Arsenal lovers vô đây nha !!!

thằng Hưng hiểu ý anh nói gì ở câu đấy ko mà đi quote lại bài của anh thế ;))

MU hôm đó thắng là xứng đáng, họ chơi bóng ở 1 trình độ cao hơn Arsenal, mặc dù là Arsenal's fan nhưng anh cũng phải công nhận 1 điều như vậy, dù trong thâm tâm vẫn có suy nghĩ và thực sự nuối tiếc vì chúng ta đã thiếu đi 1 số vị trí quan trọng cho 1 trận cầu đỉnh cao như thế.

chú Hưng cũng là 1 fan của Arsenal, anh biết là Arsenal thua chú buồn, anh cũng thế, nhìn khuôn mặt bác Wenger não nề mà nước mắt mình chỉ chực muốn trào ra, nhưng anh nghĩ chú nên suy nghĩ thiết thực, post bài khách quan hơn 1 chút (dù là ở ngay trong topic Arsenal), không phải đội người ta thắng thì là đá ko đẹp, MU chưa bao giờ là 1 đội đá bẩn cả. Ấy là còn chưa nói đến việc nếu Arsenal chiến thắng mà dựa trên cái gọi là "bẩn" ấy thì thế nào? Anh thì anh ủng hộ cả 2 tay :))

rốt cuộc thì chúng ta lại trải qua 1 mùa nữa trắng tay, và vẫn tự an ủi nhau bằng 1 câu nói quen thuộc từ 3-4 năm nay, đó là "Thôi, Arsenal sẽ trở lại vào mùa sau, chúng ta hãy kiên nhẫn chờ đợi nhé"
đúg rồi :x keep the faith :x In Wenger :x we trust :x
thằng Hưng hiểu ý anh nói gì ở câu đấy ko mà đi quote lại bài của anh thế ;))
thế anh hiểu ý em nói j khi quote bài của anh ko :))

lolz, mình ghét nhất mấy thằng chửi nhau bằng cách nhai lại, ko nuốt đc

Xin lỗi chú Hưng, anh là người, ko hiểu dc ý của chú, cũng như chú cũng chẳng thể nào hiểu nổi ý của anh.
Thôi, anh cũng không muốn người khác lại bảo mình là diễn viên xiếc ở Rạp Trung Ương đâu. Anh đi tiếp đây.

MU chưa bao giờ là 1 đội đá bẩn cả.
Cảm ơn bạn Nam :x:x:x

Hưng ơi, ngày xưa anh cũng hay chầy cối lắm, nhưng dần dần nhận ra người chiến thắng thực sự trong 3 cái trò tranh luận/cãi/chửi nhau này ko phải là người dồn được đối thủ vào thế bí, chưa nói đến chuyện lý lẽ cùn hay sắc. Vài lời.

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin lỗi chú Hưng, anh là người, ko hiểu dc ý của chú, cũng như chú cũng chẳng thể nào hiểu nổi ý của anh.
Thôi, anh cũng không muốn người khác lại bảo mình là diễn viên xiếc ở Rạp Trung Ương đâu. Anh đi tiếp đây.

thế lần sau đừg vào đây nữa :-h thế cho vuông :))
còn hiểu hay ko thì tuỳ :)) là người mà ko hiểu thì đầu toàn *** à :))

Hầy, ngày xưa ở tuổi này ai chả thế :( Rồi vài năm nữa lôi ra đọc lại sẽ thấy đúng sai thế nào ngay

Haizz, Arsenal, clgt này :-<

vòng sau Old Trafford làm thế nào đây :(

chả hiểu Mr.Bean nghĩ gì khi tung bendtner vào sân xong cứ để cho nó chạy cánh trái thay Viera mới :-?

chuyện này là bình thường với arsenal mà. Sao mọi ng có vẻ tiêu cực ý. Thua càng nhiều thì càng có kinh nghiệm chứ sao :))

uh chắc là sẽ sụp đổ thật. Đến hè này chắc mấy cầu thủ của Ars bắn tóe tòe loe đi khắp các clb khác cho mà xem ;)) adebayor sang AC, Toure có khi sang đá với thằng em, cesc về lại barca hoặc sang RM, có 1 ng chắc chắn ở lại, là Xin Vét.

Ps: phải nói trong bàn thứ 4 anelka chuyền bóng khủng vãi đái. Chú này mà đi đánh bi-a chắc cũng thành cơ thủ nổi danh 8->. Bàn nâng tỷ số lên 2-0 cũng ko phải nói, sút dzâm vãi

ủ uôi :-ss lâu ko vào :-ss trong này có nhiều c** quá :)) nào thì vào dọn :))

chả hiểu Mr.Bean nghĩ gì khi tung bendtner vào sân xong cứ để cho nó chạy cánh trái thay Viera mới :-?
Viera nào thế :))

mà đúg rồi :-j chỉ có Mr.Bean mới tung Bendtner vào sân thay Viera thôi :-j

Còn A.Wenger thì ko bao h làm thế :)) củ bựa cả làng :))
Sẽ là sự sụp đổ hoàn toàn sao :(
cái này thì chưa biết :))
chuyện này là bình thường với arsenal mà. Sao mọi ng có vẻ tiêu cực ý. Thua càng nhiều thì càng có kinh nghiệm chứ sao :))
nhìn về khía cạnh nào đó thì đúg :)) và kinh nghiệm trận này đc rút ra là : trọng tài bắt lởm quá :-j Quả đầu Drogba ăn vạ như thế mà vẫn thổi phạt, cho Cesc ăn thẻ :-j củ bựa :))
uh chắc là sẽ sụp đổ thật. Đến hè này chắc mấy cầu thủ của Ars bắn tóe tòe loe đi khắp các clb khác cho mà xem ;)) adebayor sang AC, Toure có khi sang đá với thằng em, cesc về lại barca hoặc sang RM, có 1 ng chắc chắn ở lại, là Xin Vét.
Bắn đi toè loe, vẫn lọt vào bán kết C1, bán kết FA, đứg thứ 4 giải ngoại hạng với 1 đội hình trẻ măng. Đó là điều ko đág tự hào à :-j để rồi xem hè này thế nào :-j cứ ngồi mà tính cua trong lỗ =))

Back
Bên trên