ dẫn tiếng Việt và máy chủ thì hiện còn đang "xập xệ" lắm (mặc dù nâng cấp lên bản 6 rồi nhưng còn thiếu nhiều). Phòng chơi chia làm Nghiệp dư (3 phòng), Nâng cao (4), Tự do (7 hay 8 ý, ko nhớ 8-}), trước có phòng Chuyên nghiệp mà không hiểu giờ đâu rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Vậy hả? ^^ Chị hồi đấy cũng định chơi Au VN nhung ko cách nào vào server được nên chị chơi auditionSEA ^^ mà nhạc cũng chẳng ra gì cả T__T chơi đi chơi lai mấ bài cũ cũ :D

tro` nay` choi cung hay hay. noi chung la` do hon may cho bao luc choi nhieu chan' lam'. iem choi duoc 3 thang nay roi` moi len lv8 toan` bi bon o lop che la ga`.

săn BOSS ji , ông anh lv mấy rùi , ko săn được đâu , mà lại tốn tiền nữa . Nói chung bay giờ cứ BBois 4k 140~ hơặc 8k 120~ . Nik em là KeepFair , hay vào tự do 103 . Mai ai nhày PM kid_1211 em để cửa sổ AU 1h--->3h30

sặc tiết làm gì có boss 4k nhạc 140~

Bboy chứ có phải boss đâu anh :(

EM thấy chơi trò này key phải ngon. Bấm mũi tên với space bar. Em chơi nghe nhạc là chính chứ :D

nghe nói Au bên nc' ngoài nhạc đã lên tới 188 bmp >>nhảy sao nổi :))

Trò này khi nào đang đau đầu thì chơi 1,2 ván cũng đc :)) Relax onli :))

có ai biết cách san boss bai` " Please tell me why " chỉ tui với, hix hỏi hoài ko ai chỉ <= ko biết thật là khổ, có ai online đc chiều chủ nhật ko, nhảy với tôi, lâu rồi ko chơi, thấy nhơ nhớ

Back
Bên trên