ANIME & MANGA RẺ NHẤT HÀ NỘI

Bùi Thanh Tuyền
(thanhtuyen)

:)
Chào mọi ngưòi!!!!!!!!!!!
Có nhiều người mê Manga và anime lắm phải không??
SHOP CHERRY BLOSSOM SỐ 5 NGÕ 97 VƯƠNG THỪA VŨ_CHUYÊN KINH DOANH MANGA VÀ ANIME
GIÁ RẺ NHẤT HÀ NỘI,RẤT NHIỀU HÀNG!!!!!
MỌI THÔNG TIN XIN LIÊN LẠC:
MINH PHƯƠNG_đt 5650293(TỪ 8 ĐẾN 12 GIỜ SÁNG)
HỎI TOU(5654551-2H30 đến 4h30)
OR MAIL CHO [email protected]
Chú ý
Minh Phương là Angel-hỏi vô tư
Tou is danger chỉ gọi chiều như trên,cấm gọi tối

Chỉnh sửa lần cuối:
em có thắc mắc nè:
-thứ nhứt lè sis lịt kê cho em coi cái hàng dzới ^^ hun đi đến đó gòi toàn trùng hàng thì toi é >__<
-thứ hai lè chiện giá cả ạ,sis bán bao nhiu xìn một đĩa?

Nhờ MOD del hộ với!
Của ban tui nhờ post hộ nhưng bây giờ nó học căng quá nên đợi đến hè
Liên thông cảm nhé

Ê,CHO ĐÍNH CHÍNH LẠI CHERRY CHƯA SẬP TIỆM ĐÂU,VÀO CHỖ BÀI MỚI TỚ POST Ở NGOẦI Ý,CÓ LIST ĐẤY.
ĐẦY ĐỦ MỌI THÔNG TIN LUÔN^^

Ông anh mún ít thì vào cái bõ Ê,ai bảo Chery sập tiệm hả ấy.Có list

Này, có DVD không? Nếu có thì... hehe... có mang tới tận nhà không? Mỗ lười đi lắm ^^...

To Anh Hiếu: Có Slam Dunk,có Vua trò chơi(mỗi bộ khoảng 30 đĩa,mỗi đĩa 7000đ),mua thì nói với em 1 tiếng
To ah Minh:Để em xem lại,nếu có thì sẽ đưa cho anh vào chiều thứ 7 nào đó (vì hôm đó em đến trường th Lý)

để xem nào 7000*30=210000..chậc kẹt quá,hết tiền rùi..để anh xem nhà còn cái ri' đi đặt nốt đã..em đợi nhé

Em oi em a`, chi. muon mua may bo duoc k0? Inu Yasha, Ranma 1/2 voi Fushigi Yugi. Nhung hien gio chi k0 o VN, money cua chi cung k0 o VN luon:p. Neu em co' the gui buu dien thi` to^'t vi` ba ma' chac k0 khoai truyen tranh dau.

K0 biet la gui qua buu ddien co dduoc k0 nua, ma thanh toan chac la chi fai? tu tra?, k0 biet o VN co co' ddoi check k0? Neu fien fuc qua' thi cac em de danh cho chi 3 bo do den he` chi ve lay duoc k0? Nhan tien tinh luon tie^`n em nha', vi` chi ngheo lam.

@Đàm Linh: nếu cậu đang ở US, dùng DSL hoặc Cable thì đi down cho nhanh, vừa rẻ vừa tiện, vừa...quản ly được :D

Hic, to k0 biet cho nao de down het, k0 duoc dung kazaa, cung k0 co cable voi DSL. :(

Híc em ko biết gì hết:((
Chị xem có thể chuyển cách nào thì tiện, còn mấy bộ ấy em có(Inu dài lắm)

Thôi để hè về (dau tha'ng 6) chị mang đi vậy, em tính xem bao nhiêu $$$ để chị tiết kiệm :). Chứ ai dám mang ho^. trăm cái đĩa CD sang đây chứ :(

Ối em ơi, em có nhiều thứ của Clamp lắm hả? Vậy có Tsubasa Reservoir Chronicle ko? Trùi ui, định download cho nhanh thì bon Del Rey licensed hết rồi :((
À cả Xholic nữa?
Oh my Syaoran :x and... Fye :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Xuan Phuong đã viết:
Ối em ơi, em có nhiều thứ của Clamp lắm hả? Vậy có Tsubasa Reservoir Chronicle ko? Trùi ui, định download cho nhanh thì bon Del Rey licensed hết rồi :((
À cả Xholic nữa?
Oh my Syaoran :x and... Fye :))
Ai thích load anime thì vào đây thử xem, có không nhiều nhưng chắc cũng đủ xem tạm... http://www.animesuki.com/series.php

Back
Bên trên