Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Trầm Cảm bấn loạn thật rồi :)):)):)) Đọc 1 loạt như thế kia cơ mà :))

Thằng nào A2 có nhu cầu "tập thể dục" hoặc muốn cứu tao thì vào topic bóng đá nhé...
Chuyện nghiêm túc đấy...:((
Lanh, Boo , Đức Việt , hộ tao cái :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn trang ko thật lòng nhá.Chia buồn chứ.Đặc biệt là bạn Việt.Bạn không nói một lời nào sau khi thương thuyết với thím.Mong bạn sớm vượt qua.
Đề kiểm tra Sinh là:Tất cả 2 bài,từ đầu đến cuối,không thiếu chữ nào.Hoho.Nào thì''Chép phao đầy đủ và giở thật gọn gàng''
@trầm cảm:truyện của mày thật là hay.Mai đến lớp hát Bao công nhá.

Hô hô.
@thầy: em không thích lắm nhưng em sẽ sửa.
Tại sao Mr.thuận lại bắt làm toán xong trước chiều mai nhỉ.Thầy bị dở hay sao?
Từ chiều đến giờ mình vẫn thắc mắc như vậy?

Thằng nào A2 có nhu cầu "tập thể dục" hoặc muốn cứu tao thì vào topic bóng đá nhé...
Chuyện nghiêm túc đấy...:((
Lanh, Boo , Đức Việt , hộ tao cái :((

Sry chú. Chú bẩu anh đi đàn đúm còn dc chứ đi đá bóng thì chịu. Chạy 3 vòng sân hộc bơ ra lấy sức đâu mà đá với chả đấm ;))

Lên ngồi bàn đầu = phải học tiết Anh:((
Anw, sau khi nói chuyện với N** ĐV vẫn " talk" đấy chứ:">
P/S: Boo ơi, mày phải vao ftopic bóng đá mới thấy là no ko liên quan đến " bóng đá" đâu;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Boo như thằng bệnh, đá bóng thì tao nhờ bọn mày làm cái gì ...
Mày có vẻ nhận được đấy =))

Việc này các bạn nữ ko thể giúp đc =)). Vì nếu giúp đc các bạn đã ko phải là nữ ;)).

Xin bạn nào đó trả lời cho mình, Thực hành Sinh chính xác là phải làm như thế nào :-s Cây của mình bắt đầu uốn éo theo những hình thù dễ xợ :-ss :((

ĐB ơi, tao thấy do thằng Boo đã " in a relationship":)) Tao thì quyết định ko dám chiến rồi:-<:-ss Thế nên còn 2 UCV là ĐV và Sex, mày chọn đi=)) ( À quên, còn Đạt em nữa=)))

lên spam bài trước khi vội vàng đi soạn tràng giang, bởi vì thời gian của mình là có limit hữu hạn:-<

haizzz ng nt đã ngủ rồi sao=)

Back
Bên trên