ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

mac comple ah :)) chang phai mang di dau em ah .em sang ben nay chet nong day .
Chi ko biet . nhung ma con trai ko can den muc the dau ...chang biet , chi it khi thay bon no phai mac nhu the .Tuy , co cung duoc .hoi Phong y
Ah , thuc ra neu co ai mac may bo do truyen thong Vn cua con trai y ( chi cha nho goi la gi .ao the ha ) thi cang hay :D
Den ban ma loai dai , mong thi cung ko ton dien tich dau .

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn em cứ mang nhiều mì gói vào , sang đây chia anh tý he he :D

laptop với từ điển thì sang mua rẻ hơn , quần áo không cần mang nhìu đâu, sau này sẽ đi shopping kinh khủng lắm :)) .Ko cần mang sách vở rì cho nó nặng vali.
Mà mấy đứa con trai mua nhìu pc games vào , sau này muốn cũng ko có tiền mà mua đâu , mua Dungeon Seige II ý :D

Chết thật,em cũng định đi mua đĩa lậu từ lâu rồi,nhưng cũng ko tính mua đĩa games.SAng í vẫn có thì h để chơi hả anh :p,các anh có gửi mua đĩa j` ko,thằng em mua rồi xách sang cho,ngày kai bay rồi,ko bít có kịp ko nữa...
Cả nhà cho em tham khảo luôn giá laptop bên í nhé,có rẻ hơn ở nhà nhìu ko ạ? :-?

/:) Phong đấy hả Phong? anh Vitlon lại đi bắt nạt trẻ con thế.. Phong nói chuyện với anh Vitlon thế cũng không ổn, nhờ anh nhờ... :D

nhưng mà thế thì hội 11 đi Sing năm nay sẽ bị chậm 2 năm à?

à quên, thế là chúng mình sẽ có diploma cùng năm cậu ạ :D nhưng mà nếu cậu học chuyển tiếp thì không khéo tôi lại bị chậm hơn cậu mất :(

Phong đấy hả Phong? anh Vitlon lại đi bắt nạt trẻ con thế.. Phong nói chuyện với anh Vitlon thế cũng không ổn, nhờ anh nhờ...
Not again :|
To Lê Thanh: Em không cần mang comple đâu, mang 1 cái áo sơ mi dài tay, một cái quần âu + 1 cái cravat là đủ rồi.:)

mang comple đi chứ :D hồi tôi ở bên kia, kể cả không bắt buộc nhưng những đợt formal một chút, chúng nó mặc comple cũng rất đẹp :)

Vấn đề là không có lúc mặc ấy chứ.Em có bộ áo the khăn xếp thì mang đi.

mang comple như Phong để ASEAN dance ngồi ngắm gái à ?!?!?!?
Mang cái rì bốc lửa tý em , thật hot vào mới dance được với 11 vợ như anh nè :D

x( cậu Phong! về đi học nhảy với tôi X( thể loại đâu mà bạn tôi lại không biết nhảy [-( không được để thiên hạ nó coi thường thế x( đã đi nhảy là phải xông vào với gái chứ cớ sao lại mặc comple ngồi ngắm gái? nhớ đấy, tôi không tha cho cậu đâu! đi học nhảy ngay! X(

Hehe, thấy vietnamese scholars trường ams sao đông quá. Tự hào trường mình ghê, tự hào vietnam mình nữa. Mấy đứa sang gắng làm rạng ranh đất nước nghe ko? Trông đứa nào đứa nấy mặt mũi sáng sủa, triển vọng lắm.
Mà ở VH sao chả biết ai là VN ai ko thế nhỉ. Mình hỏi tiếng Việt mà các em toàn hỏi lại bằng tiếng ANh, ngượng quá. Chắc tại lâu ngày tiếng việt bị ngọng mất rồi

:))..Con gấu mẹ lên đây làm anh mày cũng phải lên theo:)..Phiền quá:)..thi thế nào rồi cu?
Mà ở VH sao chả biết ai là VN ai ko thế nhỉ. Mình hỏi tiếng Việt mà các em toàn hỏi lại bằng tiếng ANh, ngượng quá. Chắc tại lâu ngày tiếng việt bị ngọng mất rồi
huh? tức là thế nào vậy? Bọn nó giỏi TA quá hay là mày dốt TV quá thế? Mà jr năm nay ntn?

Bùi Thanh Tùng đã viết:
:))..Con gấu mẹ lên đây làm anh mày cũng phải lên theo:)..Phiền quá:)..thi thế nào rồi cu?

huh? tức là thế nào vậy? Bọn nó giỏi TA quá hay là mày dốt TV quá thế? Mà jr năm nay ntn?
Chắc là cả hai. Thi cử dạo này tệ lắm. Hôm nay vừa screw up physics xong. Anh thi cử thế nào? May bữa nữa có định về RI chơi với bọn JR mới sang ko? Thằng Vĩ đang gạ em về cùng nó đấy.

hehe, tao cũng dứa.. Chả biết được.Chờ kết quả xem sao..okie, bao giờ về RI thì msg cho tao 1 cái:)..anytime b4 this thursday coz thursday đến sunday tao có camp..NHưng bọn RI jr ở OH cơ.

Mà cái bọn jr khóa 10 giờ lặn đâu hết rồi nhỉ?

ôi giời ơi , vào câu bài cùng mọi người nào :D
anh P khi nào sang ?? mà anh Long của ACS là HLVL hả anh P ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h thì đang ở bên này hết rồi,mang thì ít mà sang đây mua thì gấp 10

NGhe chú Công kể bên ÁEAN đứa nào cũng mua trên 1000$ rồi ah?

tao mang có 37kg xong rồi phải gửi sang hết 3 đợt , toàn là quần áo để đi OEP :)) khốn nạn chưa , sang Thượng Hải thì tha hồ lạnh :((

Vãi

Tao cân mãi,cố nhồi đồ ăn vào cũng chỉ 20kg

MÀ có mỗi cài trường nhà giàu này có OEP thôi thì phải,thử hỏi bọn ASEAN xem có không?

Mới biết anh LÂm có 11 vợ

!0 trong ssos đó em gặp rồi.Một đã bị anh Tùng làm thịt ...:D

Back
Bên trên