Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

ko có gì mặc thì thôi, chúng mình về thời nguyên thuỷ ;)) Lá cây bây h thiếu gì ;))

Con trai chỉ cần 1 lá là đủ ;))
Con gái chắc là phải cần 3 cái lá =))

Thanh niên thời nay ko lo học tập xây dựng Tổ quốc, mới 16t đã suy nghĩ bậy bạ, dân số đất nước này rồi sẽ đi về đâu? :-<

=))

mới nghĩ đến lá thôi chứ làm j` đã có j` mà bậy bạ :-"

mình có một số phác thảo cho thiết kế của mình :"> mới tập vẽ bằng Corel nên hơi bị xấu :"> mọi người thử comment nhé :">
mặt trước áo phông

mặt sau

của các bạn nám ẽ khác các bạn gái, ý là Where I knew What hot gals truly are =)) đặc trưng cho truyền thống tự xướng của chúng mềnh :"> Mình có ý tưởng là các bạn nam mặc áo phông kiểu trên và các bạn nữ mặc kiểu áo 2 dây ở trong và sơ mi cộc tay ra ngoài, trông rất trẻ trung năng động, mặc ở dưới là quần cũng đẹp mà váy thì càng iêu :"> lúc nào nóng quá chúng mềnh cởi áo ngoài ra càng sexy :">

Mình cũng thích mặt sau :x Mặt trước cho ảnh vào có vẻ không hợp lí lắm :">

ko mờ ko mờ đâu :"> ko nhớ hồi xưa con Diễm Ngọc in hình Archuleta (viết thế đúng ko nhể :">) lên áo àh?

nhưng mà một mình Archie của nó thì nhìn còn rõ :"> mà ảnh lớp mình cũ thiếu mấy bạn mới :)

chúng mình nên nghĩ ra một biểu tượng riêng :-?

tớ cũng thích cái mặt sau.Hay hay.
Nhưng mặt trước thì không thích lắm.Đâu có phải ai cũng thích ''free hugs'',''free kiss '' đâu.
kekeke

mìh thích mặc áo màu đỏ hơn màu trắg :">

đằg sau áo ghi là: Where we know wat kind of people Mrs N** truly is :))

=)) thằng Bình đúng là nhầm hàng rồi,cô Nguyệt có dạy lớp tao đâu:)) mà chúng mày sướng thế đc học cô à :))
cô lớp mình cũng hiền mà,cả lớp biết điều tí đê!
kiểu này học kì 1 mất hsg vì môn Địa rồi!!!:|

sếp ơi em in với nó em biết, mờ lắm, nhìn rất chi là thất vọng luôn é. Mà áo có ảnh vào trông nó kiểu kì kì.

Chỉnh sửa lần cuối:
Với cả ảnh giặt 1-2 lần nó bay hết mất, ko thì nó cũng nứt nẻ :">

rồi sẽ ngồi nghĩ xem vẽ cái j :"> cám ơn các bạn đã ủng hộ mặt sau :x

Back
Bên trên