Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

đừng chủ quan :| ko phải bác ý đi qua mà là thầy Hiệu trưởng đi qua thì định tính sao? nói chung là phải cẩn thận, hoặc muốn uống thì uống ngoài trường cho an toàn :)

chai Coca để làm cái gì;))
Sex đến nửa cuối tiết mục mới tham gia[-(
Mà tình hình phải update nhạc nhiều hơn:"> Chứ bay đi bay lại toàn bài " bay rồi"=))

Hưởng ứng bài ku Lanh :x
Anh em cùng tìm xem có bài nào vừa ất ơ, vừa hay để bay đê :))
Vừa down trên mạng mấy bản nonstop nghe cool phết :x Full length là hơn 1h, tha hồ mà bay ko sợ gián đoạn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế lần sau mình xin phép mang nhạc đến nhé :"> Đảm bảo nhạc chưa bay bao h :">
Mà hnay lúc xuống có em hỏi mình là "Lớp chị hôm nay cắn thuốc à?" :"> Nó còn bảo các anh ý nhảy bậy nhé :">

Sang nhà mình đi, cho bay từ tầng 10 xuống tầng 1, đảm bảo xong biết bay lượn thuần thục, ko tính tiền công :))

bay kiểu đới nó k có bài bản [-( ng` thượg lưu là fải bài bản :>, có bậy cũg fải...bậy bài bản :"> =))

Ai bảo bạn ko bài bản, cực kì bài bản luôn ý :> Yên tâm bay xong thì cái độ bay lượn của bạn chuẩn ko cần chỉnh :))

Nghe nói trg mình mới sắm cho các bác bảo vệ mấy cái máy thử nồng độ cồn trong máu cho các cháu đi xe đạp đề phòng tai nạn dịp tết đấy. Các anh các chị cứ cẩn thận. Bác Đại đi qua nhét cho mỗi đứa một cái vào mồm thì teo cả lũ :))

Back
Bên trên