Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

giống gì mà giống? cao gì mà cao? chả biết giống giống cao cao cái gì, nhưng bố mẹ tớ mà nhìn bảng điểm bây h chắc cắt hết mạng mẽo, máy tính, siết chặt thời gian biểu, bắt đi học thêm, v.v... :((

:)) sếp bảo là cô giáo dạy trên lớp đã rất tốt rồi, tại con thôi, thế là bố mẹ sẽ không bắt đi học thêm. Rồi lại bảo lên mạng hỏi bài,nhắn tin hỏi bài thế là bố mẹ sẽ không cắt mạng và đt. Có gì mà lo :D

em nói với mẹ em thế mà mẹ em đồng ý đây, còn đổi sang mạng trọn gói cho tiện mà. Điểm em sao bằng điểm sếp :-j

chả biết bố mẹ mọi người thế nào, chứ bố mẹ tớ thì chả biét tớ đang học những lớp học thêm nào =)) Bùng ngồi nhà cũng chả ai biết, thik nghỉ thì bảo:"Hôm nay con ko thik đi học, nghỉ đây" cũng chả ai nói gì =)) =))

Phải mỗi cái học chính thì ngoài ốm ra thì ko bao giờ đc nghỉ. Thế nên mình thấy các bạn xin nghỉ học để đi ăn cưới thì mình thấy quá đỗi ghen tị hic hic

ồ, mình lên topic lớp mình không phải để spam, mà để cảm ơn bạn Nguyễn Đức Bình, lần trước, cũng vào đây, mình đã ăn cắp ý tưởng làm tập san bìa hình Lý Đức của bạn, nhờ vậy mình được 7,9 thể dục. Chân thành cảm ơn bạn :D

Bài viết 100 :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
mình cũng ko có vợt =(( sao giờ Thu mới nhắc :(( mình ngồi yên vị trong nhà rồi còn đâu =((

Ờ sao lại biết điểm Thể dục hay thế :O
Giờ còn mỗi điểm Tin với TD nữa thôi.Sắp thoát rồi \:d/
Tình hình nà nớp mình có làm gì chào mừng xuân Kỷ Sửu ko đấy :))

tình hình là có thể chiều mai cô Tin qua chia điểm cho bọn mình. các bạn muốn cô vào tiết mấy nào ;))

----------

ah quên còn vụ chào xuân nữa nhỉ :x mai thông báo vận động vậy :">

Back
Bên trên