Arsenal lovers vô đây nha !!!

Xin chú Tâm đừng post tin nữa. Thú thực, thà đọc mấy dòng spam còn thú vị hơn là lên box Bóng đá thấy Bài viết cuối toàn Võ Phan Tâm mà toàn là tin tức bài vở của mấy ông nhà báo đi dịch bài thế này:| Chị rất có cảm tình với chú. Nhưng nếu chú muốn box mình thêm chất lượng thì hãy post bài mình viết, dù là ngắn, nhưng đó mới là forum chứ không phải báo điện tử. Chú Tâm nhé:)

Xin chú Tâm đừng post tin nữa. Thú thực, thà đọc mấy dòng spam còn thú vị hơn là lên box Bóng đá thấy Bài viết cuối toàn Võ Phan Tâm mà toàn là tin tức bài vở của mấy ông nhà báo đi dịch bài thế này:| Chị rất có cảm tình với chú. Nhưng nếu chú muốn box mình thêm chất lượng thì hãy post bài mình viết, dù là ngắn, nhưng đó mới là forum chứ không phải báo điện tử. Chú Tâm nhé:)
...đồng ý với ý kiến của em, đã từng góp ý cho A Đức về cái trò copy paste nầy roài...đã sửa, giờ đến lượt thèng cu Tâm thế chỗ...hết đỡ :))...

trò cá độ ko dc ai hưởng ứng :(( , mất cơ hội kiếm bo òy :((

Vì là fan Mu nên em hưởng ứng , :|
Mọi người cố gắng tham gia đi, plz[-o< i, em đang ít bo$-)

Chỉnh sửa lần cuối:
3 người hưởng ứng... \:d/
@ Vũ Minh Đức : trong này ko nói về tỷ số, mà nói về đội thắng, thua và hòa thôi.. :p

...không sao,cứ đoán bên này thì bên kia không tính nữa,đơn giản hơn ý mà ... :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
mie , ông té chỗ khác đê :-w , dân tình hoạt động lành mạnh sao lại đi ức hiếp :-w

:D Thui anh Đức ui, mỗi trận này thui mừ. Với cả chỉ đoán thắng thua thui chứ có chơi tỉ số đâu:-<
Thế cuối cùng có 3 ng thui ah?:-<

cút mie chú đi X(

Mu có mình , Ars có bình fuồi , hưng , đức .
Ai nữa tham gia đi , 1 vs 3 sao

Đức là Đức nào thế anh Phong ui:-?? , nếu là em thì em lấy Mu nhá;;)

Back
Bên trên