Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Thì em cứ luyện tập đi, chuyện báo danh thì nó cũg chỉ là cái danh thôi mà, quan trọng là trình độ phải đc thừa nhận ;)

thế nghĩa là ko dc thừa nhận đúng ko=))
hết hè đến nơi rồi,luyện cái gì nữa:-<

Tớ sắp bị khai trừ ra khỏi HF...chả hoạt động rì,toàn trốn event...=))...cái thằng cha Tuấn hắc lắm...:-<
Có rì sang ĐCNĐ cho đỡ phải theo mấy cái event...=))

@ Đăng: vụ báo danh thì a chỉ là mem bthg thôi sao quyết được :-<

@ Nam: =)) thi ĐH xong rồi thì tham gia đê =)) ông Tuấn Kenny ý mình có cảm tình phết :-? đợt lên cyzone giao hữu còn chỉ mình nhảy Techno :">

@a Quân:ừ thì e nói thế thôi,nếu có trong clan thì tốt,ko có cũng ko sao:-j,chơi vui là chính:X

a Nam chơi cái gì đấy,cũng BU à,ae mình giao lưu tý nhỉ
a Quân bà béo ít onl thế:-s

@ss Ánh:ss thì cần gì clan:-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Có clan thi thoảng chán chán rủ chno đi chơi vui phết ý ;))
Đợi có điểm xong cái là xin vào QDHR luôn :x

@Đăng:A chuyên nhảy tự do thôi =)) Đợt này A cũng ít OL lắm.Cho A nick đi có rì khi nào A OL thì A add.Giống cái photo à?
@Quân:Hôm nay vừa OL phát bị chửi túi bụi...bùng 3 lần đi tập,1 lần đi diễn,1 event và 1 hôm off =)) CN tuần tới mà k đi là tớ thành thí sinh tự do...:">
Bây h lại là ông Tuấn Junki rồi.công nhận clan tớ ai cũng lên tay techno.ông ý có 1 thằng đệ 2 ngày tập nhảy AU+BU techno 1k per.shock!!!

cho em hỏi trong forum này có anh chị nào fn được nhạc 200 ko hack ko ạ? :D

@ chị Ánh: ko clan cũng có nhiều cái hay, tự do tha hồ bay nhảy ;))

@ Nam: sặc khiếp thế cơ à :-ss :(

@ e Hồng Quân: 4k thôi :"> rùa

2 cái ảnh là fn thường + crazy trong 1 ván mà sis ;;) cái này em post rồi nhưng mà có em kia hỏi thì post lại, sis thông cảm cho con gà thích tự sướng ;;) :"> =)))

crazy thì càng pro, mà fn thường em cũng phục lăn rồi! :-s
@anh Quân: cho em xem cái clip được ko? :D

anh down hack ở đâu đấy, chỉ em với! :"> em tìm lòi mắt thấy mỗi hack del, hack per! :( hồi trước có hack 2k, hack kill boss, hack canh per... nữa nhưng bọn nó đóng cửa hết rồi! :-s

Anh nhảy gà nhưng cũng ko đến mức dùng auto hay hack rồi post ảnh lên đâu :-? :-j

Còn nếu em muốn tìm hack thì ra chỗ khác :)|

Back
Bên trên