Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Tình hình là mình ko biết có Lê Ngân và Ngọc Thùy ở đấy chúng ta có nên thác loạn ko Bình ạ :)) :))

Thoải mái đi cô Trâm ;)) 2 bạn cũng cởi mở mà :-> Ko vđề gì đâu :->

Hoá ra là của sếp Quân ạ :"> Mai em xin mang đến hoàn trả sếp :">

:)) Kiểu nó là "bấm bấm" xong tưởng tượng ra cảnh vào tay sếp Thu hí hoáy 1 hồi nó thành "bóp bóp" :))=))

ko biết bạn nào có đi học thêm văn cô Di ko, nếu có có thể cho mình xin địa chỉ nhà cô đc ko? vì cô mới chuyển nhà... thanks, pm nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình xin thông báo: vào giờ ra chơi 10' hay 20' gì đó ngày hôm nay :"> Việt Hà có cầm một cái đèn pin đỏ rất hay kiểu bấm bấm xoay xoay, và mình đã mượn chơi :"> Sau đó nô hiểu bối rối kiểu gì mà khi về nhà mở cặp ra mình lại thấy nó trong cặp mình, mình gọi Việt Hà thì Việt Hà bảo đấy là của sếp Thu, hỏi sếp Thu thì sếp bảo nô phải, nên giờ mình rất hoang mang nô biết là của ai =(

Vậy nên mình cứ thông báo lên đây để chủ nhân cái đèn pin màu đỏ nếu có đọc được thì đừng hoang mang, mai mình sẽ đem trả :">

Mình chân thành xin lỗi vì đã táy máy cầm nhầm về =( :">

Ồh. Rất xin lỗi bạn Zinh là mình chơi xong đã bỏ vào cặp bạn. Hehehe. Sry vì đã vô tình vu oan giáng hoạ cho ấy ;))

Trồi ôi Trầm Cảm có biết tớ hâm mộ cậu lắm ko??????? :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Btw, màn cuối thật là hot,thật là tuyệt!!! :"> :"> :"> :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

;)) ;))
mà đề nghị các bạn fải bay nhiệt tình hơn [-(
ko có vụ đứng nhìn đâu [-(

@Sex: 5-1 rồi cơ àh...thế thì thôi...mình đang định xuống nhà xem....:D
@Rob: trời tối bay chả nhìn thấy ai =))

ôi ko đc ở lại với các bạn :(( có ảnh ọt clíp cliếc gì up lên cho mình xem với :(( :((

Back
Bên trên