Arsenal lovers vô đây nha !!!

3-0 :x
Tớ yêu Denilson, tớ yêu Vermaelen, tớ yêu Gallas :x
Tớ yêu nhất giáo sư :x

Arsenal: Vì đó là con đường Giáo sư đã chọn...
Hé lộ lý do từ chối Bernabeu hoa lệ để ở lại với những thách thức cùng Pháo thủ (trong bài trả lời phỏng vấn độc quyền trên tờ Times), Giáo sư đã một lần nữa, giáng trả đích đáng vào những lời chỉ trích về sự mù quáng trong việc xây dựng một đội bóng trẻ trung và đáng tin cậy. Ông đúng, hay sai, thời gian sẽ trả lời. Nhưng ít nhất, người ta đã có thể nói: Wenger không chỉ có một bộ óc thiên tài, mà còn có cả một trái tim người lính...
...Đó mới là Wenger! Và đó cũng mới là vị Giáo sư mà những người yêu mến Arsenal tôn thờ và tin tưởng...

http://bongda.com.vn/Bong-da-Anh/56413.aspx

Chỉnh sửa lần cuối:
xem Bendtner đá như lột xác ý :x
Công nhận tài năng của Gs thật là siêu việt :x

công nhận Ars đc quả lên đồng quá:))
nhưng khách quan mà nói trận này là trận đầu tiên, đá vớ vẩn quá. Nếu ko đc Denilson 1 phát xuất thần thì Ars gặp khó khăn đấy:-? vì dù Everton đá cũng lởm=)) ( mà hình như vòng ` đội nào đá cũng chán) thì Ars cũng ko gây đc pha nào cả:-?
Anw, vòng 1 đá đc thế này là quá tốt rồi:))

Tuy đâu thương nhưg vẫn phải công nhận là như vậy. Tâm lý vẫn ảnh hưởng nhiều quá do thiếu kinh nghiệm

sắp tới gặp MU, k biết đá đấm sao :x hi vọng giữ nguyên đc phong độ ổn định :x

ko đc xem trận vừa rồi:(( ko biết Ars đá đấm thế nào:-?
Nhưng xem clip bàn thắng thấy Diaby ngon phết 8-> Mình đã khoái thằng này từ trước ( căn bản hồi trước nhìn tưởng sẽ thay thế Viera :">), giờ ngoáy nghiếc các thứ ngon phết 8->

Cesc có nguy cơ chấn thương :| 3 tuần :|

Theo k biết có trở lại kịp k :|

Nasri và Rosicky nữa :|

thắng Celtic 3 - 1 rồi :x

cố lên, đại chiến với MU :x

Chỉnh sửa lần cuối:
thất bại rùi thì phải chấp nhận thui ( dù đen vê kả lúa )
cái chính là củng cố tinh thần để ko thua thêm nữa :(

thắng 3 - 2 rồi :)) trận này xem hài vãi :)) Cesc hầu như mất bóng >"< phối hợp toàn bỏ bóng rồi chạy :))

dù gì vẫn thắng :x aller :x

Sao Ars năm nào cũng khởi đầu lề mề vậy?Cứ thế này, cuối năm lại "cong đuôi mà chạy" mất thôi!!!

thế nào là lề mề hả em :) đá 8 trận thắng 6, ghi 24 bàn, thế là lề mề à :) còn C1 thắng toàn tập, thế vẫn chưa đủ à ;)

phỉ phui cái mồm em :)

Back
Bên trên