ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Em gái hum nay sang rồi :* của nả thế nào, chắc ko có lap theo ng` nên ko thấy onl nhỉ :-/ chiều chị đi học ko đi đón em gái đc :(

oài, về tối qua :D
em MaI hum nay sang rồi, chán nhhỉ
oầy, hôm qua hạ cánh xuống Nội Bài, thấy nhộn nhịp phết, tàu bay nó cứ lên xuống ầm ầm, cứ như là changi ý
chẹp chẹp, apec có khác...

Ối anh ơi nói thế em lại thấy đời thảm hix :(( Apec còn đc nghỉ mấy ngày nữa :( tha hồ mà chơi bời :( Mình ở đây thì vẫn bridging như đúng rồi ý :( Chết :( Đâm đầu xuống Singapore river tự tử đây :(

Xin lỗi Mai em hôm qua anh về thì đã 9h rồi, 12h mới ăn uống xong có thời gian sờ đến cái laptop thì lại không connect được, không gọi được cho em trước khi đi. Thôi ở bên đấy vui vẻ nhé
\:D/

bây h mới có cơ hội onl chán té !
bận quá mọi ng ạ
em type vài dòng rùi out đây
mà để em đi lấy SIM CARD
rùi có j liên lạc với chị Linh vs. anh Tùng ^^^^
nói chung là tất cả đều welll !!!
xie xie mình với bạn j đó đến đón em ở airport
xie xie :* >:D<

Ờ ngày đầu tiên mà em :)) Tối mắt tối mũi vào vs đống đồ đạc lẩm cẩm :)) Đời nó pon chen lắm em ạ :)) Em mất xông sắp xếp cẩn thận để rồi 1 tuần sau lại tung hoăng hết cả ra, chị đảm bảo đấy :))
AAAAAAAAAAAAAAA Anh Tùng thế là ko đc, phải cản em chứ /:)

chị Linh : em có xếp đâu :)) đằng nào cũng chuyển phòng
eo, con Tàu bên cạnh chăm ghê gớm, nãy h ngồi ở bàn học
ah nó vừa lôi bánh ra ăn kìa :))
lưu manh giả danh trí thức !

phòng ở đây nhìn ảnh xấu kinh nhưng đến đẹp đẽ dễ thg kinh khủng, có aircon là lá la

Sang rùi huh ? Còn mai nữa thui là thi xong, ta bắt tay vào chiến dịch juniors. Các em iu dấu đợi anh nhé >:)

Ai yêu anh :))
@Mai: hờ hờ mấy con phòng chị cũng thế :)) n sau vài ngày phát hiện ra bọn trẻ con chat chit :)) vài ngày nữa thì chúng nó voice chat inh ỏi cả lên :))

Ôi!Các anh chị đã đi rồi đấy à?:) :) :) Ko biết bao h em mới được bằng các anh chị đây!Nghĩ mà lại thấy sướng!8->
@ Chị Mai:Sorry chị vì ko tạm biệt chị hôm đi,nhưng hôm đấy em đi thăm quan với lớp nên ko biết chị đi!:D :D :D Chúc mừng chị đã sang đấy an toàn!!!\:d/ :-h

:( ng` ta thì cứ bảo sướng, mình ở nhà sang đây thì thấy như rơi từ thiên đường xuống địa ngục :(( thảm :((

hị em thấy nói chung là passable, nói thật là chẳng đến nỗi nào
-------------

chị Linh ơi số chị là j ý nhỉ, ko add em nè 81347176 ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
nhạt vãi tè , a lâm karaoke ko ^^ đang nhạt đây ở vn chả có mẹ j làm :))

Hờ, thế mà có ng` mong về Vn vãi :(( Ở đây ăn giáng sinh trong cái nóng nhiệt đới điển hình thì hay lắm ý :((

Back
Bên trên