Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Huhu bây h mới biết bạn Vi Thanh Nga học cùng khóa với mình là thành viên No1 1-2 T_T Thế mà chả chịu vào đây bao h cả :((

h mới biết có hẳn sân au riêng cho Amsers :(( h mới biết anh Gà Rán cũng là 1 Amser, h mới biết bạn Quân cũng chơi Au :)) bỏ 2 tháng rồi, muốn xem Au mới thế nào mà ko down đc T__T

ôi dào...dân trường mình Au pro nhìu lắm nhưng ko vào đêy đâu! :-j

trước chị thấy có cả 1 đứa vũ thần trường mình cơ mà! :-j

có Fam Amser đếy! ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hức hức :( Thế ạ

Thì ở 1 mức độ nào đó nh~ ng ở đây đều khá ở 1 thể loại nhất định ;;) Như chị Ánh ở thể loại nhảy thường, Huyền thì BBoy :)) bạn Nga thì 12 ;;) E với Đăng thì BU >:)

:-" Chú Quân phát biểu gì đấy ;)) Kể thiếu ank Gaara, a Bubu, a Quế Anh nhá ;))
Vũ thần tr mình hình như là anh Bubu (Quên xừ tên ank ý rồi =))) Cùng khóa vs chị Ánh học ĐỊa, 0x của Kim thì phải ;))
Amser chơi Au nhiều, pr0 phết đấy chả qua ít vào Hao, có vào cũng ít để ý đến 2pic này thôi ;))

chị thếy kon gái cơ! cũng cùng khóa vs chị hay sao ý...mà hem wan tâm lắm! tại mấy lần gặp ở Bống thôi! :-j

Bống tối bỏ xừ, như kiểu nét đèn mờ ý :-s Bàn phím hem nhảy BU đc ;))

@ Huyền: thì e kể nh~ ng hay vào topic này thôi mà :D a Quế gần đây cũng k thấy xuất hiện nữa :-<

Kể ra phong trào Au hồi trc sôi động hơn nhiều, ngay hồi lớp 10 bọn lớp em toàn thi per Plz tell me why ăn tiền cơ :)) Hồi ấy mình lại chưa chơi AU :">

:-" Chú Quân phát biểu gì đấy ;)) Kể thiếu ank Gaara, a Bubu, a Quế Anh nhá ;))
Vũ thần tr mình hình như là anh Bubu (Quên xừ tên ank ý rồi =))) Cùng khóa vs chị Ánh học ĐỊa, 0x của Kim thì phải ;))
Amser chơi Au nhiều, pr0 phết đấy chả qua ít vào Hao, có vào cũng ít để ý đến 2pic này thôi ;))

Bubu có phải ông Sơn Tùng lớp ĐỊa 05-08 ko:-?,a này cũng pro BU,skill tốt,miss mỗi Hands Up,nhưng ko biết per thế nào:-?

E cảm ơn chị Ánh vì đã vất vả làm nhiệm vụ cho e ạ :"> :"> :x

Giao hữu với chị Ánh đc mấy ván Beat Rush B-)

chị ko bít per... =.="

đùa...ức chế...lúc chìu làm xong NV tưởng nhẹ người rồi...tối vào lại...way trở lại 99,95%...òy bắt làm thêm NV lần nữa... điên hết cả tiết... X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Là sao hả chị =P~ e k hiểu con của chị hay con của e ạ :D

Đăng: Chuẩn rồi đấy ;)) Xem ank ý nhảy Bu thì đúng là 8-> Hình như ổng bỏ Au lâu rồi
Ank Quế dạo này chả chơi Au nữa, thỉnh thoảng vào thôi, hum nọ vừa kêu vứt nick cho chị chơi mà QUân ;)) Ai có nhu cầu lấy con Kaka của ank Quế pm ank ý kìa ;))

Bây h bà Huyền có ở clan nào nữa k =P~ trc thấy để ở sign nik ở clan Vip Xinh mà :D

@ Chị Ánh : thế làm nv đc chưa ạ ;;) có phải bán cái áo nào hem ạ ;)) À mà quên mất k hỏi con heo chiều nay là ai thế ạ =))

chị thừa 6tr DEN sao phải bán đồ? Làm được oài! :-j

con heo đếy là heo kưng chị của chị đếy! chị có 2 kon heo và 1 kon kún... ;)) :">

Back
Bên trên