ANIME & MANGA RẺ NHẤT HÀ NỘI

Tsubasa RC mới chỉ có manga mà anh. Được khoảng 7 tháng gì đó. Anyway, long for its anime to come out soon after the manga finishes. :))
Nhưng mà nếu là hàng xách tay thì phải để dành xiền thôi :(( Ý em là muốn hỏi em í có down được các chapters ko kìa, copy vào một đĩa đem bán cũng được em Tuyền nhỉ? ;) Khổ thế, tất cả là vì license, gì mà nhanh thế ko bít nhưng công nhận mình cũng biết muộn quá :((

Chị Tuyền ơi ! Em muốn đặt bộ Fushigi yuugi , khi nào thì em có thể lấy ạ và liên lạc như thế nào đây ? Cảm ơn :)

Bà già làm ăn ghê nhỉ, có X1999 không?, làm quái gì có, hôm nọ con đi cùng con Trang ra veno, mấy lão í lắc đầu quầy quậy, mà 7000 là giá chung chứ rẻ gì, bà có poster Kamui không?, có cái nào đẹp thì để dành phần con cháu nhá...

úi, cho hỏi đến giờ phút này, cái cửa hàng ấy còn tồn tại không ta, sao hôm trước đi tìm hoài không thấy, trông nó hình dáng thế nào dzay????
chỉ rõ hơn chút được không???
còn chuyện nữa,ở đấy có dĩa truyện đủ bộ của "naruto" không?
a, còn vấn đề hentai của anime, chắc ở đấy cũng cung cấp, mình chỉ muốn hỏi chứ không muốn mua đâu !!!

Ở đây ko cung cấp Hentai, làm ăn đàng hoàng
Tuy nhiên thành thật xin lỗi mọi ng`, tớ ko phải chủ xị,con bạn tớ dung nick của tớ để quảng cáo
Để tớ hỏi xem nó còn hứng buôn bán ko, thông cảm nhé:((

có còn bán nữa không thế, khi nào phải ghé qua xem xét mua mấy bộ mang sang kia xem cho đỡ chán... :D

ah...thử list ra mấy cái xem hộ có không nhé...hmm...
naruto...bleach...cả mấy bộ của CLAMP nữa...full moon wo sagashite... :D serial experiments Lain, scrapped princess, kiddy grade...

Back
Bên trên