Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Bây h mình đang lo khâu vận chuyển đây, đi xe đạp nó xóc tưng bừng bật hết rễ lên như hôm nọ....xe ôm thì tiếc tiền...đi bộ thì phải đi từ sáng....đi bus thì gần nhà ko có tuyến....haizz....:-<

Vâng vậy là thành quả trồng cây 1 tuần của mình đã bị 1 con chuột phá hỏng :|.

Ai hảo tâm đã trồng cây, chấm điểm rồi và chưa bỏ cây đi thì viện trợ với :(.

=)) giống đợt trc mình trồng cây sắp đến ngày hái điểm thì bị chó vặt trụi hết lá,bỏ lại mấy cái thân cong queo :))

Sáng nay tỉnh dậy ra ngoài ban côg để tưới nước cho cây, thấy cây của mình ko còn 1 cái lá nào cả đã thế lại có vết thâm thâm ở ngọn.
=> ĐOán được sự tình ---> ra chỗ con mèo nằm ----> Đá nó 1 phát.

Mai lại phải đem cây trụi lá đến cho cô và nói " Con mèo nhà em nó ăn hết lá cây rồi :|" :(:)(:)((

Mai sử có ktra 15' ko ý nhở ? :-/

Cây của mình mèo dẫm qua dẫm lại nát rồi( Tại ẻo lả wa':">) :)) Ai còn cây thừa thì cho mình xin với ;;)

Tuần sau nộp vẫn đc mà =)) Mình chắc là tuần sau nữa mới nộp B-) Sao đâu, bà này hiền mà :x

Sao lại có thông tin ktra Sử 15' >< Là sao? :(( Chưa học hành gì cả :((

dấu tròn tròn gì đấy Thu =(( :-? :-?
Ngày mai không có bài nên tối nay mình sẽ chơi đây >:)

Mình đang cần biết " thuyết trình" Công nghệ mai phải có cái gì:-/ Dàn ý ntn:-/
Với cả ai có SGk tốt bụng up cho mình mấy cái đề mục cảu phần Bôi Trơn=))

nhóm viên Lanh cứ tìm tư liệu đi :">
có j` thắc mắc buzz... các nhóm viên khác :">

haizz...chỉ 2 cái dấu đấy thôi :(( đấy là biểu diễn lực td lên dây dẫn cạnh AB và AC cầu mong cô trừ mỗi cái chấm 0,25 :((

Mà CN ngày mai tất cả các nhóm đã phải thuyết trình rồi???? Đùa cả ngày cuối tuần dc hưởng thụ mỗi tiết 1, 2 tiết hâm hâm kẹp ở giữa lấy hết cả năng lượng dùng để học 2 tiết cuối rồi. Chán. :-<

Back
Bên trên