Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Bọn con trai nhảy có bậy bạ lắm đâu, do thiếu con gái nhảy cùng nên mới phải trai với trai, trai vơi gái thành "đẹp" ngay.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Phần đầu có Bảo Anh dino gì nữa, 4 thằng quây =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Em nào mà nói là" Các anh nhảy bậy thế" thì có khi anh em phải biểu diễn live trước mặt em ý đê, khi nào em ý sợ ko nói được gì thì thôi...
Xem striptease là để đến lúc nhảy phát huy =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Các bạn gái A2 nhảy chưa máu = A1...=)) =)) =)) =)) =)) =))
Nhảy ngay trước mặt cô Luyến
Điềm bí thư ko dám nhảy cùng...
bố mẹ mình đến nhà cô, cô cứ lắc đầu,"bọn nó nhảy như uống thuốc lắc ý" =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

0:)

Uầy hnay ở nhà Việt vui quá :)):)):)) Hnào lớp mình tổ chức đi chơi tiếp đi :">

Bạn Thảo có đĩa hay nhưng chỉ tội toàn bà già :))
Ko sao, đoạn đầu nuột phết :x
Việt em sn vui vẻ, năm sau 18 chắc là có đứa pặc pặc rồi =))

2 đứa kia là 2 đứa nào? ;)) Ừ có mỗi mình ở nhà bạn Việt mà cũng vui ghê gớm ý bạn Việt ạ ;)) Hnào mình lại sang nhà bạn chơi nhé ;))

tức là mì úp hử?

Tại vì ăn mỳ ống, (nếu ko phải là mua sẵn) thì chắc cũng khá mất thời gian chế biến, sếp tự hỏi đứa nào nấu, đứa nào đi mua bepberin :D

Chúng em ăn lẩu đấy. Hoành tráng lắm. Như ngoài hàng luôn. Mỗi tội nồi lẩu hơi lởm =))

ủ ôi...thế dùng cái nồi lẩu từ àh? hay là lại lấy bếp than rồi đặt nồi nước lên? ;)) ôi sếp cũng thèm lẩu quá :">

bếp than sếp ạh :"> bọn e vừa đắp chăn vừa ăn vừa xem fim vừa... =))

Lanh chim có vẻ có khiếu cờ bạc =))=))=)) Mà gian lận cũng là nghề của chàng mới sợ chứ =))=))=))

Ăn kiểu ở nhà Việt ấm cúng thế chứ nị. Tí chết vì ngộ độc CO2 trong chăn :))=))

mìh dealer mà cuối cùng thua đầu =( hay đen bạc đỏ tìh chăg 8->=))
@bạn Thảo: thảo nào đươg xem fim bạn cứ "đoạn sau bệh" =))

Back
Bên trên