Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

á =)) em Quỳnh yêu dấu của anh tối nay a đã ngồi ngâm cứu về bạn íh =))

@U: Suỵt suỵt, cái này chưa public :)):))
B-day Tấm yêu :*:*:*:*:*

mình tưởng chúng mình định đi bát tràng sn bạn Quỳnh:| thế mà chưa kịp lên kế hoạch mà đã sinh nhật rồi sao:|

chúc mừng sinh nhật bà:-j wish you SHINE always8->:x

Bạn Quỳnh có ava đẹp thế...
Birthday vui vẻ.
Mấy thằng đi toa-lét thấy sướng ko???
Có quắp được bé gái nào ko??? =))

Bình đến cái ava khen cũng có mục đích và chủ ý cả :)):)) Mai phải học thuộc Vội vàng rồi hả các bạn? :-? Có phải soạn thêm gì ko? :-?

có 1 câu chuyện ngụ ngôn: con cáo già đi chơi vô tình bị đứt đuôi. Sáng hôm sau, nó đi gặp tất cả nhưng con cáo khác và bảo : các anh vẫn giữ cái đuôi xấu xí đó sao, tôi cắt bỏ đi lâu rôi, thật không thời trang B-) :))
thật may không con cáo nào tin lời nó cả, tất cả kiên quyết giữ cái đuôi của mình. Minh là 1 trong số những con cáo đó nhưng không may thay, hôm sau mình cũng đi chơi và vô tình đứt đuôi :"> (nhạt :-j)

----------

mình không cố ý spam, mình chỉ muốn quấy rối em Trâm :">

Chỉnh sửa lần cuối:
truyện nhạt đến độ không ai hiểu, mà thôi cũng đừng ai hiểu :-j (bị nghiện emotion này :-j )
Có ai biết ngụ ngôn về nửa chai rượu không :)) (bị điên)
Nói chung kiểu gì cũng thành công trong việc quấy rối mọi người rồi 8-}

ngụ ngôn nửa chai rượu là một câu chuyện mang đầy ý nghĩa nhân văn, giúp cho những con người nhạt nhẽo như Trầm Cảm nhận ra ý nghĩa cuộc sống
=))
mình có 4 sao nhạt ;;)

B-Shining - Come to us and shine yourself !

Bạn thích học Tiếng Anh ?
Bạn muốn luyện tập khả năng nói của mình nhưng chưa có cơ hội và môi trường?
Bạn muốn tìm hiểu về các thông tin du học và học hỏi kinh nghiệm của các cựu Amsers đã và đang du học tại nước ngoài ?

B-shining chính là lựa chọn dành cho bạn!

Với mục đích tạo dựng một môi trường luyện tập Tiếng Anh thường xuyên và có ích cho học sinh trường Ams, tổ chức Hanoi Flash thành lập B-shining club với mong muốn giúp các bạn phát triển khả năng nói Tiếng Anh của mình. Đến với B-shining, bạn sẽ tham gia những buổi meeting 2 tuần 1 lần với mỗi chủ đề khác nhau dưới hình thức tranh luận sôi nổi, các trò chơi rèn luyện kĩ năng đồng đội, thể chất..., talk shows với sự tham gia của những người nổi tiếng và các buổi party hấp dẫn!

Khác với các câu lạc bộ Tiếng Anh thông thường, B-shining không chỉ giúp bạn phát huy khả năng nói Tiếng Anh mà còn cung cấp những thông tin bổ ích về quá trình xin học bổng và làm hồ sơ du học tại các trường đại học danh tiếng ở Mĩ qua kinh nghiệm của những Amsers đã apply thành công.

Ngoài ra, tham gia B-shining còn là cơ hội để bạn luyện tập những kĩ năng bổ ích như team- working, time - managing, brain - storming......mà bạn sẽ không muốn bỏ lỡ!

Trong thời gian trước mắt,B-shining sẽ được tổ chức 2 tuần 1 lần vào các ngày chủ nhật từ 14h00 đến 16h00.

Buổi meeting đầu tiên của B-shining sẽ được tổ chức vào 14h00 -> 16h00 Chủ nhật 1/3/2009 - tại Movie Learn room - Cleverlern Center.

B-shining không đòi hỏi các thành viên mới có khả năng nói Tiếng Anh lưu loát. Chỉ cần bạn thực sự thấy hứng thú và có mong muốn đóng góp cho B-shining, hãy đến với chúng tôi!

Để tham gia B-shining, bạn hãy điền vào đơn đăng kí online tại here hoặc download tại here.
Hạn đăng kí : 25/2/2009

Để biết thêm chi tiết về B-shiningHanoi Flash, bạn có thể truy cập tại website : http://hanoiflash.com/

uầy, đừng hỏi mà, mình đang mắc bệnh nhạt sến :))
Buồn như ly rượu đầy, không có ai cùng cạn
Buồn như ly rượu cạn, không còn rượu để say :)) =))
Có hai anh rủ nhau uống rượu
uống hết nửa chai, một anh buồn bã thốt lên: "Còn mỗi nửa chia rượu thôi sao"
Anh kia thì vui mưng reo lên " còn những nửa chai rượu nữa"

Rút dao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh
Nâng chén tiêu sầu càng sầu thêm

Thời gian vẫn cứ trôi âm thầm
Như dòng sông nước trôi xa dần
Sao nỗi đau trong lòng ta vẫn đây

Làm sao giữ nước thôi xuôi dòng
U buồn nâng chén thêm u buồn
Ai biết mai đây đời mình về đâu

( nhạc Bao Công đấy :-j) topic lớp mình vắng quá và độ nhạt chưa đủ :))
ôi tôi bị điên :))
thôi không spam nữa đâu

Back
Bên trên