ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

cám ơn anh Phong nhìu :D senior tốt bụng :D
hum nào anh đến tr` nhắn offl cho em :D
mà em tưởng anh vứt vào cái đống đồ của em ở bên kia??

Anh vừa đến sáng nay, gặp mẹ chú. Anh chỉ để lại school notes thôi, còn mấy quyển sổ anh đem về vì anh còn ghi chép nhiều thứ nữa.

ngày kia ai sg đi đc thì đi đú cái nhé ... karaoke , hẹn ở cổng ams 1h chiều ok ?

số mku là 09 36 104 894

Ok. Chiều thứ 7 nhỉ? Btw, bọn Sài Gòn tầm 8,9/12 sẽ ra đến HN.

Chào anh em, die rồi. Singapore Chinese Girls' school. Ai cho mình biết trường này nó đụt tn nào cái. N mà ko cần biết, vào girls' school là đã muốn tự tử lắm rồi. Thôi coi như là an ủi học vs chị Mai K9 và em Mai mới sang vậy. Thảm quá :((

chac, may ban nay ve nha di choi kinh qua ac ac...^^.SCGS a, tot ma ^^ Girls' school fun lam em ui ^^ ...sau nay se yeu SC lam day , chi thay dua nao vao SC cung yeu truong het ^^ em yen tam , vao day tha ho ma hoc nhieu thu fun lam ^^ hoi truoc , bon SC con hoc makeup, hoc cach an uong , hoc cach an uong cho ng gay ^^

hị có thể về sau sẽ iu trg chứ cả đoàn bọn em nauseated lắm rùi T_T
mấy bà ý cũng ức chế vn, kiểu khinh khinh bơ bơ
bảo là ko ngờ bọn vn là crazy gang, rùi ko ladylike < cô giáo em thăm dò đc /:) >
vì trg này đào tạo wife cho rich men mừ :))

cứ có vn là ra điều dạy bảo lễ nghi rùi đủ kiểu :-s
nói chung là bựaaaaaaaaa

chưa j mà em đã exhausted quá rùi
never mind, sống để chơi ^^

Ối ối em gái ơi chị đã có đủ thứ để chán đời rồi mà em còn nói thế này thì chị biết sống tn sắp tới đây :(( chơi nhau quá :((
N mà nói chân tình là (trích nguyên lời phụ huynh nhá) là xong rùi còn lấy chồng :(( chuyện vs cả trò /:) cứ làm như hết việc rồi ý. Phụ huynh thì sung sướng nhảy dựng cả "lên" còn con cái thì tình hình là chỉ muốn căm đầu "xuống" đất thôi :((

Các em iu bít trường chưa ? Anh đang trượt tuyết ở Mông Cổ, ăn thịt dê suốt ngày nên tí nữa thì quên béng hết jnrs :)
Đợt này về VN phải mở trại chăn dê, nhân giống thằng Cường !

a u, SC thi chuyen day may thu de sau nay lay chong , n ma cungc ha co gi dau , truong rat nice voi bon em day ..hehe..chi cung ko ro SC lam dau, vao day My linh , Khanh Linh voi My Dung k10 tha ho ma chan dat ^^

theo những j em thấy hiện nay thì hoàn toàn ngc lại :))
có thể lũ bọn em giặc cái quá chăng :))
anyway, hell with it ah

e hèm t4 tới t3 ở ams mọi người đi karaoke rồi lẩu tứ xuyên nhé ^_^ mỗi người cầm tạm 50K đi là ngon ^_^

con Linh học SCGS đấy à :-? vui rồi :))
t4 mọi người ai đi được thì đi đi nhé :D đi đông cho vui :D thứ 4 sau tiết 3 \:D/ ai có xe máy thì vác đê

Back
Bên trên