Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Qua dồn 1, dồn 2 ko del thì chịu :( ấn del thì 10 ván qua được 6 :D

Sắp tới có event sinh nhật Au :D

ừk...Tớ suýt bị mấy ông HF bắt lên sân khấu múa cột...tập mấy hôm rồi...may mà cáo ốm thoát đc...=))
mà chính xác là hôm nào event ấy nhở? 25/7 à...:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
25/7 :))

No1 làm nhạc kịch =)) hôm nay bắt đầu mới tập, mai tổng duyệt =))

No1 nhân khẩu đông tha hồ mà lựa...
HF bọn tớ mem đc có 3x thằng nào cũng phải tham gia...chết nhục...T__T
thì bọn tớ cũng mới tập có 2 buổi chiều mỗi chiều 1 lần diễn...mai tổng duyệt...=))
Mai ổng bắt 6h tập trung ở nhà ổng...tớ bùng đi chơi với lớp...;))
mà Quân chỉ tớ đỡ bài Hand up đi...bó chiếu luôn đấy...=((

a Quân quả hôm qua mis 0 đoạn dồn 1=P~,dồn 2 mis 0 chuyện bt mà:))
nhưng mà đoạn dồn 1 quẩy 1 tay như e thì phải Kibita,cầm bút bi chấm 92 chấm lên tờ giấy trong vòng 5 giây=) thì mới qua dc,ko thì cũng phải phụ trợ thoy8-|
@a Nam:Đăng là e đây này:)),sang đây e chỉ HU cho,e ko nhảy dc nhưng chắc dạy dc
mà a Nam bên Hát Ép à=))
@A Quân:a nhớ câu chuyện mà có chữ Hát Ép ko;))=)
a bỏ 2 quyển vở ra cái xem nào,thi đấu ai làm trò đấy dc[-x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Ánh: sắp sinh nhật Au nên VTC tổ chức ngày hội tài năng cho các clan mà :D

@ Đăng: Nam vào HF cái là đổi tên ngay chứ ai như mày [-x

@ Nam: HU tôi ko biết nhảy, bảo thằng Đăng ý =))

@ Nam và Đăng =)) : che vở thì đã làm sao :-w

e thì chưa nhảy được HU nhưng biết hết skill=)),mà a Quân hồi trước quay clip 44 G HU cơ mà:-"

@a Quân:ko đổi tên thì sao,còn chưa dc báo danh đây này:-w,che vở thì ko đúng thực chất chứ sao:-",đùa chứ che vở nhảy cũng thế thôi,về sau bỏ vở ra sẽ ngon như dùng vở:X

đợt này đang chuyển sang tập 1,2...mấy ông bắt tắt màn hình tập...thú tính wa'...=P~
sáng mai có ai lên cyzone k,làm hướng dẫn viên cho tớ với?...:">

hot n cold 132... :->

come down the street...140...mặc dù đã cố gắng nhưng vẫn có 2 cái fn bad.. :">

Fam quản gia win, No1 giải nhì, HF giải tiềm năng :D :D

Giải tiềm năng là giải 4 à...:D...thế là có VCoin k?
Mà hôm qua mấy cha đi chơi hết sạch tiền rồi...k sơ múi đc rồi...:((

Hôm qua thấy HF đông vui phết hehehe :D Nói chugn theo đánh giá chủ quan thì trong 4 tiết mục giải cao thì chỉ có No1 và HF thực sự là cây nhà lá vườn, được giải là xứng đáng :p

Giải thưởng có cả tiền mặt lẫn VCoin hay sao ý :D

Đm Quân, thế mà ghi rõ to cái tước hiệu bỏ Au :-&
Hôm qua đêk đc xem hội thi tài năng các clan
Mình đang định nếu đợt này thi đấu even của QĐHR mà rH ko tham gia mấy thì quyết định vào QĐHR luôn :X Có người rủ :X
Đang trong thời kì luyện lại BR, công lực đã bằng được 2/3 của trước :X
Mà No1 tập kịch bệnh ko chịu được :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì rõ em bỏ Au thật mà, đây là offline ở ngoài thì đi cho vui chứ :)) Mà rH bây h xuống lắm, bởi bản thân đấy chỉ là cái clan thứ 2/clan phụ của nhiều người, phong trào ko ai khuấy động, tính màu cờ sắc áo cũng ko cao, cộng với nhiều pro nghỉ chơi nữa.

Huyền đen vào QDHR đi :x cái cộng đồng Au bé tí của HAO sẽ có đủ đại diện ở 3 clan trong top các clan hoạt động mạnh nhất hiện nay :)) No1 QDHR HF :)) thế này mà xích mích clan thì hay nhỉ =)) =))

@a Quân:ko sao,ae mình đông hơn mà=)),cứ để họ giả quyết trước rồi đến ae mình:-"
mà e dc báo danh chưa đây:-s,qua test rồi mà cứ như ko=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên