Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Các bạn cho mình làm phiền chút nhé ;)

\:d/ AGT \:d/
Round 2
Tiết 4-5 tại sân khấu
Chiều 07/01
:star: Nơi toả sáng của các tiết mục chọn lọc hấp dẫn:star:
<:p Hãy tới xem và cổ vũ cho các thí sinh tài năng <:p

Nếu mà ko bỏ điểm thì lấy điểm chuyên đề cộng điểm đó chia đôi rồi nhân hệ số =))

thôi thôi đừng bù biếc gì nữa sếp ạ,làm thêm 1 bài như cái đề 1 tiết kia thì vui lắm đấy!!
tốt nhất là cứ cố gắng ỉ eo tha thiết xin thạc sĩ cho bỏ hoặc là lấy bài chuyên đề làm 1 tiết ý=p~ em thấy ts cũng hợp tác phết mà;))

mà căn bản là bài HK quá hoành tráng, thím N** sẽ ko thể đánh giá là chúng ta điểm ảo đc. Rõ ràng là trong năm điểm cao, thi HK điểm cũng cao. Còn gì phàn nàn chứ hí hí hí

mỗi tội độ chêch lệch cũng ảo=))
Mà có 4 điểm hệ số 2 mà:)) 1 Đại 1 Hình 1 chuyên đề 1 tổng hợp , rõ ràng thế còn gì:))
Mai chắc sẽ biết điểm phẩy Toán + Văn:))

ôi các bạn hãy tính đến sự ảo trong môn thể dục với một đứa chưa thèm thi học kỳ như mình :"> =)) =)) =))

có khi mình bị đúp vì Thể dục mất :(( :(:)((

Các bạn không bàn đến ''yếu'' pin hay ''mạnh '' pin nữa à.
Cái đấy hay thế còn gì:)) :))
Đừng nhắc đến anh thuận ''dễ thương'',''bảnh trai '' đấy nữa.Anh ý hiểm lắm.

Ôi zời đã muốn lờ đi cho Việt với Trâm đỡ đau lòng rồi mà LPhương lại khơi ra làm gì :-$ Thôi nhé chúng mình hãy để 2 bạn ý đc sống yên ổn :">
Mình còn 1 điểm 0 toán cần phải gỡ =((

Uh mong là ông í cho lớp minh` bài tổ được 10 hết!!! Mà kiểu cứ khó tính thế này thì không biết có được không ...

ước j cô Hồng đc như cô Dương 8-> Mình có 1 điểm 4 từ đầu năm, đã gỡ bằng 1 con 9 và 1 con 10 rồi mà vẫn lẹt đẹt. Giá mà chia đôi lấy 1 điểm có fải thik ko chứ :-<

Back
Bên trên