Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

hic Au mùh trẻ con =))
hehe keke hôm nọ sung 9 , fn 178 crazy4k (8 quả liền ) =d>

Bi h có trò chọn đôi vui vãi :)) mình ngồi chọn lần lượt từng anh :)) cuối cùng chọn anh đẹp zai nhất là thắng =))

Bi h có trò chọn đôi vui vãi :)) mình ngồi chọn lần lượt từng anh :)) cuối cùng chọn anh đẹp zai nhất là thắng =))

:-j cái trò Club dance vui mà.
Tình hình là cứ thấy bạn nào cao điểm một tẹo thì nháy bạn ý từ trước khi bấm, thể nào chả vào ;))

mình chẳng bao h chơi, nên cũng chẳng có hứng chơi...
xem ngoài hàng chúng nó nhảy, trông cũng bt, ko ham lắm...
cái thời say mê online của mình qua rồi... :-<
bây h chuyển sang chat...>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chẳng bao h chơi, nên cũng chẳng có hứng chơi...
xem ngoài hàng chúng nó nhảy, trông cũng bt, ko ham lắm...
cái thời say mê online của mình qua rồi... :-<
bây h chuyển sang chat...>:)
Thế thì còn vào đây spam nói nhiều thêm làm gì hả em /:)
Không thích thì đừng tham gia.

:-w dạo này quay lại chơi AU thì ức chế, chúng nó giảm số VCoin nạp qua SMS đi mới đều chứ 

nó giảm đi để cho cái khuyến mãi mua thẻ trực tiếp đấy mà chị :-s vtc làm ăn vớ vẩn lắm :-<
trò club dance em chả hiểu j luôn :"> vào thấy anh đẹp zai thì chọn :"> nhưng buồn cái là ko del đc :| :-s

Cái trò Club dance đấy tớ chỉ biết chơi bình thường như chơi chereography ấy, còn chả hiểu j` sất. Nói chung sở trường vẫn là nhảy đôi, nhất là bài Please tell me why ấy, per nhiều, combo toàn x4 x5 x6, nhảy với chồng cũ thì toàn trên 20 tim :)).
Ghét nhảy bthường với nhảy tự do nhất. Skill ngu hok tả đc :((. Nhưng nhảy dynamic thì lắm den, lắm exp :D.

to' tha^y' Au ngay` cang` nham` hay sao y' :-?? kieu? nhay? ko moi' lam' con` nhac. thi` update hoi cha^m va` it' ^^

Chơi au ở trong phòng thấy em đẹp dã man ra ngoài đường gặp em thấy em cá sấu dã man =)) =))

A, bạn Trung đú đởn lên forum trường tớ cơ à ? ;;) ;;)

làm nv lên 21 5 lần ko được! Chim kú dã man! Phải nhờ Long Braves làm cho. Tưởng nó làm hóa ra là nó cũng nhờ đứa bạn làm hộ (_"__)
Ai chơi PM cho Lil_Silv3r nha ^^!

Chơi Au hay mà, ngồi chơi lâu thì nhàm thôi.
E mang tiếng chơi 5 tháng nhưng hè bỏ bê, vào năm lại chăm chơi(thế mới chết chứ) nên mới có lv 17 thoaj :(.
Dạo này vào Au toàn bị kich ra, tức muốn đập vỡ chuột luôn :((
Nghe nói mọi ng hack đc Truyền thuyết :D nhưng e chưa làm bao h:|. Có ai bít hok vậy?

mình lv 24 :|
nik là AMS__Rhasta ( 2 gạch dưới nhá :| )
nv truyền thuyết dễ mà
đưa đây mình làm cho
mà ai mún đấu bb8k 140~ hem :-/

Clan [P]ro[C]hjck của em đang tuyển mem
ai có hứng thú thì qua td 409 test :">

Chỉnh sửa lần cuối:
eo,bboy 8k 140~ ah, ghê thế, có hack hok đấy ;))
nhà ở 409 ah, tui hay chạy nhảy ở 205 cơ, hum nào chơi gọi nhau cái nhờ :D
Pm nik tulanhbietdi lv17 nhé...keke

Chỉnh sửa lần cuối:
thời nào còn hack hả bạn :-/
cả clan mình fn bb8k 188 hết, mình ko làm dc. đành ngắm bọn nó thi đấu với clan khác đấy :((

oh...h mới để ý có cái 4room này! :p
cho bạn tham gia với...
nik: Alice_dance
lv: 26
sever: 109
ai rảnh choa làm wen ná..:x

Back
Bên trên