Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

e Lanh ngồi cạnh bạn Trâm đấy :-", cẩn thận bạn íh cho chú đoản mạch h =)):">

bạn Việt chuyên Lý mà không về tự điều trị yếu pin, mà cứ lên đây fun lung tung thế hả =; =; =)) =)) :">

@Lanh: /:) /:)

ai làm ơn giải thích điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

mình thấy các bạn nên lập hội yếu pin gì đấy đi
hay đổi cả tên lớp thành thế luôn
suốt mấy trg toàn thấy pin vs cả acquy
@ iem trâm: muốn vào đoàn lắm hả? vào rồi đừng xin ra đấy :p

Sếp Thu ơi, em nghe Đ.Huy bảo thầy Thuận ko lấy điểm bài hệ số 2 gần đây nhất à:-/ Có đúng thế ko:-/

@LA: hả? là sao???

Tình hình là mình đang bị mất cái máy tính casio fx 570, vỏ máy dán hình mấy con cá :"> ai cầm nhầm hoặc nhìn thấy thì báo cho mình nhé, ko mình bị ăn chửi tơi bời hoa lá mất :(( thật đấy :((

có lấy mà nhân hệ số thì phải ;))
hình con cá hả Sếp, thế phải hỏi mẹ Ket của sếp rồi :-?

Theo những gì quan sát+nghe được khi ngồi ngay trước mặt Mr.T chiều nay thì lúc anh ấy đề cập đến cái điểm HS 2 đấy, cả lớp "ôi ............." thì anh ấy cười, sau đó PA nói là "thầy ơi thầy bỏ điểm đấy đi" và anh ấy nói "Ờ có lẽ điểm HK cũng mĩ mãn rồi" rồi gật gù =)).

Nói chung là câu nói của Mr.T có vẻ hơi ko khớp với câu của PA lắm :|, cũng ko biết thế nào, nhưng lớp mình nên làm công tác tư tưởng để anh ấy lấy điểm chuyên đề thay cho điểm này ;)).

mai cả lớp abc à ơi ông íh đi :( chưa tính cái bài 1t đấy thì mìh 8 phẩy tròn, mà bài đấy thì chả hi vọng 6 nói j` đến 8 =(( chết mất =(:)((

@LA: hả? là sao???

Tình hình là mình đang bị mất cái máy tính casio fx 570, vỏ máy dán hình mấy con cá :"> ai cầm nhầm hoặc nhìn thấy thì báo cho mình nhé, ko mình bị ăn chửi tơi bời hoa lá mất :(( thật đấy :((

Hỏi để confirm thôi:D CHắc ko đúng:-?
Nói chung mình đang bấp bênh:)) 8 phẩy hay ko tùy thuộc vào Thuận chấm bài hệ số 2 và bài chuyên đề thế nào:)) ( À, mà bài đề cương 3 ng` có chấm ko nhỉ:-/)

bài đề cương đấy lấy điểm hệ số 1 thì phải :-?

@ Hành: em vào để có "lai lịch đẹp" ý mà :">

Yếu pin là cái đ' gi` thế Lanh ???=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Yếu sinh lý :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
Các bạn A2 mai được đến trường buổi sáng để nghe về các phương pháp thụ thai hiệu quả ah ???;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

Bài 3 người là ko lấy điểm mà. Thầy bảo chỉ làm thế thôi :-? Theo mình nhớ là thế .Ko phải đừng oánh mình. Còn bài hsố 2 gần nhất thì thầy bảo nhân hệ số mà :p

Back
Bên trên