ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Uông Tùng Lâm
(Nemesis)

Hi hi năm nay nghe nói mính có tổng cộng 25 juniors , ai có list ko !?!?!?!?!?!? :)) :)) :))
:x :x :x :x :x hình như 14 girls phải ko ?!?!?
Still outnumber boys hu hu hu ...... :(( :(( :(( :(( :((

:)) Thế thì ko biết học lớp Nghiêm sẽ thế nào :)) Ăn nói thế này thì bó tay với bọn trẻ :))

Thôi, never mind, em cũng chẳng muốn cãi nhau với ông anh làm gì cho mệt.
Respect can not be gained by age.Moreover, respect may not always be shown in trite and hollow words.
To Lâm: Cuối tuần này mới có lịch bay,YM mai qua lớp tao vứt cho.

Then do you know what courtesy and politeness are ? You may hate some of your teachers, but you cannot call them "mày".
Besides, "age" does deserve a little respect, at least let it be reflected in the words you choose

Hóa ra sau 1 năm em Phong vẫn như xưa :)) KHông có gì thay đổi. Bó tay. Kệ đi Vitlon ơi 8-} :))

Thôi kệ, thằng Lâm nó ko có ý kiến gì thì thôi
Sorry em Phong coi như anh chưa nói gì :)

To Lâm: Nghe nói năm này trường mình khoảng 5 đứa, tổng cộng trên 25 đứa thì nửa nam, nửa nữ.
He he, mấy hôm nữa bà Yvonne Lim về trường tuyển tiếp school based.Không biết kết quả ra sao.Ê, mà nếu bọn MOE qua thì lại ở Victoria à?
To Others: Nếu mọi người có tin gì về asean scholarship thì vào nói, còn nếu vào đây chỉ để dạy lễ nghĩa thì có thể mở 1 box riêng bên Thảo Luận Nghiêm Túc.Còn nếu thấy khó chịu quá, không thể không viết một bài reply lại thì có 1 cách khác là ấn Alt+ F4.Chấm hết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mie thằng Phong , mày láo nó vừa thui nhé , tao đến trước mày 1 tháng , dù rì vẫn là senior của mày , .....
Ăn nói với người lớn có respect một tý , ... , trong mấy thằng school based , mày là đứa bị seniors ghét nhất đấy !!!!!
To Long : có em nào xinh ko ^.^

Mie thằng Phong , mày láo nó vừa thui nhé , tao đến trước mày 1 tháng , dù rì vẫn là senior của mày , .....
Ăn nói với người lớn có respect một tý , ... , trong mấy thằng school based , mày là đứa bị seniors ghét nhất đấy !!!!!
Chú trật tự đê, cái đứa khóa 10 mà ít đi với senior nhất là chú đấy, vậy mà còn dám mở mồm ra nói senior, :)) vả lại, chú xem lại bản thân xem chú, ko biết gì chớ có to còi.School based ngày kia thi, 29/10 qua.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâm mở topic để tìm juniors, tao ko quan tâm tới việc mày thiếu respect người khác như thế nào , đừng làm lạc topic ... Nếu ko thấy sai mà sửa thì Lâm cũng chịu

:)), vãi lúa, bị bơm mấy câu đã thế này rồi, chịu chú.Lo học đi, tuần sau thi rồi, đừng có để bị F9 Toán Lý hóa thì nhục lắm :)).Juniors 2 tuần nữa sang.

Thế Ams năm nay có mấy người , những ai dzậy , sao ko ai có thông tin rì thế !!!!

Thế mà cũng gọi là thông tin đầy đủ à , bó tay >.<

Em xin kính cẩn chào các vị tiền bối ạ,đến 29 này em bay sang í,hi vọng được các bậc đàn anh dìu dắt.:p.Theo em biết thì trường Am hình như phải gần chục đứa đi cơ,đông lắm.Để hôm nào dỗi em pót cái list lên cho các anh.

Mới có vé bay hả em ;).Cuối cùng thì School based hôm nay mới thi, lại sang chậm hơn 1 tháng rồi, tiếc thật :)).

Back
Bên trên