Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

c.Ánh ám chỉ e à;))
e cố tình ko hiểu để thân chủ nói ra đấy;))

Chỉnh sửa lần cuối:
6h tối mai lớp e tổ chức giải Beat Rush nhân dịp 20 11, ai muốn giao lưu pm nik em nhé [=))]

haha nhảy thường thì lớp e nó k biết chơi chị ạ, các bé dạo này đang máu Beat Rush vì cái trò Ctrl rất là hấp dẫn =))

Cũng tùy nhạc chị ạ :D Nhạc càng chậm thì thời gian để bấm Ctrl càng lâu :D Nhạc nhanh thì ngược lại. Cái đấy chỉ cần trên 60 hit là đc Perfect :D

Chiều e vừa lấy nik con Hương nhảy, nhạc 196 mà vẫn trên 60 hit như thường, mấy thằng cùg nhảy nó bảo "oh tay e tay trâu à " =))

Ủa qua h mất rồi :(( Vừa nãy ngồi beat rush mãi :(( 196 em vẫn trên 60hit mà :| Đùa phí quá, hum qua ko on ko vào Hao, ko giao lưu dc với lớp Tin rồi =(( Hum nào tc tiếp iz Quân =((
Từ hum beat rush mới chụp được có vài cái ảnh này :| Chưa phải là lúc thăng hoa nhất ;))

:))

Mụ Huyền nhảy ghê phết nhờ :-s lớp e gà lắm, đấu với chị thì thành gà để chị săn thôi :( Từ hồi ra Beat Rush đến h chưa lần nào đc 1 triệu điểm cả :((

Xời :-j gà bỏ xừ =))
Từ hồi nhảy Beat rush được 2 lần trên 1tr rồi =))
Từng nhìn thấy 1 ông No1 nhảy 2tr rồi =((
p.s: Cái kia là 8k còn 4k còn hơn thế :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi nói chung bàn về nhảy thường thì chị sẽ wan tâm còn mấy cái này chị xin kiếu! ^^!

Hức hức hôm nay tí full per đc 1 bài nhạc chậm :(

Vâng và đây là kết quả của cuộc giao lưu Audition 12 tin :"> :-" Thể loại BU và Beat Rush thì e chưa có đối, đây là 1 bài thăng hoa 4k :x =)

Đính kèm

130.6 KB · Xem: 4
Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Uồi ngôi sao kìa :)) sáng thế :))
Tình hình chiều nay được nghỉ học ca 1, vào 202 nhảy cùng bx No1 Kube vs No1Bad =)) Thắng No1 BAd 5-1 >:) Bất chấp nhạc toàn 130~ :-j Chụp rồi quên là ngồi hàng ko thèm up lên photo :((

No1 Bad hả :-? chưa nghe danh bao h ;;) Thử nhảy với No1 Crazy hay Alex xem ;;) :-ss

Mà mụ Huyền biết 8k nhờ :-s mình chỉ biết mỗi 4k :((

@ Tối nay nhảy thường toàn thua per thg Sỹ điếm :( Có mỗi bài 1 2 Fiesta là mình thắng, lại thắng hoành tráng cơ :)) há há

Há há sáng nay 4 tiết tuyển Au lại nhảy tiếp =)) 1 2 Fiesta lại 34 per 4 combo =))

Back
Bên trên